Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

IM+ và Yahoo Messenger: chat Yahoo miễn phí dành cho iPad

Duy Luân
3/8/2011 13:36Phản hồi: 88
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

on IM+ with iPad
thanz
TÍCH CỰC
13 năm
Em thích phần bôi đen :playfull:
Bài viết rất tốt, hoàn toàn ok, mình ko có chê gì, bác Duy Luân đóng góp rất nhiều tut cho các app iOS, mình cũng hay coi tut của bác ;). Nhưng đây là 1 bài hướng dẫn sử dụng app bình thường mà để nó lên trang đầu thì ko đáng lắm, iOS có hàng ngàn app mà mỗi app mỗi lên trang nhất thì tinhte đổi thành apple.vn luôn rồi :mstickle:
bdt1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác kia đúng là hơi có k lịch sự nhưng e thấy nthe là bình thường. K phải cứ có công sức là dc tuyên dương hay ca ngợi lên mây. Nếu công sức đó là lạc hậu thì phải tự biết mà chỉnh sửa mới tiến bộ được chứ? Cứ ề ề chậm chạp thì sao mà phát triển dc?

Cái j cũng ậm ờ ok, coi mình k biết thì ng khác cũng k biết làm sao khá lên được? Còn bao nhiêu bài bổ ích hay ho mới mẻ độc đáo, hướng dẫn kĩ lượng tận tình của nhiều a khác thì sao k bê lên hết trag 1 đi?

Quan điểm của e rất rõ ràng, bài này không hề xứng đáng lên trang nhất! (xin lỗi bác chủ topic e nặng lời)
ziniboy95
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đồng ý với ý kiến của anh! Nhưng moa có nhiều cách lịch sự tế nhị hơn để đánh giá bài viết của người khác đâu phải muốn nói gì thì nói được đâu, tuy bài này ko mới nhưng kòn rất nhiều chưa piết mà muk! Ko piết khiêm tốn gì hết!
louis213
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thế ý bác là bây giờ chỉ post những cái thật cao siêu lên cho bác sử dụng là được đúng ko? còn newbie thì biến đi forum khác phải không? Còn bổ ích hay không cũng chưa đến thẩm quyền của bác bình phẩm, đấy là chuyện của BQT, bác thích thì chứng tỏ mình để lên làm BQT đi rồi có quyền không cho những bài thế này lên. Đừng trích tôi lần nữa nhé.
hiphopboy
TÍCH CỰC
13 năm
Mong nó update yahoo cho mac cái mà nó chả thèm lưu tâm, toàn update iphone, ipad 😔(
Đâu phải ai cũng biết cách dùng như anh em chúng ta đâu bác? Như mẹ em đây, phải rất vất vả để có thể dùng được đấy. Mà YM cũng mới ra không lâu mà, em thì em đã dùng ngay từ những ngày đầu tiên rồi ạ.
Xin cảm ơn và chúc mọi người sức khoẻ.
gmpucca
TÍCH CỰC
13 năm
Cái này cũng lên#1 ak vui hén
hay quá đang gom đạn đẻ lấy em ipad 2 này về. đọc đến khúc lắc để BUZZ là thấy thích quá, lại gọi đc video nữa quá thjx. hihi cuối năm nay cgang mua = đc hi.
sonkonica
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cố lên đi bạn ơi, thật ra nó cũng gần giống như chuơng trình trên ip4 đã có lâu rồi, lắc để buzz thì hơi căng vì nó to quá, cái ip thì bé lắc dễ. Rồi cũng nhanh chán thôi bạn ah. Mình xài qua rồi chỉ có cái máy macbook thì không thể nào bỏ được thôi
em thích con canon 5D markII của bác .huhuhu. nhưng h thật sự em rất thích 1 con ipad sẽ cgang để có đc em nó.
Bài viết khá công phu nhưng chủ thớt có thực sự cần phải tốn thời gian để viết không? Không những thế lại còn cho lên trang đầu nữa chứ. Không phải mình chê bài viết nhưng hơi bị thừa và không cần thiết.
Giờ thì có cả Skype cho ipad rồi nhé 😃
coolvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
dù k biết mục đích phía sau bài viết la gì nhưng công băng mà nói: đây là 1 bài pr rất tốt cho ipad, những bạn trên có chê bài viết đâu nhỉ?, họ chỉ chê mod nào đã đưa bài này lên trang nhất thôi, cá nhân mình thấy sẽ hợp lý hơn nếu nó ở topic học tập, share kinh nghiệm gì gì đấy bên box ios đễ những người mới xài vào đó mà đọc và học hỏi kiến thức...
Chủ topic có vẻ rành về Yahoo messenger quá nhỉ
thế có thể cho tôi biết làm sao để xóa hết nhật ký cuộc gọi trong yahoo messenger trong Ipad hoặc Iphone không ?
Jake
TÍCH CỰC
13 năm
vẫn còn ok bài tăng âm lượng của android nhiều. đa số dân vào chém toàn dùng android nhỉ mà thiết nghĩ lạ 1 điều là android ra mắt cũng lâu rồi nhưng tìm 1 app chat yahoo giao diện đẹp, dễ dùng như vậy cũng thật khó.
Giao diện đẹp quá, về cài mới đc....thanks chủ thớt.
bdt1
ĐẠI BÀNG
13 năm
@louis213 : bác ơi, bác sợ j mà bảo e ko trích nữa? nhưng e cũng tôn trọng bác, không trích mà chỉ NHẮC TỚI thôi. Bác chưa hiểu vấn đề rồi. Ý e lÀ không xứng lên trang 1 bác nhé! Đọc kĩ rồi hãy phản biện. Cứ ào ào nhảy vào reply thì thì loãng lắm! E có bảo là ko bổ ích gì đâu? Nó khá hay, khá chi tiết và bổ ích nhưng chưa đến mức phải đưa lên trang nhất! Trong khi 2 app này đã được nhiều người khác giới thiệu rồi và đều sang trang khác trong box của nó một cách nhanh chóng. Có mấy app hay được post từ lâu và tồn tại ở trang 1 trong box đến tận bây giờ, có rất nhiều lượt view và reply, sao không được lên trang nhất? E nghĩ 2 app này nên nằm ở mục chia sẻ hoặc mục phần mềm, nếu thích thì cho lên stick. Thế thôi.

