Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Infographic] 26 sự thật thú vị về Google

BaroTo
9/4/2015 3:0Phản hồi: 98
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

GOoGLE KHI XUA
Trái qua bao nhiêu năm cực khổ băng rừng vượt suối muôn vàn khó khăn, giết không biết bao nhiêu là yêu quái, cuối cung thầy trò đường tăng đến được đất phật xin thỉnh chân kinh.
Phật tổ nói " mấy chú đi đường vất vả quá,đúng ra tôi phải ở nhà tiếp mấy chú vài chai rồi truyền kinh cho nhưng hôm nay có việc gấp phải đi, thôi thì chú não có em Z4 hay S6 hoặc ip6+hay ipad hoac cái usb,ổ cứng gì đó đưa anh bắn blutooh nguyên bộ kinh qua cho hihi hôm nào rảnh thì qua đây lai rai"
Bát giới nhanh tay móc con S6+ nói" đây nè bác phật"
Thoáng một cái phật biến mất tiêu chí còn tiếng nói vọng lại " tớ đã chuyển toàn bộ file kinh rồi nhé "
Sa tăng và tam tạng còn đang ngơ ngác thì nghe tề thiên lầm bầm trong miệng " mia biết thế bố lên google searh cho rồi việc gì phải cuốc bộ lên đến đây... Rõ chán
27. Keep calm and let us steal your privacy 😁
cá nhân mình thấy thì Google+ giao hiện đại hơn nhìn mát mắt hơn, facebook nhìn nó cũ cũ sao ấy
Hồi đầu (cách đây khá là lâu rồi) do không nhớ tên trang nên mình đã phải tìm google từ một công cụ khác rồi từ mới google tìm thứ thực sự mình cần 😁
kutamitsu
TÍCH CỰC
9 năm
Các bạn thử tìm kiếm cùng 1 thông tin sau đó dùng cả google, bing....sẽ thấy google khác biệt ntn. Thi thoảng vào mấy máy tính mà bị dính mấy cái tìm kiếm khác ko thể ngửi dc.
google...bật web lên là đã có rùi.thử mạng cũng gg vì nó nhẹ
nếu vào tay
Nếu rơi vào tay Yahoo chưa chắc Google đã đc như ngày nay! 😃
tanhv34k12
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chưa thấy sản phẩm nào của Google ra đời mà bị chê là không khả thi. Trừ cái google plus. Vì nó đã chậm chân hơn facebook một thời gian. Người dùng facebook đã có môi trường chung rất đông người. Việc google ra sau không thể cạnh tranh lại nổi Facebook cũng là điều dễ hiểu. Mà cũng một phần là do Facebook nó có chiến lược quá tốt. Biết người dùng cần gì. Và tiếp cận đến tất cả các độ tuổi. Nó không như Twitter hay các trang mạng xã hội khác.
@tanhv34k12 Gg glass, chromebook... Thấy chả ai thèm sài
Cốm D.A
TÍCH CỰC
9 năm
Backrub, tên lạ quá, lần đầu nghe luôn, để Google xem thử 😁
ngocdung7788
ĐẠI BÀNG
9 năm
ngày nào cũng vào thăm bác google này mấy lượt. Nhờ bác e ko phải nhớ j.đến vào web e cũng bấm tên trang từ GG xong mới vào 😆
google bây giờ được xem như 1 động từ trong tiếng Anh luôn thế mới hay chứ
phokhongmua
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko mua lại đc Google có lẽ là nuối tiếc nhất của Yahoo 😆)))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019