[IFA 2012] Samsung giới thiệu Galaxy Note II: 5"5, 4.1, 3100mAh...

dihuta
29/8/2012 14:1Phản hồi: 888
888 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xấu kinh hoàng, không biết cầm trên tay có hơn không
@scrappydoo
@mateno then nay bi duoi mu cam diec lang tri benh hoan.keu xau bang tu tuong cua iphan.
nếu đúng theo như những thông tin rò rỉ, thì còn gì là ip5. Nhưng cái note 2 này mặt sau nhìn rẻ tiền quá.
@vythanh Bác nói cứ như bác là đại gia không bằng?rẽ tiền là rẽ làm sao?bác đủ tiền mua chưa?
@peterkhiem Bác nói chuyện vô lý quá.
Không có cơ sở gì để nói là tôi tỏ vẻ đại gia cả.
Cái mặt sau của nó nhìn giống hàng rẻ tiền thì tôi thấy sao nói vậy.
Cũng chẳng có cơ sở gì để bác nói là tôi không đủ tiền mua.
Và cuối cùng, cho dù dư tiền tôi cũng không mua đt samsung.
Cé Ci
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không chê được vào đâu luôn.
nếu đã S3 rồi thì k nên lên con này, trừ đam mê công nghệ và công việc cần thôi.
bn1809
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình chờ Note 2 lâu lắm rùi, nhưng hơi bị thất vọng một tí về sự lười sáng tạo của Samsung... Sao lại bê nguyên cái S3 vào trong cái Note 2, nhìn nó chẳng khác gì cái S3 mà đem lên Paint kéo ra thêm chiều ngang và chiều dọc.... Sẳn tiện cho mình hỏi là a Cu Hiệp nhà mình đang ở Berlin đúng ko ạ? Nếu đúng thế thì em hy vọng gặp a quá !!!
VietThuan
ĐẠI BÀNG
12 năm

RIP Apple =))
P/S: Thiết kế giống S3, cơ mà đọc cấu hình với cái đống phần mềm theo SPen thì chắc là SS nhắm tới trải nghiệm người dùng hơn 😁
knowing7
TÍCH CỰC
12 năm
samsung quảng cáo con chip exynos 5520 cotex A15 2ghz và gpu mali 604 không biết chết đi đường nào rồi,sam hứa tab 10.1 độ phân giải 2560x1680 và note2 độ phân giải full hd mà giờ kg thấy sam hứa lèo
@knowing7 a15 + 2Gbz còn mơ hồ lắm bạn ơi.
@kay1407 4 tháng kể từ khi ss note 2 chính thức bán thì note 3 sẽ sử dụng chip này. Hehe
Trông như phiên bản phóng to của S3, cấu hình chát quá :X chờ video trên tay của tinhte nhà mình thôi :X

P/s: Jelly Bean viêt tắt = JB đọc lại tưởng Jailbreak ở Ios 😆
proudmore
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này chắc chắn là phải góp lứa để mua rồi. nhìn rõ ràng là đẹp và màn hình cũng khá ổn nữa, thêm cả bút SPen --> sẽ lắm trò ngịc đây ;)
còn cái nắp lưng thì lo gì, hồi S3 ra cũng có n` nơi làm nắp lưng cho S3 đấy, đơn giản thì dán lên cái gì đấy còn ngầu thì làm hẳn nắp lưng khác bằng nhôm hay chrom luôn cho chơi ;)
với cái thiết kế của cái này + cái wp8 : còn nhiều chuyện vui lắm đây.
Padydohv
TÍCH CỰC
12 năm
cấu hình lấy thịt đè người 😁
teriost
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thấy bên trên khá nhiều bạn comment note 2 giống s3 :rolleyes:.
mình cũng thấy các sản phẩm gần đây của sam cũng na ná nhau, có lẽ anh sam đang dần hợp nhất các sản phẩm lại với nhau để đưa ra 1 sp chung duy nhất, nhằm thoat khỏi cái tiếng là sản xuất nhiều mặt hàng tạp nham, thừa... do các thành viên Tinh Tế( chủ yếu là ifan) gán cho Sam Sung không?😁:D:D
@teriost Troll câu bài hả. IFan ko nói mắc gì đến anh nói thế?

