ICS chính thức cho Galaxy Tab 7.7 (Hướng dẫn Up ROM)

haovh_85
3/7/2012 11:17Phản hồi: 107
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hôm nay tới công ty mình sẽ up lên mediafire cho các bạn.
Mình cũng không biết, nhưng máy của mình pin rất tốt, tốt hơn 3.2 rất nhiều, máy cũng mượt hơn, mình toàn chơi game 3D mà máy vẫn rất mát, mát hơn con HTC One X của mình nhiều.
zenchen
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bocap234vn Bạn ơi, nếu up room theo hướng dẫn trang 1, có cần phải mở kies lên ko? Vì Tab 7.7 của mình, laptop nhận ra, mở explorer đc, nhưng kies ko nhận ra...Cám ơn bạn nhé.
@zenchen Cần bạn, lap nhận bây giờ giống như là bộ nhớ ngoài thôi.
zenchen
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bocap234vn Tuy nhiên, nếu Kies không nhận ra, mà lap nhận ra thì up được ko bạn? Bạn có ở SG k? Mình gặp bạn cafe để nhờ vả nhé...😃
dungnc2000
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các pro ơi link bị xoá file rồi. Annh em nào down rồi đẩy lên mediafire giùm cho các thành viên khác đi, cảm ơn nhiều.
Chủ thớt up giùm đi ạ.
kevinmonal
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bác nào test game cho em nó khi lên ICS chưa vậy? có thể giới thiệu cho em 1 số game chơi dc trên ICS với
Bạn sang box của HTC One X, game nào htc one x chơi được thì em này chơi được, mình đã thử một số game.
hieutron
TÍCH CỰC
12 năm
Các Pro cho em xin cái link với Link trên hãng đã gỡ xuống rồi khi em vào download thì nhận được thông báo: "This file is either removed due to copyright claim or is deleted by the uploader."
dungnc2000
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không có pro nào giúp đở anh em sao? Chủ thớt đâu rồi nhỉ? Tạo ra rồi bỏ luôn sao? Hix đem con bỏ chợ rồi à. Hotfile xóa rồi, anh em đẩy lên Mediafire giùm hội đi........................
dungnc2000
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn Hoavh_85 hứa leech link cho anh em rồi đi đâu mất biệt rùi ta.
Tinh thần cộng đồng đâu hết rồi, đừng để hội 7.7 thua kém các hội khác chứ các pro.
baizen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em down không được (hình như nó xoá) bác nào có Stock Rom 4.0.4 - XXLQ1 link khác cho em xin với. Thanks!
hieutron
TÍCH CỰC
12 năm
Pác nào ghé qua cho em xin cái link up ban rom này với! tks.
baizen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Link Rom Stock 4.04 Tab 7.7 P6800 của bác Hoang_S

http://www.tinhte.vn/threads/1373664/
Cám ơn bác chủ thớt nhé, mình theo các bước của bác hướng dẫn chẳng gặp một tý khó khăn nào cả 😃. Màn hình của bác dùng theme gì mà đẹp thế ?
Các bạn lưu ý:

Thằng Tab này khi ta Wipe data/factory reset là nó xóa trắng bộ nhớ trong của Table (mà nó gọi là SD card / trái với ExSDcard) nên các file Titanium Backup hay CWM backup là đi hết !!!! ngu vãi

Nên lưu sang thẻ trước khi vọc nhé
@ilovepiaggio ông thần này nói hay nhỉ ,sd card làm gì mà mất khi wipe data nhỉ ,nó chỉ xóa dữ liệu của rom thôi ,mà rom thì có phân vùng riêng của nó .làm gì mà mất hehehe
các bác ơi. em lên 4.0.4 xong hao pin quá.
Mới xài 8h00 sáng đến 16h30 này chỉ còn10% (xài bình thường, không gọi nhiều lắm, nhắn vài tin, lướt net bằng 3G)
Các bác có bị như em không ạh
@ometa020983 Nên wipe lại một lần sẽ tốt hơn
Không tin thủ đi, biết ngay mà !!!

rom có tiếng Việt ko vậy bạn
@hoalang Có tiếng Việt bạn ah !
Da len 4.0.4. cam ung muot hon nhieu!

Sent from my GT-P6800 using Tinhte.vn
@chuongbeo Bác up qua odin hay qua Kies? Hình như đã có bản 4.0.4 cho thị trường VN rồi hay sao ấy, đã có bác nào up qua Kies chưa?
Qua odin ah. Vn chua co ban chinh thuc dau bac.

Sent from my GT-P6800 using Tinhte.vn
Chán thế.. Link bên sammobile die mới bùn chứ 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019