[IDF 2014] Hình ảnh Intel Mica, vòng đeo thời trang giá 1000$ của Intel

sonlazio
11/9/2014 13:28Phản hồi: 33
[IDF 2014] Hình ảnh Intel Mica, vòng đeo thời trang giá 1000$ của Intel
Mica là thành quả hợp tác của Intel và Opening Ceremony, một công ty sản xuất phụ kiện khá nổi tiếng. Có giá lên tới 1.000$ và chỉ dành cho phụ nữ, Intel Mica không phải là một thiết bị chúng ta sẽ thấy xuất hiện nhiều trong cuộc sống hằng ngày. Lý do làm cho Mica mắc như vậy không phải là vì tính năng vì nó cũng chỉ đóng vai trò thông báo hay hiển thị những thông tin từ chiếc điện thoại của chúng ta mà nó đã đi vào phân khúc trời trang trung cao cấp, trở thành một phụ kiện công nghệ cao thay vì nằm chung mức dưới 500$ như những đồng hồ thông minh hiện tại. Intel và Opening Ceremony cũng dùng những vật liệu như màn hình shapphire, da rắn, ngọc trai… để tạo nên Mica.

Intel chưa cho phép người ngoài thao tác trên sản phẩm này cũng như mở giao diện lên nên mình không thể quay video lại được. Bên trong máy dùng con chip Intel Quark lõi đơn siêu tiết kiệm năng lượng (thấp hơn ATOM). Mời các bạn xem hình ảnh về chiếc vòng khá đẹp này. Lưu ý là chỉ dành cho phụ nữ, bán vào cuối năm nay.

Tinhte_Intel_Mica (1 of 12).jpg Intel Mica có 2 cách đeo, hoặc bạn để màn hình xuống dưới và mặt đá trang trí lên trên như vậy Tinhte_Intel_Mica (2 of 12).jpg Tuy là phụ kiện cho nữ nhưng tay mình nhỏ nên đeo cũng rất đẹp, tất nhiên là đeo chụp hình thôi chứ đem ra đường thì không dám 😁 Tinhte_Intel_Mica (3 of 12).jpg Hoặc màn hình lên trên và đá xuống dưới Tinhte_Intel_Mica (4 of 12).jpg Tinhte_Intel_Mica (5 of 12).jpg Phiên bản mình cầm là bản trang trí bằng da rắn, ngọc trai và đá lapis Tinhte_Intel_Mica (7 of 12).jpg Có một bản khác dùng da rắn nước, đá mắt hổ và đá obsidian Tinhte_Intel_Mica (8 of 12).jpg Dù là bản nào thì Mica cũng được trang bị màn hình sapphire chống trầy Tinhte_Intel_Mica (9 of 12).jpg Tinhte_Intel_Mica (10 of 12).jpg Tinhte_Intel_Mica (11 of 12).jpg Tinhte_Intel_Mica (12 of 12).jpg Các bạn nữ chắc sẽ rất thích kiểu thiết kế này, nhưng mà chúng ta phải giàu có cái đã:D Tinhte_Intel_Mica (6 of 12).jpg Cổng microUSB để sạc cho thiết bị, chưa rõ dùng được bao lâu ...
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trunggaja
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn đẹp phết.
đồ bằng Mica ở ngoài chợ Lớn bán rẻ lắm mà sao đây mắc dữ?! 😁:rolleyes::p
:eek::eek:
Xấu vãi, con này mà 1k obama
dinhchungcr
ĐẠI BÀNG
10 năm
khôg liên quan nhưng U19 thắng 4-1 😁
hơi dầy nhỉ em thấy nó có cảm giác khá nặng chưa trên tay =))~ nên không biết ra sao
đẹp nhỉ
Mmonster
TÍCH CỰC
10 năm
tự nhiên có 2 cục lồi lên nhìn dị. ko bik chị em sao chứ mình thấy thô, chả đẹp
phụ nữ họ đeo lắm thứ còn nặng hơn, đó là một sinh vật có suy nghĩ kỳ lắm bạn 😆)) Nghĩ vậy nên giờ vẫn là chàng trai cô đơn là phải rồi :v

Cái này phụ nữ sẽ khen đẹp, nhất là mất bạn thích mặc đồ thoải mái kiểu cardigan 😁
đắt quá, ko có xiền mua,😁
dvthong
ĐẠI BÀNG
10 năm
đẹp. không lẽ chuyển giới mua em này về đeo 😁
Ý kiến cá nhân mình thấy mặc dù được chế tác từ những nguyên liệu quý nhưng nhìn nó dầy và cứ như lắp ghép thế nào nào ấy, không tinh tế và quí phái như sứ mạng nó được giao ở phân khúc 1000 Obama.
@LionelRichie Cai này là phụ kiện mà bạn, mình nhìn thôi là nghĩ ra nó kết hợp với đồ nào đẹp rồi. Nếu bạn kết hợp tốt thì cái vòng này sẽ rất hiện đại và cá tính đó bạn. Phụ kiện mà bạn không phối tốt thì mắc tới đâu cũng xấu thôi.
butchithan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@LionelRichie Văn chương hay thế bạn :3
baduy90
TÍCH CỰC
10 năm
mai ra chợ sv Phùng Khoang hàng fake đầy ra....... núc đấy 100n VNĐ là đắt lắm rồi.cncd
dep phet ma ja thi dep nua
cubin41
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn
bạn là nữ?????
@cubin41 Đực rựa 100% bồ ơi 😃
Lam Huynh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xấu & xí
xấu điên đảo
dành cho những quý cô thừa tiền và mắt bị né
đẹp đấy chứ. mix với 1 bộ váy xòe màu sữa hàng hiệu xem có đẹp ko. Hơn nữa những thứ trang sức nhìn như thế này rất dễ mix đồ. các b cứ để ý các kiểu vòng cổ vòng tay của các ả mà xem
romero
TÍCH CỰC
10 năm
Thời trang là phải đẹp rồi mới đến độc/đắt, cái này kỳ kỳ mà ko đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019