Hướng dẫn xóa Jailbreak 7.1- 9.3.3 cho All iDevice bằng Cydia Eraser ( Update 12/8/2016 )

thecuong_87
19/7/2015 6:16Phản hồi: 1.169
1.169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã thử cho ip5c lock icloud ẩn...
.
.
.
.
.kết qả :::: thay main!
@Vũ Huy Vũ Vãi, đã khuyến cáo máy icloud ẩn tránh xa ra rồi mà?
@thecuong_87 Em lỡ tay tò mò nên thế. mua cái 5c lock có 2,5tr thay main hết 1,2 tr. đau thật
@Vũ Huy Vũ nếu máy ko giữ liệu quan trọng mua máy mới =)) cho nhanh
@anhlavodoi1103 chịu! thay rồi bác
thichlachoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
IPhone Lock giờ đang ở 8.4.1 . đợi JB mãi k đc . có nên lên 9.3.1 k nhỉ? máy đang bị ẩn icloud
Bayby_Mr.Kim
ĐẠI BÀNG
8 năm
6plus lock T-mobile 8.1.2 fix full xóa file hosts hay về file hosts gốc thì báo 1344. Cập nhật Cydia Impactor bản mới nhất thì báo 1393. Đã thử đủ kiểu wifi 3G, VPN vẫn vậy. Tóm lại ip6 hay 6+ 8.1.2 thì không xài được twk này. Saurik cũng botay.com

http://blog.pangu8.com/cydia-impactor-for-ios-9-jailbreak/
lót dép hóng a saurik ra bản update fix lỗi 1344 cho ios 8..1.2 Iphone 6 hay 6+
Dungtienkm
ĐẠI BÀNG
8 năm
5s lock sb ios 8.1, cài xong chạy thì bị lỗi j ấy m k nhớ tên... m reset máy thì bị treo táo... huuu. các pro giúp với
@Dungtienkm Lên 9.3.1.
@thecuong_87 anh cường ơi 8.1.2 không có cách nào hả anh
@HIEUANVINHTRUC sống chung vs lũ
Các bác cho e hỏi ip6 8.1.1 dùng cydia impactor có đc k vậy e muốn xoá để đặt lại dòng 2
Quang.Tfc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hiện tại 5s 8.3 chạy phiên bản impactor nào là ok nhất nhỉ
toibo
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vừa về cho e 6+ 8.4 trắng tinh như mới. Thích thật.:p
@toibo Em 5s cũng đang ở 8.4 chưa dám dùng . Liệu có lỗi gì không bác
toibo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanh_thuphap_tn Hàng đã kiểm chứng rồi lo gì bác. Cứ trải nghiệm và hưởng thụ thoai:p
Ios 9.1 thì sao nhỉ
manhlinhbs
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các bác cho e hỏi cái này có dùng được cho ip 5s 7.1.2 k ạ. Hic
Máy con vk em dùng 5 lock AU 8.2 em jaibreak chán chê rồi lại dung cydia impactor ,làm đi làm lại chục lần chẳng sao hết . Nhưng đấy là chuyện của gần 1 năm trước .giờ em quAy lại dùng 5s qt 8.4 ,đang định jaibreak mà thấy ghê răng quá ,nên hay không nên hả các thím ? Cho em 1 lời khuyên tử tế với
@thanh_thuphap_tn Xóa bình thường, jb lại bình thường.
@thecuong_87 của em lúc thì báo lỗi 380 timeout, lúc thì lỗi 206 là sao bác nhỉ? @@
Ok bác .tối nay em làm luôn
mình ió 9.0.2 chạy cydia impactor này đến thanh táo chạy gần hết thì treo 30p k đc,lại phải ấn nút nguồn và home để nó tắt rồi khởi động lên,nhưng khi jb lại hình như thiếu file hay sao mà fix máy lock không được j cả,haiz
vuvancanhevn
ĐẠI BÀNG
8 năm
pro cho hỏi ip6 ios9.0.2 dùng đc tool này ko. sau khi xoá jb lại backup lại app đc chứ. vì may mình bộ nhớ có 2.2gb other k thể tìm ở đâu,tim trong ifile cũng k thấy. App 3gb,ảnh 1.4gb mà đã dùng 6,6gb. Mong help
Amarkong
ĐẠI BÀNG
8 năm
8.1-8.4 dùng ổn định, lên 9 cái là hên xui ngay 😃
Amarkong
ĐẠI BÀNG
8 năm
8.1-8.4 dùng ổn định, lên 9 cái là hên xui ngay 😃
vuducdong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trước khi dùng Cydia Impactor, có cần phải để bao nhiêu Mb bộ nhớ trống không các bạn?
đánh dấu...topic hay
rubyuyenlinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thecuong_87 a cường hướng dẫn dùm em cách sửa lại file hosts lại như cũ với em mày mò mãi mà không biết cách làm thank anh bên trên cũng nhiều bnaj bị lỗi thế mới dùng ip nên chưa biết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019