iCompanion - Ứng dụng Việt tìm kiếm thông minh thông tin và tri thức gắn với địa điểm (free 100%)

SIG2011
25/6/2012 23:51Phản hồi: 316
iCompanion - Ứng dụng Việt tìm kiếm thông minh thông tin và tri thức gắn với địa điểm (free 100%)
I. Giới thiệu
ØBạn lần đầu đến một thành phố và cần một người bạn hướng dẫn các địa điểm thăm quan, nơi nghỉ ngơi, các địa chỉ ẩm thực?
ØBạn là người địa phương và muốn tìm một quán cà phê phù hợp để gặp gỡ bạn bè? Bạn muốn gọi điện đặt chỗ tại một nhà hàng lãng mạn cho bữa tối với người yêu? Bạn muốn đi xem phim hay thăm quan viện bảo tàng? Bạn hết tiền và muốn tìm máy ATM gần nhất? Bạn thích shopping?
ØiCompanion giúp bạn trở thành người giàu tri thức về nơi bạn đến hay sinh sống. Phần mềm cung cấp thông tin về địa điểm, hướng dẫn du lịch, các dịch vụ tiện ích gắn với vị trí với nội dung phong phú và giao diện thân thiện. Sản phẩm ứng dụng công nghệ ngữ nghĩa giúp tìm kiếm thông tin chính xác và tự động gợi ý thông minh theo ngữ cảnh người dùng. Phần mềm chạy qua kết nối Internet (Wireless hoặc 3G)
ØTrong phiên bản mới này hệ thống hỗ trợ 20000 địa điểm tại Hà nội và Hồ Chí Minh.
II. Hướng dẫn cài đặt
ØỨng dụng được cung cấp hoàn toàn miễn phí trên Google Play Store
ØĐể cài đặt ứng dụng trên điện thoại android, các bạn vào Google Play Store ở ô Search gõ iCompanion và sau đó cài đặt như các ứng dụng thông thường
ØLink tải trực tiếp tại:https://play.google.com/store/apps/details?id=hust.se.vtio.icompanion

ØĐể chạy được ứng dụng, điện thoại của bạn phải đáp ứng các yêu cầu sau:
§Điện thoại chạy HĐH Android, phiên bản tối thiểu Android OS 1.6
§Điện thoại phải có kết nối internet: wi-fi hoặc 3G. Thường kết nối 3G phù hợp khi sử dụng ngoài trời và WIFI thích hợp sử dụng trong nhà.
§Điện thoại có sử dụng tính năng định vị vị trí (qua Wireless network, GPS). Cách kích hoạt: Vào Cài đặt/Setting – Chọn Bảo mật – Vị trí/Location & security chọn Use wireless hoặc Use GPS. Thông thường thời gian cập nhật vị trí từ GPS mất nhiều thời gian hơn.
III. Screen shot
[​IMG][​IMG][​IMG]

Nếu thấy thích iCompanion đừng ngại vote 5 sao hay like ứng dụng trên Facebook ủng hộ chúng tôi nhé. Xin cảm ơn các bạn.Các tính năng chính của chương trình – tìm theo khoảng cách và phân loại

------------- PHẦN II ------------------------------------------------------------

Chương trình có các tính năng chính sau:

Quảng cáo

ØTra cứu địa điểm tự động:Cung cấp thông tin về các địa điểm xung quanh tùy biến theo khoảng cách, loại địa điểm hay sở thích

[​IMG][​IMG]

ØTìm kiếm thông tin về địa điểm theo chủ đề: Danh thắng, Tài nguyên du lịch và giải trí, Ẩm thực, Nơi nghỉ ngơi và Ngân hang

[​IMG][​IMG]

ØTìm kiếm theo sở thích và vị trí địa lý

Quảng cáo

[​IMG][​IMG]

ØTự động gợi ý các địa điểm thú vị theo vị trí địa lý và sở thích người dùng

ØTích hợp bản đồ số, hướng dẫn đường đi, thoại tự động tiếng Anh, hình ảnh và âm thanh

[​IMG][​IMG]

ØChia sẻ địa điểm trên facebook

316 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn mấy cái preview ngon phết. Down về thử xem thế nào.
Up 😃

PS: kết nhất là cái đoạn tìm theo khoảng cách 😃
Bạn haidang001 review xong thì nhớ cho mọi người biết kết quả như thế nào nhé!
boylak21
TÍCH CỰC
12 năm
app này được bao nhiêu tỉnh thành của Việt Nam vậy bạn? hay là chỉ Hà Nội và TP. HCM thôi
Sự khác biệt của iCompanion với các phần mềm địa điểm khác là gì?

Một số người khi mới sử dụng phần mềm và test qua các tính năng chính có nhận xét rằng, chương trình không có gì đặc biệt. Cũng chỉ là tìm kiếm so khớp từ khoá, có chăng là category chi tiết hơn mà thôi.

Điều đó là không chính xác, công nghệ tìm kiếm nằm dưới tất cả các tính năng tìm kiếm của hệ thống này là tìm kiếm ngữ nghĩa (xin xem thêm thông tin tại http://en.wikipedia.org/wiki/Semantic_search). Công nghệ tìm kiếm này tiên tiến hơn các công nghệ tìm kiếm dùng Cơ sở dữ liệu truyền thống ở chỗ:

- Đưa ra kết quả tìm kiếm chính xác - chứa thực thể mà mô tả về thực thể đó không có từ nằm trong câu hỏi người dùng

- Có khả năng suy luận - suy diễn trên các quan hệ giữa các thực thể (ở phần mềm này là địa điểm) giúp người dùng tìm kiếm theo nhiều kiểu khác nhau vẫn ra được kết quả đúng.

VD1: Giả sử trong thông tin mô tả về Chùa một Cột - có ghi rằng đây là ngôi Chùa xây vào thời Lý. Như vậy các phần mềm thông thường tìm kiếm với từ khoá: Chùa Thời Lý sẽ ra kết quả chứa địa điểm này.

Vấn đề là: nếu người dùng tìm: Điểm thăm quan - liên quan đến Lịch sử thì kết quả sẽ không có chùa một cột theo cách thông thường, trong khi nó hoàn toàn phù hợp. Tìm kiếm ngữ nghĩa giải quyết vấn đề này do hiểu rằng: Chùa cũng có thể là 1 điểm thăm quan và Thời Lý là một thời kỳ trong lịch sử Việt Nam - thuộc phạm trù Lịch sử.

VD2: Giả sử trông mô hình dữ liệu hệ thống ghi rằng: Lăng Bác Hồ ở gần Chùa một cột. người dùng tìm Địa điểm ở gần Chùa sẽ ra kết quả Lăng Bác dễ dàng, nhưng nếu tìm địa điểm ở gần Lăng Bác sẽ không ra kết quả do hệ thống không hiểu A gần B thì B gần A. Tìm kiếm ngữ nghĩa giải quyết điều này

VD3: Nếu thông tin một địa điểm được lưu trữ với thuộc tính thuộc về (nằm trong) một địa điểm khác ---> Ví dụ Shop trang sức A nằm trong siêu thị B. Khi đó khi người dùng tìm nơi bán trang sức kết quả tìm kiếm ngữ nghĩa sẽ cho ra siêu thị B,..

Còn rất nhiều trường hợp khác mà tìm kiếm ngữ nghĩa có sức mạnh vượt trội. Tuy nhiên do số lượng dữ liệu địa điểm trong iCompanion nhiều - nhiều địa điểm còn ít thông tin nên chưa khai thác được tìm kiếm ngữ nghĩa với chúng. Nhóm mới phát triển dữ liệu ngữ nghĩa cho một số địa điểm quan trọng, nổi tiếng. Các bạn nào dùng nhiều và tinh tế mới phát hiện ra cái hay.

Cảm ơn mọi người đã dùng thử chương trình.

