[Infographic] Đánh giá Lumia 710: điện thoại WP tầm trung ngon

TDNC
16/6/2012 8:9Phản hồi: 410
[Infographic] Đánh giá Lumia 710: điện thoại WP tầm trung ngon

Mời các bạn xem bài đánh giá chi tiết chiếc điện thoại Nokia Lumia 710 dưới dạng Infographic. Ở mức giá khoảng 6 triệu đồng thì đây là một chiếc WP tầm trung rất sáng giá để bạn có thể trải nghiệm được hầu hết các tính năng của hệ điều hành Windows Phone. (Anh em nhấn vào hình để xem infographic to nhé) [prebreak][/prebreak]

Một số hình gốc chụp từ camera của Lumia 710:

410 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tự sướng luôn 😁
nhokty96
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Thực Tế một hình thức dìm hàg mod.... Xử tội làm gươg 😁
em thấy phím cứg trên 603 dùg ổn mà các bác... Tiếc quá 😔
@hanhph0ng biết mà chài :|
MikenAngelo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@td123 Mình nghĩ bạn có chút hiểu lầm thôi ! Mod bk9sw kia nói tự sướng là do Bác TDNC chèn cái mặt bác ấy vào cái Hình thôi.Mod là những người đong góp rất nhiều cho 4rum.Đâu cần phải làm lớn chuyện thế đâu.Thân.Chào bạn 😃
@MikenAngelo Chắc Bác lại càng hiều nhầm ! Tự sướng là tự bản thân tự làm một việc j đó xong nhìn lại vào chính mình thấy thích thú. Ví dụ câu trên là bác TDNC nến nếu hiểu theo ý bác phải nói là " lại tự sướng roài " hay đại loại một câu gì đó khác cũng thế. chứ nói vậy là đặt thân thế mình và phản ánh 1 sự việc là của mình đó là tự mình sướng chứ ko phải bảo đối phương sướng ! Còn tất nhiên mình chắc chắn hiểu mod là ng có đóng góp rất nhiều cho 4rum nhưng ko có nghĩa là " Công an ko cần đội mũ bảo hiểm ". Sự gương mẫu mới làm ngta phục đc bác ạ ! Thực ra e cũng đổi gió trêu cho vui thui nhưng Bác vặn vẹo e vẹo vặn cho Bác !
waoo, quá dữ!!
mà em thấy cái nền của bài IG trùng với background tinhte quá 😁
ko bik phải do con lumia trong bài màu trắng ko :D
@suwaxbow :eek:
Hehe.

Để màu trắng cho dễ xem 😃
bài này phải công nhận rất công phu, vote cho Hoàng My nào các bạn 😆
Bác làm 1 cái ảnh đầu bài wá to làm chiếm hết 1 khoảng diện tích trang chủ tinh tế, có ý tưởng 😁
Mình thấy con này không hay đâu.
Hôm vào Viễn Thông A để thử 610 và 710 thì mình thấy 610 hay hơn. Dù rằng 610 màn hình và bộ nhớ ram không "ngon" như 710.

Điểm trừ của 710 nằm ở phía cứng bấm khó chịu cực kỳ.
Về thiết kế thì cá nhân mình không thích như 610. Có vẻ chỉ có 610 và 900 là ngon 😁

Vả lại mình đang chờ tiếng Việt với chẹp ngược danh bạ từ máy vào SIM rồi sẽ mua.
@hlan1990 Sao quen dần bạn, mua cho ông bà già xài chứ mình đâu có ham WP 😁
kh0aphu0ng
ĐẠI BÀNG
12 năm
@killed người trẻ mới nên xài wp bạn à , mua cho ông bà già thì iphone =))
hlan1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
@killed v sao ban ko mua 1100 ma xai. tieng viet do
@hlan1990 WP chữ bự, cảm ứng nhạy
Camera tốt đó :rolleyes:
mình vẫn chưa hình dung là màn hình bị nháy nó như thế nào...nó là điểm chung hay là lỗi :| con nào cũng bị hay chỉ riêng máy của bác chủ thớt 😁
liệu windows phone và BB10 có lật đổ đc iOS và Android như chúng đã từng thay thế Symbian và windows mobile, blackberry OS...
@s101gm chưa dùng mà đã bán,bác giàu thật😃
romero
TÍCH CỰC
12 năm
@thandan.it Chính vì thua kém nta nên hãy mong bắt kịp rồi mới vượt, chưa chi đã đòi vượt, đấy gọi là duy ý trí
@xtmg1 hok han la the dau ban cai gi cung co cai thu vi rieng cua no.. nen dung hoa doc uu va nhuoc diem cua moi dong --- minh xai android quen roi, cung dung winphone 7 xai nhieu con chu khong phai 1 con nha minh k thay cai nao hon cai nao ca... so sanh kho quan diem la ai thich gi dung do..
@romero ha, bạn nói chuyện buồn cười thật!! mình chả nói nữa đâu! :byebye:
cách trinh bài này ok đó ...like..^^
GIÁ TỐT ĐỂ THƯỞNG THỨC WP7. VỚI MỨC GIÁ ĐÓ CŨNG CẠNH TRANH NHIỀU MẪU ANDROID XÁCH TAY NGON NHƯ Arc s hay Htc one V...
thích nhất con này ở cái phím cứng. nhưng mà thiết kế lại xấu hơn 610
@luke valentine Nó cứng ngắc à, bồ thử xài qua đi, khó chịu hơn con 610 đó 😔
zodiac_hl
ĐẠI BÀNG
12 năm
@killed mình cũng đang dùng Lu710 và thấy khá là hài lòng, nếu mấy phím cứng được thay thế sang dạng cảm ứng như 610 thì quả thật nó sẽ hoàn hảo với 1 dòng smartphone tầm trung.
@killed nhưng 610 không thể dùng 1 số ứng dụng, mình thấy 710 là hợp lý
hoangpk001
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hikaru2003 Em thấy 900 là hợp lý, hí hí 😆
@hoangpk001 quá hợp lý... nhưng nó bay trên trời ko bắt được... lumia đúng là niềm mơ ước "nhỏ nhoi" của ae wp , nhưng nhà nghèo 😁
Hy vọng em này giúp cho Doanh số của NOKIA tăng nhanh!
có bác nào dùng chán thì biếu e dùng tử cái. đời sinh viên nghèo đã trót mua c6 01 đến luc snaof mới mua được cái này😔
định xúc em này mà k đủ lúa nên bây giờ hạnh phúc với htc surround rồi . Nhìn chủ thớt trên tay mà thèm quá
binhbun
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bài viết quá hay và đầy đủ. WP rất cần thiết cho người nghiện FB. 😁
vote 1 phiếu cho wp.nhìn mấy cái hiệu ứng rất mượt.đơn giản mà tinh tế.like mạnh
Trình bày như thế này đọc đi, rồi đọc lại vẫn thấy thích!
mình đang dùng được 1tháng,nói chung là chưa gặp một lỗi gì,dùng rất thích,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019