[INFOGRAPHIC] Phương tiện di chuyển nào xanh hơn?

Didu
1/11/2011 13:40Phản hồi: 137
137 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lordship
ĐẠI BÀNG
12 năm
Spark của em 5.5l/100km
Shooter4Vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xe đạp 😆
Em thấy vừa khỏe, rẻ, tốt môi trường và vui nữa. Tội gì nhà nhà mua xe máy nhỉ....? Đi loanh quanh HN có mấy bước mà
Skateboard với xe đạp . Ínline skate là xanh nhất :d thích chơi skateboard nhất :p
Sireto
TÍCH CỰC
12 năm
Ước gì có thảm bay. Sạch sẽ gọn gàng 😁

Hỡi ôi đời không như là mơ 😔(
Xe "căng hải mui trần" và xe "của bộ" là tiết kiệm nhất =))
bác nói thế chưa hản đúng,vì nếu bác đi bộ vài chục km thi pác mua salonpas về dán 2 cái chân bác có khi còn rẻ hơn vé xe buyt 2 chiều đó chứ hahaha :skip:
đùa vui thôi chú bác đừng nép đá tội nghiệp em
Tự dưng thấy iu xe đạp của mình quá 😆
xe đạp chứ còn gì
hehe
Vô lý ở chỗ làm sao xe buýt tiết kiệm khí thải được hơn nhỉ. Nó vẫn tương đương mấy chiếc SUV thôi. Hay là chia theo đầu người, cái máy bay nữa =))
tớ đi bộ cũng thải CO2 nè
hạn chế được bao nhiêu thì hạn chế .chung tay góp sức xây dưng trái đất xanh sạch hơn.
Xe bus thì ok.. nhưng kỉu của mấy ông VN mình thì ko ham.. 1 năm "lày lội" học dưới Thủ Đức xong là tỡn tới già..
chúng ta thải ra co2 giúp cây quang hợp ,đâu có vô nghĩa
cây thì đốn gần hết, Co2 thải ra thì gấp trăm ngàn lần, cây nó hít vào cũng bội thực chết nốt bác ạh

E thấy ô nhiễm nhất vẫn là con Veyron Bugati ấy, nó mà chạy maxspeed thi` 100l xăng nó đốt trong 12 phút thôi, quá khủng
mấy cái siêu xe ăn xăng ghê gớm ,nó gây ô nhiem gấp mấy lần xe bình thường ý chứ
xe này xanh mộ nhất 😆
Đã đến lúc suy nghĩ, nếu sáng dậy chạy đi mua xăng mà tất cả các trạm xăng không bán hàng. Và những ngày sau cũng thế. ........sẽ đi bằng gì được nhỉ haha xe đạp đắt như tôm tươi.
gui moi nguoi.

to thay di bo tren mui tau hoa hoac tren dinh cua may bay vua nhanh vua bao ve moi truong
bác để ý kĩ nhỉ 😁

quá là sợ xe bus Hà Nội rồi. Mà mang tiếng Sinh Viên đi xe công cộng thì phải văn minh, nhưng cũng chẳng ít SV ngoảnh mặt đi khi có người già hay phụ nữ có thai lên xe :-s
Quá khen.
Chơi như vậy là không đẹp chút nào cả. Mình có đóng góp nhiều người ta thấy mình nói hay người ta mới thanks chứ muốn lên 1 phát thanks nhiều hơn port thì chỉ có tạo clone lấy thanks thôi. Cái này mình gặp nhiều rồi. =))
vote cho xe căng hải và xe đạp... ;)
ngày xưa các cụ còn hành quân đi bộ từ bắc vào nam đc cơ mà =))
bây giờ với thời xưa khac xa quá rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019