[INFOGRAPHIC] Công việc của bạn có thể được thay thế bởi robot?

Didu
11/10/2011 2:59Phản hồi: 55
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

jiji75
TÍCH CỰC
13 năm
Tới 1lusc nào đó mình sẽ rơi vào tình trạng như trong phim kẻ hủy diệt!Tốt nhất mình làm được việc gì thì làm thì hay nhất
ubeo
TÍCH CỰC
13 năm
Cái hình đầu tiên phải là 3,5 triệu chứ ko phải triệu USD.
Thôi kệ mẹ nó chứ sao. Các bác làm như chuyên gia không bằng, biết đâu 1 ngày nào đó 1 em xinh xắn đến xin tình iu của mấy bác nhưng em ý xài pin thì sao?
Mình trong ngành thiết kế kiến trúc thì robot chắc ko cướp được miếng cơm của mình rồi 😆
Nói chung là chẵng thể thay thế được việc chơi game của mình được
kaiko
TÍCH CỰC
13 năm
Các bác lại nói xa xôi chuyện huy diệt.Bây giờ mà oánh nhau, chúng nó cho nổ hết các lò phản ứng hạt nhân với lại bom nguyên tử rồi thì đầu đạn cũng hạt nhân thì thằng nào sống nổi 😆
cái gì chứ mại dâm ko thể thay thế dc =))
Andy_Trinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái gì cũng có 2 mặt của nó. Nếu cái gì cũng phụ thuộc vào robot hết thì con người sinh ra sẽ thất nghiệp nhiều lắm.
Đấy là chưa nói đến những việc như robot thông minh sẽ ngấm ngầm nổi loạn và tự chế tạo ra những loại robot thông minh hơn để thống trị loài người.
Đại diện khách hàng và lái xe loại !
Có ngày mình sẽ ngồi đọc cho bọn nó nhắn tin chát chít với mấy em chân dài, vớ vẩn lại gặp mấy em robot show hàng xin thẻ thì bỏ mẹ
Hac Long
TÍCH CỰC
13 năm
Robot tương lai có thể giúp con người được nhiều việc đấy nhỉ, làm những công việc nguy hiểm chẳng hạn
robot vận hành dưới sự điều khiển,lập trình của con ng mà,làm sao thay thế hoàn toàn con ng đc....
Để robot làm hết mọi việc , và con người lên SAO HOẢ mà ở =))
Chỉ là mơ ước 😃 Robot cũng chỉ là robot
Lúc rày anh em tinhte mình bàn nhiều về robot nhỉ? Có nhiều topic xung quanh chủ đề này! Nói gì thì nói, robot mà được như trong phim là sướng nhất! Còn mấy em sex toy robot thì cả đời làm cặm cui nhịn ăn nhịn mặc cũng chưa sở hữu được e nó đâu....! Nhưng ai biết đâu trong anh em tinh tế mình mua cả bầy về lập quán bar phục vụ từ a->z cho anh em tinh tế.... 😁 :D :D :hot::eek::skip::skip:
meoden8x
TÍCH CỰC
13 năm
Sao số thủ quỹ tại Mỹ lại là 3.55 triệu USD?
Một ngày nào đó robot sẽ thông minh hơn con người và con người sẽ hối hận với điều đó
Robot chac la sinh dc em be chu. Robot san xuat ra robot
cogjvay
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc sau này robot làm hết mọi việc mất
hehe, mình thì nghĩ, nếu được, nên thay thế tòan bộ cảnh sát (nhất là CSGT) ở VN bằng robot hết. K biết khi đó có giảm thiểu được mấy tệ nạn như bi giờ hem nhỉ?
Lúc ấy, k có hối lộ nè, k có con ông cháu cha nghênh ngang đua xe, lấn đường.vvv..
Mà người phạm luật cũng k dám hành hung cảnh sát nữa (úynh nó nó chích điện cho 1 cái là die luôn í)
lamgia2008
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc là hok giảm rồi, robot sẽ được lập trình làm sao để lấy tiền "NHANH, GỌN, LẸ", chỉ có cái là nó ko bít nhậu, em út,... thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019