[INFOGRAPHIC] Mr. Android trông như nào trong năm 2011

Didu
30/12/2011 7:42Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duy2
TÍCH CỰC
12 năm
Đt chỉ có thể xài "thật" và là của chính mình thì mới yêu quý chứ xài thử của người khác thì đúng là muốn quẳng đi ( đâu phải của mình đâu mà tiếc )
Còn Ip có bằng " gốc" của android hay ko thì phải ra Thế giới di động mới biết được, lạng quạng mấy thằng nhân viên nó uýnh cho phù mỏ

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:31 PM ----------

Chú đang xài Android hả. Theo thống kê trong topic này thì chú thuộc loại 40% ko có tóc trên đầu , hèn gì IC lúc nào cũng ẩm ướt. Lời khuyên chân thành: nên đội tóc giả để đầu óc được bình thường. Ha ha, tội cho Android fan, đến tóc còn mọc ko nổi
M3ga
CAO CẤP
12 năm
Xin lỗi nhưng bác bị mù ko biết đọc bảng thống kê à , đừng cuồng tín như vậy , so tóc bác vs tóc em chưa biết ai dài hơn đâu LOL .Lời khuyên chân thành : nên thay mắt đi cho người nó bình thường , tội cho ifan đến đọc cũng ko biết LOL
mrlink
TÍCH CỰC
12 năm
lại mấy anh nguy hiểm cãi nhau......
hay đó keke
nhưng ở mình đầu của với đi tông thì hơi ít nhỉ
Đầy đủ nhỉ, người dùng Android có nhiều thành phần mà.
alokaka91
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn hay nhỉ 😁
ha ha trong số 5% đi dep tông đó có mình =))
Hay nhỉ! Nhìn vui quá!
Android chắc người dùng đa phần còn trẻ, mặc áo phông và chơi game, đúng phong cách của mình, dù mình ko xài Android ^^
Thử ghép các thông số lớn nhất trong thống kê kể trên thì thấy ra hình ảnh của một người trẻ năng động :dance:
mathewas
ĐẠI BÀNG
12 năm
11% không mặc quần =)))))))
đi dép lào...hê hê😃;):p

Sent from my iPad using Tinh tế
Thật ra thì hùi đó tớ củng khoái iphone hay ipad lắm mà ko có duyên với nó, giờ lại có duyên với androi hihi.Nếu không giờ biết đâu mình lại chê androi đó thôi. Mình thì xài máy tính bảng androi chứ ko phải phone, trong vòng 1 tháng có khi mình up rom mới cho nó hơn 20 lần, riết ghiền up rom, cái này thì ipad bó hand hihi

MTB thì còn có thể làm như bác nói chứ điện thoại để liên lạc,nhắn tin với người yêu thì thời gian đâu mà ngồi up rom
5% đi dép tông 😁
41% đi dày sneaker :D
= 46%
Còn 54% nữa đi cái gì?
=> Chẳng ai là business man dùng Androi ....?
Hài quá, cái thống kê vui thật
mrdat_k1
TÍCH CỰC
12 năm
Hình như bọn họ ko có công việc gì làm thì phải :p
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
mình nằm trong số 71% mặc T-Shirt, 62% mặc quần jean, 41% đi giầy Sneaker và 45% đeo đồng hồ 😁
mrPonPon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đề nghị sửa cụm từ "châu Mỹ" hoặc hình ảnh đại diện cho châu Mỹ vì châu Mỹ là 1 lục địa, không thể chỉ là 1 phần bắc châu Mỹ được
công nhận là bài phân tích rất chi tiết và công phu
tungjty
TÍCH CỰC
12 năm
cũng ấn tượng đấy nhỉ
công phu wa .......................
Chỉ mong Android năm nay cải thiện khả năng đa nhiệm và tăng tốc trình duyệt hơn nữa là mãn nguyện lắm rồi. Thêm được tối ưu thời lượng pin nữa thì càng tuyệt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019