-----------------------------------------------------------

Chào bạn boylak21, phiên bản hiện tại phần mềm tập trung vào Hà nội và HCM. Chúng tôi tiếp tục phát triển dữ liệu cho các tỉnh thành khác và đưa tính năng đóng góp của người dùng trong phiên bản sau.
Có bản cho BB không nhỉ😃
À, tương lai sẽ bổ sung thêm chức năng "Tìm người" bên cạnh tìm địa điểm. Giả sử bạn tìm được quán cà phê ưng ý rồi, mà ko biết nên đi cùng ai, thì hệ thống sẽ giới thiệu luôn 😆 Version 3.0 sẽ có!
Ngon, nhanh, bổ và quan trong lại free nữa. Thanks
@HungITBK Bạn khen vội thế, chương trình vẫn còn nhiều khuyết điểm nhỏ và cần cải tiến cơ mà :p
Phầm mềm này có tính năng tự động gợi ý rất hay, các bạn dùng thử và đóng góp ý kiến nhé!
Úi zời, tự động gợi ý tốn pin lắm. Mình thấy cái này hay ở chỗ tìm kiếm bằng cách nhập từ khóa vào ấy. Nó giống với Google, ra kết quả hay phết.
Vừa sài thử thấy hay phết, có mấy cái nâng cao ai dùng thử chưa ?
Mình thấy cái ATM tìm khá hay, theo cả tên Ngân hàng lẫn địa chỉ và bán kính. Nhưng mà góp ý 1 tí, tên Ngân hàng nên kèm theo từ viết tắt đằng sau.

Chẳng hạn như BIDV, mãi mới nhớ ra nó là Ngân hàng đầu tư phát triển để tìm :| Với lại nên có biểu tượng của từng Ngân hàng nữa, chọn mới nhanh được!
Cảm ơn bạn langtu_galaxy góp ý. Đúng là dân mình nhớ tên ngân hàng viết tắt hơn tên chính quy. Chúng tôi đã hiệu chỉnh vấn đề này.

---------------------------------------------------------------------------------------------

Xem thông tin từ kết quả tìm kiếm hay gợi ý
Khi bạn chạy chương trình sẽ hiện ra giao diện giới thiệu về icompanion: Nếu là lần đầu chạy chương trình, bạn chịu khó đợi một lát để chương trình download một số thông tin và hình ảnh đồ họa vào máy (thời gian thay đổi từ 15 đến 50 giây tùy máy). Các lần chạy sau thời gian đều rất nhanh.

Bạn chọn “Tiếp tục”, hệ thống sẽ hiện thị danh sách các địa điểm trong phạm vi bán kính 1km đó tính từ vị trí hiện tại của bạn (Nhớ bật tính năng vị trí trên điện thoại). Kết quả thông tin về các địa điểm sẽ hiện ra dưới dạng danh sách. Mỗi lần 8 địa điểm. Khi kéo màn hình xuống dưới hệ thống sẽ load tiếp kết quả nếu có.

Giao diện hiển thị kết quả

Sau khi quá trình tìm kiếm thực hiện xong, kết quả sẽ hiển thị dưới dạng như trên. Nhìn vào đây, bạn sẽ có được các thông tin cơ bản về địa điểm mà bạn đang quan tâm. Chi tiết các thông tin được diễn tả trên hình vẽ.

Giao diện hiển thị này giúp bạn nắm bắt thông tin của địa điểm một cách nhanh nhất có thể.
Để xem cùng lúc các địa điểm trên khung hình trên bản đồ, tap vào icon bản đồ ở góc trên bên trái.Kết quả sẽ hiện ra như hình phía dưới

Hiển thị hộp thoại với các chức năng chi tiết và mở rộng

Để xem chi tiết hơn về thông tin của 1 địa điểm, bạn Tap vào màn hình, phần hiển thị địa điểm đó. Khi bạn Tab vào màn hình, 1 dialog sẽ hiển thị ra. Ở đây là Dialog của địa điểm quán Kem Tràng Tiền. Các chức năng được mô tả như hình vẽ.

Xem 1 địa điểm trên bản đồ và cách tìm đường đi

Khi xem 1 địa điểm trên bản đồ. Bạn có thể:
- Thấy vị trí của mình trên bản đồ.
- Thấy vị trí địa điểm trên bản đồ. Icon địa điểm cho ta biết đây là quán cà phê. Bạn có thể Tap vào icon này để xem thông tin chi tiết hơn.
- Bạn có thể zoom in/out bản đồ, giống như dùng các ứng dụng Map khác.

Để được hướng dẫn về chỉ đường tới địa điểm – Bấm nút Menu của điện thoại.
- Bạn có thể chọn gợi ý hiển thị đường đi trên bản đồ để tìm được đường đi hợp lý. Tap vào các cột mốc của đường đi để xem chi tiết hơn.
- Bạn có thể cài đặt các hiển thị khác của Map - như hiện bản đồ dạng vệ tinh.

