iBackPack: balô tích hợp phát Wi-Fi, pin dự phòng 40.000 mAh, cổng sạc USB, loa,... giá từ 199 USD

ND Minh Đức
30/8/2015 14:19Phản hồi: 111
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Zoro21
TÍCH CỰC
9 năm
Cái này có lẽ sau này em mua làm balo survival các bác ạ 😁. Khi nào dịch zombie xảy ra mà có cái này cộng với cái sạc pin năng lượng mặt trời mini nữa thì tha hồ xem phim trước tận thế bằng laptop :p. Khi nào thấy sinh tồn chán quá rồi (chắc do FA 😔 ), thì ra giữa phố, mình mặc giáp ( bộ nào ngầu ngầu tí :oops:), tay cầm machete, lưng đeo balo, bật max loa balo bài nào thật hào hùng vào cho zom nó bu lại :p, vừa chém zom vừa có nhạc max hào hùng sau lưng phát ra y hệt như phim cmn ảnh các bác ạ :D.
P/s: Giải trí tí thôi :p.
@Zoro21 Đúng.
Phải có tấm năng lượng mặt trời nữa mới ok.
Không có cái này thì cũng ko có gì để nói.
hcaht
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đeo một quả bom nổ chậm trên lưng
rongV
TÍCH CỰC
9 năm
rõ là quá phù hợp nhu cầu hiện nay 😁
Rượu Ngô
ĐẠI BÀNG
9 năm
i ba lô = ba lô thường + pin dự phòng + đt + loa, tuy nhiên bảo hành con này hơi bị vất 😁
Cái gì cũng công nghệ hóa, hiện đại hóa hết cả rồi. Ngay cả cái ba lô mà cũng được trang bị tối tân như vậy à @@
HeNguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không khả thi. Từ bộ phát Wifi, Pin, loa...
Đẹp, tốt, hữu it. Giá tốt. Hy vọng VN có giá giống vậy, mình sẽ mua 😃
Knightmare
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khi bạn không có nhiều thời gian và liên tục phải di chuyển làm việc thì câc bạn sẽ thấy nhưng sản phẩm đuợc thiết kế tối ưu hoá tiện lợi thế nào. Tất cả những thứ trên bạn đều có thể mua ngoài mang theo nhưng bạn cứ thử đi công tác, ngồi chờ ở sân bay hay đi nước ngoài xem lôi ra cho vào lủng lẳng... Khi bị bí thời gian 1 tay ĐT, 1 tay kéo vali... ĐT hết pin... Lúc đấy ước mình là Flash nhé.
Hay nhưng mà giá chát quá 😔
Đọc xong có ae nghĩ giống mình sẽ chế nắp giáp 1 bộ như trên không 😆
Letulinh136
ĐẠI BÀNG
9 năm
chả có cái gì ấn tượng, haizzz
Long Cù Là
ĐẠI BÀNG
9 năm
quá đã cho nhà giàu...
về VN không khả thi lắm 😁 hợp với một vài bạn rảnh rỗi ở không nhà có điều kiện đi du lịch thường xuyên thôi , mà dùng sim 3g cho bộ phát wifi lên núi du lịch cũng tịt ngòi :p còn nhu cầu bình thường mình nghĩ dùng riêng từng cái vẫn hay hơn ,
199$ cho quả pin 40.000 mAh cũng ok, chưa kể có thêm 1 nùi các thứ
Ôm cái của nợ này mà mang đi tới nơi công cộng, xui bỏ quên thể nào cũng bị điều tra đánh bomb khủng bố.
mấy cái cổng USB với loa thì chống nước kiểu gì nhỉ
@nekkun thế thì có gì chọc vào liệu có hỏng không ?
@Vitamin Hạinão mấy cái cổng USB của Sony Z, mấy cái loa di động của JBL thì chống nước kiểu gì nhỉ 😁
Tất cả thiết bị này được mua lẻ đút vào bên trong 3lo ... tỷ lệ sống sót khi gặp mưa cao hơn là tích hợp vào chiệc 3lo như thế này.
Mình hay gọi cái balo của mình là cái bàn làm việc di động!
huynhtoan92
ĐẠI BÀNG
9 năm
Công nhận là càng ngày càng phát hiện ra còn rất nhiều điều mình chưa biết ;)
khả năng chống va đập của nó thế nào nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019