P/s: đã là newbie thì vào trong forum + google mà tìm hiểu chứ trên trang nhất này thì học hỏi được là bao (vì số lượng có hạn). thế bác nghĩ ngay từ đâu các pro khác đã giỏi luôn rồi sao? ai mà chẳng từng là newbie? không tự tìm tòi, học hòi thì sao mà khá lên được? Đã sai còn cãi cùn! chính vì cái kiểu suy nghĩ lệch lạc này mà bác nghĩ người khác tinh vi rồi không khiêm tốn trong khi vấn đề chả có gì vì quá đơn giản.
louis213
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đến nản loại nguy hiểm này..............
bdt1
ĐẠI BÀNG
13 năm
nản thì bác đừng trích đừng nhắc e nữa nha^^! Khó mà tiến bộ được 😆

😃😃😃😃😃😃😃😃
😃
😃
😃
😃
😃😃😃😃😃😃😃😃
😃
😃
😃
😃
😃
😃
😃
😃**K
mấy bố tự làm forum mà tự sướng với nhau đi.

Trong tình trạng thiếu thốn topic để đưa lên trang 1 thì 1 bài viết bất kì MOD vẫn có thể đưa lên vì nó làm thay đổi giao diện nhìn, cứ thử suy nghĩ nếu 1 ngày không tìm được bài viết công nghệ mới thì người dùng vào chỉ thấy 1 màn hình từ sáng đến chiều họ sẽ chẳng có hứng thú để mà vào xem

Đã vào diễn đàn tinh tế thì hãy dùng từ tinh tế mà comment, không xứng đáng lên trang 1 vậy thì cái gì sẽ xứng đáng? Hãy tự mình đặt mình vào cục diện và trả lời
ĐẸP VẬY :x
NÓI HAY LẮM ANH :x
Em có tải yahoo trên ipad 2 của em , Free mà 😁
yh van la nhat ma
CuKenPis
TÍCH CỰC
12 năm
Duùng thằng nào là hay nhaất các bác ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế