Hướng dẫn xóa Jailbreak 7.1- 9.3.3 cho All iDevice bằng Cydia Eraser ( Update 12/8/2016 )

thecuong_87
19/7/2015 6:16Phản hồi: 1.169
1.169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

onexcb
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xác nhận là chạy 5p trên ios 8.2 iphone 5 😃
Ios 9 ok chưa mấy bác
thoiapple923
ĐẠI BÀNG
8 năm
đã test thử thấy rất ok, JB lại xài ngon lành cành mía,,,,,,,,,,,,,,,
lyhong128
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vân
vẫn không được bạn ơi...! Xoá 1file host xong tắt máy, khởi động lại mới chạy impactor mà chạy được 1 lúc lại báo lỗi 200
Bác giúp e vs
onexcb
ĐẠI BÀNG
8 năm
@1.5kg Dùng qua wifi xem thế nào
@1.5kg Gỡ đi một số phần mềm hoặc xoá bớt ảnh, tốt nhất trước khi chạy ứng dụng nên thoát iClound và xoá hết data trên ip
Đưa về chế độ thường và bật wifi chạy cho nhanh
Cho e hỏi lỗi ntn sửa ntn
onexcb
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xoá bớt tweak mà đã cài đi,ko sài wb,font rồi chạy lại. Sử dụng wifi khác là ok. Mh chạy khá nhiều máy rồi có ít kinh nghiệm chia sẻ với các bác là như vậy!!!
l3d0an90
ĐẠI BÀNG
8 năm
9.0.2 chạy xong đến màn hình khởi động treo cmn táo rồi các bạn nhé. 1 con chuột bạch cho hay
l3d0an90
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xong mình nhấn nguồn + home nó khởi động lại thì lại được
855255
ĐẠI BÀNG
8 năm
em đã reset con ipad mini 1 của em, đang ở ios 8.3 và gặp tình trạng treo táo, bây giờ có cách khắc phục nào ko ạ, hay phải lên ios bao nhiêu?

bác nào biết chỉ giúp em với
@855255 Bấm nguồn+home khi hiện táo thì thả ra giữ nút volume+ Đến khj vào được màn hình la ok
phubaby
ĐẠI BÀNG
8 năm
mấy bác ơi máy e 6plus , làm cái này bị lỗi 343 , thì h phải sửa như thế nào ạ ? .
ynkdqe
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bị treo táo thỳ có cách nào giữ IOS hiện tại không hay phải lên 9 vậy các bác
sao k sửa tên topic nhỉ?? Cái này đâu hỗ trợ các dòng 8.1.x?!!!
Xin giúp đỡ!
Máy em 6 Plus 8.4 bị lỗi 200. Đọc bài thì thấy mấy anh kêu xoá file hots gì đó mà em không biết đó là gì. Và cách nào để sửa lỗi 200...
Cảm ơn rất nhiều ạ!
bigboy22_09
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Khanh102Tran File host trong thư mục etc đó bạn. Vào ifile sẽ thấy
N2Dung5
ĐẠI BÀNG
8 năm
E dùng trên IOS 9.0.2 bị lỗi 94, sau đó mất hết icon trên màn hình. Ngoài cách restore có cách nào xử lý ko các bác 😔(
BUIKHOA99
ĐẠI BÀNG
8 năm
@N2Dung5 Vậy là xong phim nha bạn,mình cũng 902 xài impactor xong mất icon Cydia luôn khỏi làm đc gì luôn.Để vậy xài còn hơn lên 9.1 vì máy lock đã fix hết lỗi giờ lên khg fix đc.
vuut
TÍCH CỰC
8 năm
@thecuong_87 Cydia Impactor đã có upadate gì mới kg bạn?????
@vuut Vẫn chưa bạn, iOS9 xài vẫn như cũ, máy được máy không, hên xui.
vuut
TÍCH CỰC
8 năm
@thecuong_87 hôm qua ngu ngu kg để ý máy đã JB réset all setting trên máy treo Táo luôn..quên dùng Cydia Impactor.......bh nó lên bản cao nhất luôn vif phải DFU lại máy
Thecuong ơi con iphone5s của mình bị icloud ẩn có nâng cấp ios8 lên ios 9 được không
Em hỏi ngoài lề topic 1 chút là 8.4.1 có jailbreak được không thế ạ? Bây giờ đang 9.2 thì lại chưa có công cụ jb nữa 😔.
@new_best_friend Ko bạn nhé. Pangu.io hoặc taig.com bạn lên trực tiếp trang chủ của team mà theo dõi

Sent from my iPhone using Tapatalk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019