[INFOGRAPHIC] Mr. Android trông như nào trong năm 2011

Didu
30/12/2011 7:42Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phân tích này chắc chưa thống kê người vn nhỉ
duy2
TÍCH CỰC
12 năm
Hihi , xếp chú xài Ip thì dùng bt làm gì, xem phim phải mang theo thẻ SD à - xưa rồi diễm- icloud một cái xem phim gì chả được mà chẳng cần thẻ thọt gì
Mua Ip về trải nghiệm đi mới thấy S2 hay S4 cũng chẳng thấm tháp gì
thằng cha nay nói chuyện ngố ghê , ở VN sài icloud xem phim HD . trời ạ cuồng tính quá lú lẫn rồi chăng.
S3 chưa ra mà đã nói S4 chẵng thắm gì , đúng nói càng cắn bừa mà .trả nghiệm đi rồi hãy lên tiếng . ip3 h lái bán 3tr5 bạn nhé , những gì ip4 làm dc ipd touch 4 làm được bạn nhé , trừ nghe gọi ký nào halo khuyến mãi 3tr9 thì phải , muốn trải nghiệm k khó như bạn tưởng đâu.
M3ga
CAO CẤP
12 năm
Xin lỗi , mấy cái khác ko nói nhưng về đám mây thì Apple chỉ có xách dép cho Google.
thẻ SD chỉ là một lựa chọn thêm , ko có thẻ SD tức là Apple đã hạn chế đi một lựa chọn của bác chứ ko phải làm tốt hơn đâu nhá
Mà thôi bác duy cuồng cái iphone lắm , có nói nữa bác đấy cũng ko nghe đâu
Mình thấy bác phục vụ cái iphone nhiều hơn là cái iphone phục vụ bác đấy ;))
Thì sếp chú xài iphone 4S (hàng tặng đấy) & 8800 thấy sử dụng rất là bình thường chứ kg có nổ như cháu đâu.
icloud hả ............? xem full HD nghiên cứu lại đi cháu, iphone có đủ khả năng chơi kg và cháu có móc tiền trả cho Apple xem cái full HD đó kg.
Cái gì mình có trong khả năng mình làm đc thì cm đừng có nổ tung trời.
Thành thật nói cho cháu biết chú sử dụng iphone 4 QT tử tháng cuối tháng 7 năm trước rồi (ng bạn Canada mang về). 2 tay 2 súng, iphone chỉ để sử dụng sim khuyết mãi thôi... rồi tặng cho con girl luôn đấy.
Cái này android có thừa, dễ làm hơn trên ios, điển hình là kết nối PC trao đổi dữ liệu.

Kết nhất là cái Avatar, có thêm thông tin gì cho a e cảm nhận từ từ nhe 😃
Cu_Phuc
ĐẠI BÀNG
12 năm
đủ mọi thành phần =))
Haotakua
ĐẠI BÀNG
12 năm
kỳ công thật 😁
Đúng là thành phần rất đa dạng
Mình nằm trong số 9% 😃
Sao không thống kê luôn ở trỏng mặc gì........
ChuotThanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
HAY ...... một kiến thức rất bổ ích hehe
Cái INFOGRAPHIC này rất thú vị, cám ơn bác chủ
Hên quá k xài Android k cũng bị liệt kê roài... :p
lilbk93
ĐẠI BÀNG
12 năm
ảo thật ! Sao mà thống kê tỉ mỉ được nthế nhỷ huxhux
carot.wild
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay ho ra phết 😁
Thông mình thì người dùng càng có lợi, đừng để bị kiện mà đẩy giá thiết bị lên cao là được
Thêm những Mr/Ms Winphone,iOS de xem sỰ khác biệt
Đẹp zai thế, anh nào hâm mộ làm wả đầu combo đó đi
Mình thấy đa phần là người dùng androi rất khó chuyển qua apple, và apple khi chuyển qua androi thì ko bao giờ quay lại.
Mình xài androi quen, thằng bạn đưa ip4 xài thử, đúng 1 hôm mình quẳng lại cho nó luôn, hix, iphone gì mà ko bằng 1 gốc android chán, cứ như bị tù đày.

duy2
TÍCH CỰC
12 năm
Bởi vậy ko biết mới nói bừa như chú, ở đâu cũng icloud được. Icloud chỉ là một " ổ đĩa" ảo lưu trử file thui cho khỏi nặng máy và khỏi mang theo người. Khi cần xem film thì mở icloud tìm file film đã lưu vào đó và mở ra xem thui
Ip3 bán 3,5tr chắc xài cũng vài năm rùi hoặc hàng trung quốc đó. Của rẻ của ôi , đừng sờ vào mà uổng tiền. Chú có vẻ thích dùng đồ củ nhỉ!
ai nói bừa thì người đọc sẽ biết , mời chú chú tiếp tục xem phim HD bằng Icloud mà thỏa cái chí tự sướng bệnh hoạn của chú đi , hết thuốc thật .
Ps: HD thui nha chứ đừng full HD nổ banh TT mất , sợ thật .
Cái này thể hiện độ đa dạng người dùng android thôi chứ cũng chẳng có gì
phân tích quá hay và kỳ công😆😃)😃)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019