[Infographic] Chiến lược tăng trưởng Growth Hacking - Phần 2

BaroTo
21/8/2014 15:43Phản hồi: 16
[Infographic] Chiến lược tăng trưởng Growth Hacking - Phần 2
header-chien luoc tang truong dot pha.jpg

Chiến lược tăng trưởng đột phá gần đây đã không còn xa lạ với người dùng công nghệ, đặc biệt là những người đang ấp ủ kế hoạch khởi nghiệp. Những chiến lược này rất đa dạng và được nhiều công ty lớn hiện nay áp dụng trong thời kỳ đầu hoạt động. Tìm hiểu thêm về các chiến lược tăng trưởng đột phá Growth Hacking và chọn cho mình chiến lược phù hợp trong Infographic dưới đây.

Xem thêm chiến lược tăng trưởng Growth Hacking của Facebook, Twitter, Instagram, Gmail và Linkedin.

[Submit] chien luoc tang truong dot pha.jpg

Nguồn: webpowerup.com
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sliner
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bài vớ vẩn chả ra gì
@Sliner Nếu mục đích của bạn đọc bài này là để giải trí cười cho vui thì có lẽ mình ko đáp ứng được cho bạn rồi, còn nếu bạn thực sự quan tâm tìm hiểu về cách start a company up thì mình nghĩ bạn sẽ thấy được giá trị của các case study trong bài
@BaroTo Bài viết hay. 😃
Bạn đừng để tâm, chắc họ chẳng quan tâm và cũng chẳng biết start-up nghĩa là gì.
@BaroTo bài viết hay đó :3 nhưng bạn cần cải thiện khả năng dịch thuật sao cho đơn giản hóa vấn đề thôi 😁 ước sắp tới của m là làm 1 start-up và bài học của bạn rất bổ ích 😃 cố gắng nhé :D
đống ý với ý kiến của Sliner , bài viết không tới đâu là đâu rồi chèn hình ảnh thăm giò chả liên quan tới nội dung chính
Thớt đang PR cho trang webpowerup đó hả =))
@izandroidz 😆 ko có đâu bạn. Infographic nước ngoài mình thường thấy được sponsored bởi 1 brand name nào đó. Họ viết dùng nội dung liên quan đến hoạt động của cty và rồi ở dưới để brand name để promote, mình thấy nội dung ở trên hay nên mới chọn để chia sẽ cho mọi người. ^^ Đâu ai cho ko ai gì đâu mà 😃)
:| bài viết quá nhảm
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không hay bằng phần 1 phần này chán quá !
Chưa hiểu lắm mục đích của bài viết này là gì :rolleyes:
10 người đọc 9 người ko hiểu ý định mà bạn muốn truyền đạt trong bài viết này là gì.
@BaroTo Bạn đã áp dụng Growth Hacking vào bài của bạn chưa ???
beautiful
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bài viết hay và hữu ích, mong những bạn ko hiểu đừng ném đá.
xxx333xxx
TÍCH CỰC
10 năm
Bạn ý có quyền đăng bài hoặc không, người đọc cũng có quyền khen hoặc chê bài viết. Cả 2 phần của loạt bài này là một sự xàm xí vô bổ.
Thank chủ thớt đã dịch
Chỉ cần 1 chiến lược đúng đắn thì sẽ có sự phát triển vũ bão.
nchmaster
TÍCH CỰC
10 năm
@BaroTo em đang muốn tìm hiểu học về digital marketing, a có thể cho em xin chút tài liệu đc k ạ ^^ tiếng Việt thì tốt ạ
namdh7
TÍCH CỰC
10 năm
Dở ngang ngửa với phần 1 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019