------------------------------------ PHẦN TIẾP THEO ----------------------------------------------------------

Tra cứu địa điểm tự động: Cung cấp thông tin về các địa điểm xung quanh tùy biến theokhoảng cách, loại địa điểm hay sở thích

Khi bạn vào chương trình, căn cứ vào vị trí địa lý hiện tại phần mềm sẽ hiện các địa điểm xung quanh bạn trong bán kính 1 km. Khi tap vào “1km”, hệ thống sẽ hiện thị màn hình thiết lập khoảng cách. Bạn chọn khoảng cách mà mình mong muốn rồi chọn “Thiết lập”. Hệ thống sẽ hiện thị danh sách các địa điểm nằm trong phạm vi bán kính mà bạn chọn

Lọc theo phân loại:
Nếu kết quả trả về quá nhiều khiến bạn mất công tìm kiếm, Tap vào “Phân loại” để lọc các địa điểm theo các danh mục như: Nhà hàng, Khách sạn, Nhà hát, Shop. Hệ thống sẽ tìm các địa điểm theo loại đã chọn và nằm trong bán kính tìm kiếm. Danh mục các loại địa điểm này thay đổi thích nghi với đúng thực tế các địa điểm xung quanh vị trí của bạn.

Tại sao các thiết bị khác đều cài được, kể cả cái Galaxy Plus của mình, mà Kindle Fire lại ko tìm thấy App trên market nhỉ 😔 Chắc phải up thêm file apk cho bác nào ko down đc từ market mất :(
Lọc địa điểm theo khoảng cách và sở thích

Nếu việc tìm kiếm địa điểm với việc sử dụng từ khóa, chỉ định các thuộc tính làm bạn khó chịu, đơn giản hãy thiết lập sở thích – mối quan tâm của mình. Sau khi bạn chọn các sở thích cho mình, và tiến hành tìm kiếm dựa trên sở thích này, thì ứng dụng sẽ đưa ra các địa điểm trong hệ thống mà phù hợp với sở thích của bạn trong bán kính địa lý đã xác định.

Có thể minh họa như sau:
-Nếu bạn chọn sở thích là ẩm thực, ứng dụng sẽ đưa ra các địa điểm liên quan đến ẩm thực cho bạn, đó thường là các quán ăn có phong cách ẩm thực độc đáo trong nước hoặc nước ngoài. Ví dụ như nhà hàng Lục Thủy, có phong cách ẩm thực kiểu Bắc Kinh, Moca Cà phê có các món ăn kiểu âu, ấn độ …

-Nếu bạn đang cần tìm một địa điểm để mua sắm đồ thời trang, bạn có thể Tap vào dấu mũi tên ở phần chủ đề mua sắm, trong đó, có phần chọn mua sắm đồ thời trang, bạn tích vào đấy. Sau khi tiến hành tìm kiếm, chương trình sẽ đưa ra cho bạn các địa điểm mà bạn có thể mua sắm thời trang ở đó, chẳng hạn như cửa hàng Charles and Keith ở bờ Hồ….

[​IMG][​IMG]
Giới thiệu địa điểm với sở thích đã chọn trong bán kính 1.4km với vị trí hiện tại ở Hồ Hoàn Kiếm

Để thiết lập sở thích – tap vào nút Sở thích. Khi thiết lập xong – bấm phím back của điện thoại để ra màn hình chính và xem kết quả.

Giao diện thiết lập sở thích

Sở thích được tổ chức ở dạng cây, những chủ đề khái quát ở giao diện ngoài. Khi muốn chọn sở thích – tap vào ô tick. Bấm vào một chủ đề có nút mũi tên bên cạnh để vào các chủ đề con – cụ thể hơn. Chủ đề không có mũi tên bên cạnh là chủ đề sâu nhất.
Nói chung, phần sở thích này rất tiện dụng, khi bạn chỉ cần nói là bạn muốn cái gì, thích làm gì, thì ứng dụng có thể tìm kiếm các địa điểm tương ứng cho bạn. Hi vọng bạn sẽ cảm thấy thích thú với nó.

Thiết lập Ngôn ngữ và Chia sẻ địa điểm trên Facebook

iCompanion hỗ trợ song ngữ Anh/Việt. Để lựa chọn ngôn ngữ, ở màn hình tự động giới thiệu địa điểm – bấm phím menu – tap vào Ngôn ngữ.

