Instagram nâng cấp mạnh: thêm 5 filter mới, tính năng sắp xếp và ẩn filter

TDNC
16/12/2014 23:5Phản hồi: 49
Instagram nâng cấp mạnh: thêm 5 filter mới, tính năng sắp xếp và ẩn filter
Sau lần cập nhật filter gần đây nhất vào cuối năm 2012, hôm nay phần mềm Instagram trên iOSAndroid mới lại được bổ sung thêm filter mới. Lần này hãng đã khá hào phóng khi cung cấp tới 5 filter bao gồm Crema, Slumber, Ludwig, Aden và Perpetua. Kèm theo đó là tính năng sắp xếp lại vị trí hoặc ẩn các filter ít xài và thay đổi lại giao diện với các nút điều khiển to hơn, dễ nhìn hơn.

Trong lúc chọn filter, bạn có thể ấn và giữ từng filter một để kéo nó sang các vị trí khác, bạn nên kéo những filter hay dùng về hết bên trái để dễ thao tác sau này, hoặc kéo lên phía trên để ẩn nó đi. Cuối thanh chọn filter có nút quản lý, bấm vào đó để làm ẩn hoặc hiện các filter và sắp xếp lại vị trí của mỗi cái.

Tải Instagram mới trên:

Theo Instagram
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy filter này mình chỉnh thế nào cũng k thấy đẹp nhỉ.. Cuối cùng lại post hình gốc 😁
tuyenthu13
TÍCH CỰC
9 năm
Em chưa xài nên chưa biết. Mọi người giải thích giúp em nó có gì hay mà đàn bà con gái nó ghiền thế?
Đã fb rồi còn Instargram, suốt ngày chìm đắm trong TG ảo.
@tuyenthu13 Cả thế giới dùng chứ k phải mỗi mình đàn bà con gái đâu nhé 😆 cập nhật tin tức đi
tuyenthu13
TÍCH CỰC
9 năm
@kut3prince9x Mình ko xài thôi bạn. Ko phải k cập nhật, cả thế giới thì hơi quá.
@tuyenthu13 phần lớn những ng xài smp đêu có insta và twitter....fb chỉ là đa số ở VN
mrKay
ĐẠI BÀNG
9 năm
i love Instagram....
có app Instagram nào tốt cho máy tính ko các bác
mrboolove
ĐẠI BÀNG
9 năm
@loveskyvn trên máy tính bác dùng Light Room í. Có bộ filter của instagram
@mrboolove App để up ảnh lên instagram ấy bác
ankamura
ĐẠI BÀNG
9 năm
@loveskyvn Win 8 có cái InstaPic đó :v
_miley_
ĐẠI BÀNG
9 năm
@loveskyvn Không bác ạ
alllove_vn
TÍCH CỰC
9 năm
rất tuyệt vời.đã dùng nhiều phần mềm chỉnh sửa nhưng vẫn thích nhất instagram
Các bạn instagram làm cái app cho windowphone cho mình xin với 😔
@HoangPigg 😆 còn lâu mới có . mà có chắc cũng thiếu thốn rồi ngâm dấm không có cập nhập tiếp
@HoangPigg =))) có từ đời nào rồi bác còn xin gì nữa??? Mình nhớ là mình dùng trên ƯWP phải nửa năm nay rồi

Sent from my iPad using Tinhte.vn
@HoangPigg https://www.tinhte.vn/threads/instagram-dat-300-trieu-nguoi-dung-hang-thang-vuot-qua-twitter.2400451/

