[INFOGRAPHIC] Lịch sử 10 năm hình thành và phát triển của Facebook

tungnt1108
28/2/2013 9:8Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

FB có được ngày hôm nay thì nên cám ơn Yahoo 1 tiếng . Vì trước kia dân Châu Á chỉ xài Yahoo360 chứ không hề biết đến FB . Không hiểu tại sao Yahoo lại bỏ đi đứa con cưng của mình 😔
mình quá nghien face.chắc phải đi cai thôi
Xài face hàng ngày
Oohlala
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vài ngày mới ngó qua Facebook 1 lần
mới có 10 năm mà mạnh dữ vậy trời
hungnhokkk
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hobac1 Thời buổi công nghệ...cái gì hay , ứng dụng tốt thì phát triển theo nguyên lý lan truyền thui với lại 10 năm đủ để đẻ 8 lứa rùi chứ ít gì....😁
Mình là mình đang bị nghiện face. 1 ngày ít nhất là cũng phải 2-3 tiếng
Em dung facebook từ 2008 .trước có dùng zing nhưng sau không có ai dung lại về facebook .có lẻ vì bạn bè người thân ai cũng face ,mọi thông báo của lớp đều trên face .Nên muốn dứt áo ra đi cũng không được .A em nghiện tinhte.vn hơn là facebook .
tieuho589
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng FB từ 2007 nhưng thời đó bạn bè chả ai dùng. Mỗi một mình nên thấy nó nhàm chán. Thời đó bạn bè còn mải mê với Yahoo !
butchithan
ĐẠI BÀNG
11 năm
hiz, bác thiết kế infographic đỉnh quá, ngưỡng mộ 😁
MrActor
TÍCH CỰC
11 năm
Cái này cũng dễ làm nghiện lắm đó, tuy nhiên nếu rời xa nó 1 thời gian thì thấy cũng bình thường. Fb khá tốn thời gian, và những đôi đang yêu cũng dễ xa nhau vì fb đó. Nhiều cái riêng tư thì không nên công khai trên fb.
zjnh9k
ĐẠI BÀNG
11 năm
bài viết có nhiều cái sai số liệu, ngày tháng năm thế :mad::mad:
d_grvi
ĐẠI BÀNG
11 năm
hay
Mong face đóng cửa cm nó đi! Lộ hết riêng tư.:oops:
500.000$ ~ 10.2% cổ phần =]] Đầu tư sớm rất là có lợi à nha =))
đúng là ở Mỹ mới vậy chớ ở VN thì đừng có mơ nha bấy-bì à!! 😁:D
hoang_eryk
ĐẠI BÀNG
11 năm
FACBOOK giờ là nơi để phần lớn mọi người nhà giàu thì khoe của, xinh đẹp thì đứng trước gương tự sướng+khoe điện thoại(nếu xịn)...giỏi lắm 10% người dùng FB để tìm lại bạn bè cũ,nói chuyện thực sự.còn lại toàn bọn vớ vẩn và acc để chơi game
Mình là 1 con nghiện FB và cả gia đình mình cũng vậy , từ Mẹ , Cô , Dì ,Cháu chít ,.....
m ngày nào cũng vào fb,nhưng vì rảnh chứ chả nghiện
ko có nó cũng chả thấy khó chịu
loveinter
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình thì cũng dùng facebook thuờng xuyên, và bộ phim social network đúng là 1 trong những phim hay nhất mình từng xem.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019