Đôi lúc ta cũng muốn khoe với bạn bè là ta đã qua chỗ này nơi kia, chỗ thì có thứ rất hay - chỗ thì có cái rất dở. Nếu muốn chia sẻ địa điểm mình ưa thích, hay đã đi qua với cảm nhận lên facebook, tap vào logo facebook trong mô tả địa điểm đó. Hệ thống kết nối với ứng dụng facebook – yêu cầu bạn login. Sau khi login bạn nhớ like iCompanion (xin cảm ơn)và sau đó có thể post lên tường trang facebook của mình.
Chú ý rằng quá trình kết nối với facebook khá lâu – khoảng 15-30s. Đôi lúc còn bị FC - do lỗi của API Facebook

[​IMG][​IMG]
Thực sự app rất hay 😃 bây giờ tìm máy ATM khỏe re rồi 😁
Sent from my GNex
Tìm kiếm và gợi ý nâng cao – giới thiệu giao diện

Phân hệ này có thể được truy nhập từ giao diện tự động tra cứu bằng cách tap vào Nâng cao. Giao diện chia làm 2 nhóm chức năng chính là tìm kiếm theo chủ đềgợi ý hướng ngữ cảnh.
Giao diện chính của phân hệ mặc định ở dạng lưới:

Có thể chuyển giao diện sang dạng danh sách bằng cách bấm nút menu – Chọn List/Grid.

Đồng thời qua giao diện menu cho phép bạn chọn thành phố. Hiện tại hệ thống hỗ trợ dữ liệu cho hai thành phố Hà nội và Hồ Chí Minh. Chúng tôi vẫn tiếp tục phát triển địa điểm, đồng thời với các địa điểm chia sẻ bởi cộng đồng trong toàn quốc trong các phiên bản sau.

Tính năng Xóa Cache: Hệ thống cache một số dữ liệu – khi kết nối mạng trục trặc, ứng dụng bị đóng bất thường – khi vào lại hoặc chạy tiếp các bạn có thể thấy các icon không hiển thị. Bấm clear cache và mọi thứ trở lại bình thường.

Tìm kiếm theo chủ đề

Nhóm chức năng này giúp các bạn tìm kiếm địa điểm theo chủ đề cụ thể với giao diện phổ thông cũng như tùy chọn thích hợp nhất. Các chủ đề bao gồm : Địa điểm ẩm thực, Điểm thăm quan – giải trí, Nơi ở - nghỉ ngơi, Ngân hàng và danh thắng.
Với ba chủ đề : Ẩm thực, thăm quan và nơi nghỉ ngơi – cách sử dụng khá tương tự. Phần mềm cung cấp chức năng tìm kiếm theo từ khóa hay theo tùy chọn thuộc tính với giao diện như hình vẽ

Tìm kiếm từ khóa :

Ở phía trên màn hình có thanh trượt ngang chứa các loại địa điểm cụ thể như nhà hàng, quán ăn nhanh, quán cà phê, quán kem, hay khách sạn, nhà nghỉ, nhà trọ - nhà hát, bảo tàng, phòng trưng bày, công viên,…

Nếu không chọn loại nào, hệ thống sẽ tìm trên phân loại chung là địa chỉ ẩm thực/điểm giải trí hay nơi ở.

Ở ô từ khóa bạn có thể gõ tên địa điểm hoặc tên đường, phố hay tên quận hoặc cả phong cách ẩm thực nếu bạn tìm địa điểm ăn uống.

Ví dụ ở mục Điểm thăm quan: Bạn chọn Chùa – gõ Tran Quoc. Tại mục Ẩm thực bạn gõ: La Vong -à sẽ ra chả cá Lã Vọng, hoặc gõ Phap hay am thuc Phap sẽ ra một số nhà hàng có phong cách Pháp.
Phần mềm thông minh ở chỗ bạn gõ am thuc chau au thì kết quả sẽ trả về các địa điểm ẩm thực phong cách Ý, Pháp, Nga,..

Bạn cũng có thể tìm: Quán cà phê - theo từ khóa Hoan Kiem ---> sẽ ra những quán ở quận Hoàn Kiếm hoặc gõ Huynh Thuc Khang, Nguyen Huu Huan sẽ ra các quán cà phê ở các đường phố trên.

