[Infographic] Người dùng Facebook giảm, Pinterest tăng mạnh

BaroTo
23/2/2015 11:25Phản hồi: 64
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HTP@87
TÍCH CỰC
9 năm
Pinterest là mạng xã hội hình ảnh, hổ trợ khá tốt cho SEO
quanghuyit
TÍCH CỰC
9 năm
Pinterest cho gái nhiều 😁, cần apple hay ms làm dịch vụ video cạnh tranh với youtube nhể :D
Mình xài fb 5 năm rồi,bạn bè khoảng dưới 30 người mà thấy wall toàn rác không,toàn mấy cái ứng dụng vớ vẩn rồi page linh tinh,ai mà có bạn tới vài ngàn người thì không biết lượng thông tin rác khủng khiếp cỡ nào

Nhiều lúc thấy có mấy cái page mình không bao giờ like lại tự nhiên xuất hiện,cũng chả biết tắt thế nào,thôi nghỉ cho khỏe:oops:
Pinterest chủ yếu cái đẹp và nghệ thuật. Ngày xưa mình học Kiến trúc thấy mấy em hay vào đó tham khảo, sử dụng nhiều lắm.
Vẫn thích tumblr vs instagram hơn pinterest mặc dù thỉnh thoảng không ưa cái đặc trưng khung vuông bên insta lắm.
Pinterest thì khi muốn tìm kiếm theo chủ đề sẽ tiện và nhanh hơn.
m( ̄ー ̄)m
Dùng Printest lâu lắm rồi mà chả vào bao giờ...
Bạn nói quá đu
Fb bt c c c d j h h
tvu732
TÍCH CỰC
9 năm
Dân Vn ít dùng Pinterest với Twitter. Mình không có nhu cầu up ảnh đẹp với thấy Pin lộnnxoonj quá nên thôi. Như bạn nào đã nói, Fb sạch không là ở mình. Dành một chút thời gian chỉnh settings cho FB thì sau đó sẽ khoẻ thôi.
quangotvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình củng mới tham gia Pinterest thôi. chủ yếu là để SEO
Pinterest lần đầu nghe tới :eek:
Mới vào Pinterest xem 😁 dành cho con gái nên thôi out luôn nhé! Quay lại với facebook thôi
SinAra
ĐẠI BÀNG
9 năm
addfriend vô tội vạ,trang nào củng like,ko thích củng like,like xong không unlike để đó đầy rác rồi đâm ra chê trách facebook toàn rác,trẻ trâu,auto chửi
Đang dùng pinterest cảm thấy thú vị !
Đăng nhập FB để comment 😁
Hay dùng pinterest vs instagram hơn , fb giờ cả phụ huynh vô nên éo thích 😆))))))000
Mới bị facebook bắt đổi tên, bắt trình cmnd nữa.. Mà mình không trình thế là nó đổi ngược tên không hỏi mình mới tức chứ. Như tên là abc thì nó đổi lại thành cba. Thế có tức không cơ chứ, dự là anh face này mất thêm 1 người dùng là mình =.=!
hanpihoon
TÍCH CỰC
9 năm
Đã kéo về thử xem sao
có trên 9900 thì dùng @@!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119