Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iExpander, dự án sản xuất case pin tích hợp khe thẻ microSD và đèn flash cho iPhone 4/4S

Duy Luân
16/9/2012 14:10Phản hồi: 124
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nếu vậy thì đừng mua iphone nữa mà nên mua smartphone khác
shakaro
TÍCH CỰC
12 năm
Đeo con này vào đúng là cục gạch. Ném trâu còn chết huống chi là chó.
CÁI CASE DÀY GẦN BẰNG IP5 LUN...TÍNH NĂNG ĐÁNG GIÁ NHẤT CÓ LẺ LÀ PIN VÀ FLASH NHƯNG XIN ĐỪNG LÀM LED MÀ LÀM XEON ĐI!
Nhìn không được đẹp lắm
hay, và cần thiết cho nhiều ng nữa ^^
linhkont195
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hơi dầy nhưng đc cái tiện ích...
Dày gấp đôi.
Tích hợp thêm NFC thì tuyệt 😃
mr dinh
TÍCH CỰC
12 năm
@anhcanhd900 tội nghiệp bác.bác thèm KFC à.đợi đến iphone 8 sẽ có bác nhé.nghe bác cốc nói nó chưa phổ biến nên iphone đang tiết kiệm vật liệu để tiết kiện chi phí sản xuất.
@mr dinh Bạn là Samfan hả? Mình làm sao mà bạn kêu tội nghiệp? Đôi khi comment cũng bị mất tự do bởi những cái bình luận nguy hiểm như của bạn 😁
mr dinh
TÍCH CỰC
12 năm
@anhcanhd900 hehe.mình không phải samfan.chỉ thích đồ của LG và sony.mình cmt cho vui thôi.không có ý chọc tức người khác đâu bạ nhé.có gì mong bác thông cảm và cứ cmt thoải mái nhé.
gắn cái này vào thì nhìn iphone như của khỉ !
thôi cứ hết pin thì cắm sạc không thì mua sac dự phòng là dc rồi, cần gi cái này chi phức tạp
mềnh 8gb còn k dùng hết
Ý tưởng thì hay nhưng bây giờ mới dự định thì hơi muộn vì không nhanh thì ip4 và 4s hết cả vòng đời sản phẩm mất rồi!
Không khả dụng lắm vì máy dày lên quá nhiều
Xài ip cứ để trần truồng là đẹp nhất. Gắn case vào nhìn ko đẹp nữa
kienvunb
TÍCH CỰC
12 năm
Xấu quá, với lại nếu có flash xịn như máy ảnh thì ok hơn, chứ flash led thì cũng thường thôi, kể cả có đến 4, 5 con flash led thì cũng không bằng flash xịn được.
Thích cái là gắn được thêm thẻ nhớ. Như vậy chia sẻ file sẽ dễ dàng hơn và nhanh hơn chứ với tình trạng mạng 3g việt nam thì up ảnh lên iCloud hoặc dropbox lâu lắm.
nhìn có vẻ ảo wá. Ko biết bao giờ mới bán ra
iptran68
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn khổ khổ thế nào ý nhỉ? 😁
😁 Mặt dở của iDevices và iOS là đây.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095