Trong bài đó có link tải cho WP
và chúng ta tiếp tục bài ca chờ đợi close beta trên WP
ko có cho bb10
@whisky_nov dùng của AD đi bạn
kwonboah89
ĐẠI BÀNG
9 năm
@whisky_nov bb10 dùng app instagram của android mà bạn
@kwonboah89 em thì vẫn thích chính chủ cho bb hơn là chạy cùng android 😁
windows phone không thấy đâu?????????????????????????????????
neonrain
ĐẠI BÀNG
9 năm
why? windows phone 😔((((((((((
xmen533
TÍCH CỰC
9 năm
Dùng instagram rất tuyệt mà, chụp và chia sẻ ngay lên mxh của nó 😁 các filter cũng ổn đấy chứ :D
Mấy em gái toàn chụp hình thật ảo thật lung linh sau đó up lên, kiếm 1 lượng theo dõi khủng, sau đó bắt đầu bán hàng, không biết các bác thấy sao chứ em thấy bán hàng trên instagram hiệu quả hơn trên fb :D
Instagram cho up clip trên winphone chưa các bác, bỏ 1020 lâu lắm rồi
@hypous Coi bộ Instagram bỏ rơi WP rồi bạn à. Gần 1 năm rồi mà vẫn chưa thấy update.
Nếu bạn thích thì dùng 6tag xài tạm, nhưng nhớ là dùng cẩn thận, kẻo bị block tài khoản như bên 6snap nha.
Wp k thiếu app insta nhé....có 6tag và insta chính chủ rôi
@kut3prince9x tốn thời gian , đang đi chơi lôi ra chỉnh sửa rồi làm tùm lum , nói chung ít tiền thì chơi WP 😁 , vậy là WP đã đầy đủ ứng dụng không nên phát triển nữa để cho các bạn ấy tự tìm app rồi lồng ghép vào nhau 😃) 3% thị phần cũng khá dư rồi 😃)
@lzzz_adnguyen_zzzl ít thị phần cũng k cần các fan khác chõ mồm vào 😃)
@kut3prince9x it thị phần thì bị chê rồi chỏ mỏ ra nói , nói chung việt nam xài wp toàn mấy đứa muốn có đt cảm ứng nhưng mà mua android thì sợ nó lag mua con xịn thì không đủ tiền , thôi mua WP mượt mà lại rẻ ít ứng dụng cũng được vì có đâu mà ít , xong sau đó lên đây thẩm du là do ta la fan WP nên ta mua WP 😃) ,
@lzzz_adnguyen_zzzl Anh đang xài Nexus 5 + 620 nhé ku 😃) Nexus 5 rẻ tiền vs lag quá cơ 😃)
promano
TÍCH CỰC
9 năm
Instagram cho WP còn chưa có cả %filter.
Nhưng thôi, chờ đợi là hạnh phúc 😁
ides
CAO CẤP
9 năm
ista là vẫn nhất 😃
đậu má, instagram xem thường khách hàng ghê, ios với anroid thì được nó cập nhật liên tục, còn window phone thì nó bỏ đói, quá nhọ cho a e window phone...😔
@Hoàng Tũn do thằng WP nó không thèm viết bạn ơi , viết cho M$ chắc ngôn ngữ cũng khó mà thị phần không nhiều
@Hoàng Tũn Thế mới nói là WP không đc lòng các devs! Ứng dụng chính chủ thì thiếu tùm lum tính năng, App viết cho WP thì để cho có, không có cập nhật (mà có thì rất ít, chỉ "Cải thiện hiệu suất","sửa lỗi"),
app ko chính chủ thi lo sợ ngày nào đó nó sẽ bị "This app is no longer published" (như 6scret đó).
Thế cho nên, với thị phần còn chưa lên đc 10%, thì e là cực kỳ khó cho tương lại của WP, chư chưa ns gì tới Windows 10 for phone! Hãy sáng suốt đi.
Chỉ có 1 đóng 1 mở, không hề tồn tại 2 đóng 1 mở đâu!
có cái tính năng ẩn filter đi là ngon rồi. Chứ thêm filter mà không cho ẩn bớt đi thì sao mà xài.

Vẫn mong một ngày instagram nâng cao độ phân giải lên 2048 chứ bây giờ hình vỡ quá.
Instagram cho wp vẫn cứ đang beta mà bọn m$ cứ đi quảng cáo hoài cho nó. Clip tvc nào cũng đưa vào cho bằng đc mà nó khinh nó ko thèm nâng cấp beta cả năm trời

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019