Tìm kiếm theo tùy chọn : Phương án này cho phép tìm kiếm chính xác và truy nhập đến thông tin nhanh hơn nếu tìm kiếm từ khóa trả về nhiều kết quả
Tap vào thuộc tính bạn muốn đưa tiêu chí tìm kiếm – có thể lựa chọn nhiều thuộc tính. Ví dụ tìm địa điểm ẩm thực có tên chứa từ Ong ở địa chỉ Huynh Thuc Khang.
Chú ý iCompanion hỗ trợ tính năng rất hay là tìm kiếm với tiếng Việt không dấu.
Với tính năng Danh thắngphần mềm giới thiệu các danh thắng nổi tiếng tại thành phố hiện hành
Với tính năng Ngân hàng : bạn dễ dàng tìm các trạm ATM hay chi nhánh ngân hàng theo tên ngân hàng, địa chỉ và vị trí địa lý.

Bạn muốn iCompanion thành người bạn đường, hướng dẫn viên du lịch? Bạn muốn được tự động gợi ý những địa điểm thú vị phù hợp với sở thích và vị trí hiện tại của mình.

Trước hết hãy thiết lập sở thích của mình như hướng dẫn trong mục thiết lập sở thích.
Tap vào Gợi ý thông minh. Lựa chọn bán kính để quét địa điểm, có thể chọn 0,05 cho 50 m hay 1 cho 1km. Chọn thời gian để thiết lập chu kỳ phần mềm tự động tìm địa điểm và giới thiệu tới bạn.

Khi hệ thống phát hiện ra địa điểm phù hợp với bạn, nó sẽ thông báo tới bạn qua hệ thống Notification của Android. Các địa điểm được tìm kiếm qua khả năng suy diễn ngữ nghĩa - thông minh hơn các phép tìm kiếm thông thường

Nếu địa điểm có mô tả tiếng Anh, bản có thể dùng tính năng thoại tự động để nghe hướng dẫn.

Chú ý không nên đặt thời gian quá ngắn, hệ thống sẽ làm việc liên tục và hao pin.

Ngoài ra: Thông tin gắn với sở thích người dùng chưa có cho tất cả các địa điểm mà chỉ một số địa điểm nổi tiếng, nên khi ở một số khu vực bạn tìm sẽ không ra. Điều này là bình thường - khi hệ thống càng nhiều người dùng và có thêm tính năng reviews - comment - chúng tôi sẽ có điều kiện làm giàu ngữ nghĩa trên địa điểm tốt hơn
Phần nâng cao có vẻ nhiều chức năng quá nhỉ, các bạn thử hướng dẫn qua 1 số bước cơ bản để dùng chúng sao cho hiệu quả xem nào?
@KyHL123 Chào bạn, chúng tôi sẽ làm hướng dẫn cụ thể chi tiết và gửi mọi người sau.
Với các tính năng tìm kiếm theo chủ đề ví dụ như Điểm thăm quan, Nơi nghỉ ngơi các bạn dùng như sau:

- Ở thanh phía trên chứa các loại địa điểm con, bạn select hoặc unselect để chọn loại địa điểm cụ thể. (Ví dụ chọn Khách sạn). Nếu ko chọn hệ thống sẽ tìm trên cả category chung.

- Chức năng tìm với từ khoá: Bạn có thể gõ tên hoặc địa chỉ đường phố hay quận đều ra.
Ví dụ gõ Movenpick hay gõ Ly Thuong Kiet.

Phần mềm có tính năng rất tiện là chấp nhận tiếng Việt không dấu.
Với tính năng tìm theo option bạn chọn một hay nhiều option, nhập tiêu chí tìm là được.
tiếc quá chưa có tỉnh mình
hum nay down về thấy ấn tượng fet, đang test thử xem thế nào, he he mình ở ngay chỗ trần quốc hoàn. mở ra cái thấy địa chỉ Nhà nghỉ, (có giá cả nữa thì ngon nhể nhể)
@tieunguno1 =)) Nhà nghỉ thì chắc giá cả bình dân thôi bạn 😆
Nếu có cả giá cả thì chắc ứng dụng sẽ được rất nhiều đôi bạn trẻ sử dụng lắm đây =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019