Tâm lý người châu Á thích có nhiều size, kiểu như quần áo đủ size thì thương hiệu sẽ mạnh hơn. Sam làm đc thì tốt cho Sam, chứ đừng nói kiểu Troll rẻ tiền thế. Dám cá những nick mà bị cho là IFan 1 là Fan cuồng còn ko chỉ là con Troll spy rẻ tiền của Anti Fan thôi.
teriost
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Lucy Heartfilia Ifan không mắc mớ gì đến tôi thì anh cũng đâu có mắc mớ đến tôi đâu mà phải giãy nảy lên khi thấy tôi nhận xét thế 😃 , hơn nữa là tôi đâu cũng có phải anti fan đâu, giờ tôi còn đang dùng 1202+ ipod touch mà 😃 . Tôi có lời nhận xét như trên là do tôi hay vào box ios để tải phần mềm thì thấy nhiều bạn ifan nhận cét về sam như thế thôi 😃.
Hơn nữa lời nx trên cũng đâu có sai: sam đưa cho người sử dụng nhiều sự lựa chọn hơn nhưng sẽ làm phân mảnh thị trường và do có quá nhiều đời máy làm sam không thực hiện tốt được phần chăm sóc khách hàng.
Chỉ có thế thôi anh có " cái mồm rẻ tiền" ạ 😁
@teriost Ủa, thế à =]] phần comment trên hình như mới đc viết tiếp do bị đá xoáy.

Thế à. Hầu hết Anti hay mấy con Troll cũng đều vậy, em xài IDevice nhưng mà em ghét mấy bạn IFan.

Nói cho nghe nè, IFan mà ở trong box IOS ấy, người ta thường là yêu công nghệ, thích tìm tòi thật sự, phát ngôn kiểu ấy, chỉ là mấy con Troll thôi. Chứ Fan cuồng, Fan cuồng thì nó thường ko biết gì, nên ko ở trong ấy làm gì đầy.

Thể loại IFan mà anh nói đó, chỉ có ở ngoài mấy Topic kiểu này thôi.

Còn ai rẻ tiền thì nên coi lại cách comment của mình. 😃) 2 nhà Android vs IFan đang yên lành chẳng có việc gì, comment kiểu gây hấn đó, thích war để câu bài hả =]]
@Lucy Heartfilia Em gái. Thấy Note II đẹp hok ? 😁
@hsdhnh Ơ, nhìn cũng được. Nhưng em thích con Cameraphone mới ra của anh Sam Nhái hơn... công nhận là lung linh thặc 😆

Cảm giác 1 cái thiết bị Unibody cho em cảm giác mạnh mẽ, vững chãi hơn cầm 1 cái Polycarbonat ....

Giống kiểu 1 bờ vai vững chắc ấy mà 😃
knowing7
TÍCH CỰC
12 năm
mình kg thích thiết kế con note2 lắm,thích thiết kế con win8 mới trình làng của sam hơn
ryo_phan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ăn ko ngon , ngủ ko yên ròy ... 😔

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Muốn cưới em này về làm vk wá mừ ko být mấy bao nhiu xèng ấy nhể :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Sent from my IM-T100K using Tinhte.vn
Hy vọng con galaxy dép 2 này giá mềm 1 chút cho anh em đỡ khổ, dạo này khó khăn quá 😁
15tr là hợp lý ...
giá 17 chai cái vỏ giống nhôm nhựa dép đứt wa.tính lời càng nhiều càng tốt,chứ giá đó cái vỏ nhôm mạ bạch kim còn lời nhiều........
lowt3ch
TÍCH CỰC
12 năm
Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
Bao nhiêu tiền mà cái vỏ nhựa 😆.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119