Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iLostFinder 1.0.3-1 Ứng dụng chống trộm, tìm lại iPhone đã mất (Free)

Đặng Việt
25/7/2012 15:40Phản hồi: 23
iLostFinder 1.0.3-1 Ứng dụng chống trộm, tìm lại iPhone đã mất (Free)
iLostFinder 1.0.3-1
iLostFinder là một ứng dụng rất cần thiết cho bạn như là một công cụ tìm lại máy khi mất và chống chống trộm cắp. với iLostFinder được cài đặt trên iPhone/iPad, bạn có thể có một cơ hội để tìm lại khi nó bị mất hoặc bị đánh cắp.
Khi kẻ trộm trys để mở khóa iPhone của bạn với một mã sai, iLostFinder sẽ chụp một bức ảnh khuôn mặt của kẻ trộm và gửi hình ảnh đến Email của bạn.
iLostFinder cũng có thể hiển thị một thông báo cho người đang cầm thiết bị của bạn biết để gửi nó lại cho bạn.
1. Sau khi cài đặt, bạn hãy vào Settings-> iLostFinder để cấu hình.
2. Vào Settings-> General-> Passcode Lock và điền Passcode.
Nếu bạn không nhận được Email hãy truy cập http://ilostfinder.com/faq để được trợ giúp.
Cài đặt từ miễn phí source BigBoss hoặc download file đính kèm.

23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này giống iGotya vs icaughtU pro nhỉ 😁
thuan199
ĐẠI BÀNG
12 năm
@o0_thanhvinh Chuẩn rồi bác ạ. Tình hình dạo này anh em lo mất điện thoại quá nhỉ. 😆
Nếu kẻ trộm đưa máy về DFU, restore factory thì sao nhỉ?
@nickykiet83 Cái này hình như không có bảo vệ tắt nguồn như iCaughtU pro thì phải 😃
@Đặng Việt Đó luôn là vấn đề của các chương trình bảo mật! Làm sao để khi restore hay dfu máy thì vẫn phải nhập pass!
@Đặng Việt Vậy thì nói đòi pass icloud, thành cục gạch
anhsabmt
ĐẠI BÀNG
12 năm
để làm thử quả xem ! cty hay có nạn trộm cắp =))
@anhsabmt Nhìn cái ava ai chả muốn trộm =))
Hi! Chào bạn,sao mình cài rồi nó chỉ lưu ảnh trong Camera Roll của Iphone mà không gởi mail tới địa chỉ mail mà mình đã cho!
Mong bạn chỉ giúp thêm .
Xin cám ơn.( jacksuper888@yahoo.com)
T7mobile
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá hay ..............
drvanneo
ĐẠI BÀNG
12 năm
xài iGotya ngon rồi , chỉ cần 30'' là gởi 1 tin nhắn đến số DT cho trước đồng thời gởi ngay Email có ảnh kẻ cầm máy đến ngay và có thể mở bản đồ lên xem máy đang ở vị trí nào ( nếu bạn mở GPS sẳn ) kg biết app này có ngon hơn igotya kg ?
Mình thấy iGotya hoặc iCaughtU Pro ngon hơn là cái chắc, tại vì cái này mới nên mình muốn giới thiệu cho mọi người biết thôi 😃
e có tải igotya về mà vào là nó bị đẩy ra thi phải làm sao các a
anhld86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đánh dấu
Chào anh em !
Tôi mới dùng IP chưa Jb ; dùng Apple ID (Không có TK ngân hàng) nên ko dùng được find my iphone .
Liệu cái app này có dùng đc không ?
Hoặc anh em giới thiệu cho 1 cái khả dụng hơn ?
Chỉ dùng vơi nay da jb bạn cần jb alo 0943913983 tôi sẽ hướng dẫn
gianghoacma
ĐẠI BÀNG
11 năm
tra loi wa email rat nhanh. thich hop voi ios6. thanks bạn nhé
tarzan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đã test rất ok, hiệu quả nhanh! Rất dễ cài đặt và sử dụng. Cảm ơn bạn nhiều nhé! Tuy nhiên, mình cung cấp email và passwords cho nó không biết có bị gì không đây...đang lăn tăn mỗi vụ này.
các bác xem m cài như vậy có sai sót gì k? sao mà nó chỉ chụp ảnh rồi lưu vào album chứ ko có send thông tin gì về email hết 😔 help me.
n.junte
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nó chụp ảnh và gửi mail thì ngon rồi
Nhưng mình lăn tăn la nó có tự động bật 3g va định vị k vì mình chả bh bật các cái đó khi k dùng
mấy bác cho em hỏi có phần mềm nào tiện cho ipod touch không? em nó làm gì có 3G, wifi thì đâu phải ở đâu cũng có==
lockseam89
ĐẠI BÀNG
9 năm
gửi mail về, hình lưu mà tối thui là lỗi gì các bác. trong khi camera e hoạt động bình thường. k có chức năng tự mở 3g, k chụp hình vị trí,k tự động mở định vị = tháo thôi. pin đã chai rồi thấy còn hao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019