[Infographic] Làm sao để chọn mua một chiếc Porsche 911 đúng với nhu cầu sử dụng của bạn?

ND Minh Đức
2/8/2015 5:52Phản hồi: 92
[Infographic] Làm sao để chọn mua một chiếc Porsche 911 đúng với nhu cầu sử dụng của bạn?
Tính tới hiện tại thì nếu muốn chọn mua 1 chiếc Porsche 911 thì bạn có tới 21 sự lựa chọn: từ mui trần cho tới không, thích tốc độ nào, nhanh vừa đủ thôi hay miết ga là mất hút, có đua hay không,… Hàng tá phiên bản đó sẽ khiến những ai lần đầu tiếp xúc không khỏi bỡ ngỡ. Infographic bên dưới đây sẽ giúp các bạn sẽ phân biệt được các phiên bản của Porsche 911 theo từng nhu cầu sử dụng, từ đó nếu có ý định sắm một chiếc thì sẽ chủ động hơn.

Tất nhiên, biết mua chiếc nào là một chuyện còn có tiền mua không lại là chuyện khác. Nhưng ít nhất các bạn hãy xác định rõ chiếc xe nào phù hợp với mình đã, chúc vui vẻ😁

Tham khảo Sharpmagazines
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leminhkha
TÍCH CỰC
9 năm
chọn tới chọn lui ko biết chọn chiếc nào, ước mơ của em chỉ em Kia K3 là quá đủ
peterpan80
TÍCH CỰC
9 năm
@leminhkha em cũng giống bác.. tìm hoài mà sao ko có K3 nhể...ko lẽ K3 "thần thành" quá ko ai dám chạy...😁:D:D
Carrera 4S là vừa đủ 😁
k quá nhanh, nhưng tránh mưa và sang.
cuong642
TÍCH CỰC
9 năm
land Evoque là quá đủ 😁
@cuong642 Mâcn ngon đẹp hơn nhìu
dp1415
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhu cầu của mình cũng đơn giản thôi, Carrera GTS là đủ 😁
Porsche luôn có thiết kế đặc trưng không lẫn vào đâu được, đơn giản mà tinh tế
xin cái giá sau thuế về VN. thank đang có nhu cầu
@thumbe1 Bạn tham khảo ở đây: http://dantri.com.vn/o-to-xe-may/bang-gia-xe-porsche-tai-viet-nam-1379360358.htm
Việc duy nhất cần làm để sở hữu porsche 911 là tải Need for Speed hot pursuit 😁
@HoangPigg Tôi thích bạn rồi đấy 😆 Em đã thử và thành công, tiếng động cơ hơi bị phê.
hndinh1993
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình chọn macan thôi 😆 911 đi ở việt nam khổ lắm
xyzmen
CAO CẤP
9 năm
CHÙI UI...DỄ HIỂU QUÁ À...MÍ ANH CÓ XIỀN MUA XE NÀY CHẮC HỔNG CÓ CHỊU VÔ TINH TẾ ĐỌC BÀI NÀY ĐÂU
mychymus
ĐẠI BÀNG
9 năm
@xyzmen nhầm nhé bác. đang sở hữu cả tá 911 ... trong need 4 speed đây :p :rolleyes:
hndinh1993
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình chọn macan thôi 😆 911 đi ở việt nam khổ lắm
Porsche_Ngo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hndinh1993 Chuẩn ...bác cùng sở thích với e...cơ mà e tính cả rồi...năm e 116 tuổi e sẽ mua được xe
Vâng. Rẻ nhất cũng 84.000 Đô Mẽo. Phải chi
[Infographic] Làm sao để chọn mua một chiếc Toyota/Honda/Hyundai đúng với nhu cầu sử dụng của bạn?
thì nghe còn đỡ. Tinhte dạo này thích troll nhể.
@datvt5 Mấy trang mà ad vs mod hay dịch bài nó chưa có bài đó thím ạ
Tinh tế dạo này toàn bài dịch, chán
malepro
ĐẠI BÀNG
9 năm
@datvt5 nói hay lắm chính xác luôn tinh te bữa nay k còn "tinh tế" nữa rồi haizz...
snaptu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Phía dưới thì trên tay airbus, h thì chọn mua Porsche đúng với nhu cầu sử dụng 😁
Hi, Porsche với thiết kế phần đầu xe gần giống giống nhau, đi đường nhìn thoáng qua là thấy liền,sang thì sang thiết nhưng nhìn hoài cũng chán, tương tự như Audi hay BMW, nếu mà so thiết kế, nhưng năm gần đây Mercedes là ổn hơn cả.
Đầu tiên tài sản trên 10 tỉ vì nuôi xe loại này còn hơn nuôi hoa hậu, ai đã từng xài sẽ thấm..!
@BB VietNam 2 năm hết bh bán là vừa.
Đây là một topic rất là không phù hợp với trang tinhte. Mem tinhte đa số là dân chém gió ăn tiền thì lấy đâu ra đô-la mà mua 911😁
lom-com
TÍCH CỰC
9 năm
Chờ em ngày mai dò số cái đã mod ơi...........:eek::D
Có chiếc nào phù hợp với sinh viên không ?
@minsusaya Sinh viên Arab Saudi hay Quata xài nhiều xe sang lắm.
kungfu9
CAO CẤP
9 năm
mình ko thích porsche lắm...:p...lambo hay ferrari vẫn yêu hơn
mặc dù rất đam mê tốc độ...nhưng nó quá nguy hiểm nên đã từ bỏ mộng ấy rồi...cùng lắm lâu lâu đi tàu lượn cũng thỏa mãn rồi🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019