Internet Explorer 9 chính thức đã có, tải về thôi

vuhai6
15/3/2011 1:27Phản hồi: 257
257 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một bản nâng cấp đáng giá

Chúc mừng và ủng hộ Microsoft

Tốc độ tải trang hiện nhanh hơn firefox và chrome 2 trình duyệt hiện tại mình đang dùng

Sẽ dùng IE thay thế firefox nếu ko dùng đến addon
riverlong
TÍCH CỰC
13 năm
sao không ai chỉ tui cách cài lại IE9 khi đang cài mà bị tắc máy cái nó báo lỗi không thể cải đucợ cứ kêu gở bỏ hoặc thử lại hoài a
Vào Control Panel gỡ IE9 RC hay Beta ra trc rồi cài Final sẽ đc . Chi tiết thì bạn google , mà hình như có luôn trên tinhte .
Có điều khi mình gỡ RC bị báo lỗi , thế là cũng ko cài đc Final luôn . Ai bit cách xử lý chỉ hộ cái 😁
smx105
TÍCH CỰC
13 năm
Công nhận là IE9 quá tuyệt, tốc độ được cải thiện rõ rệt !
quangna
ĐẠI BÀNG
13 năm
đang test thử, công nhận tốc độ load rất êm và mượt, FB cũng vào ầm ầm (nhưng duy nhất chỉ được 1 tab) mà không cần qua phần mềm hỗ trợ 😁
open0
CAO CẤP
13 năm
Loanh quanh xài thử cái nọ cái kia rồi vẫn quay về với em FFox.
có ai vào facebook dc mấy hôm nay ko? ai vào được hướng dẫn mình với sao mà mấy hôm nay mình ko vào được facebook mặc dù lúc trước vào ầm ầm
vietkid
TÍCH CỰC
13 năm
😁 Thật sự hài lòng với sự xuất sắc của IE 9 :"> . FF 4 RC và IE 9 là sự lựa chọn hoàn hảo .
ichuot
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có ai biết plugin tựa HTML Validator trên ff cho các trình duyệt khác không. Chỉ có cái đó làm tôi vấn vương với FF. Mấy Browser khác cũng có nhưng nó thông qua w3c.org mới valid được... nản. Đang đợi có plugin nào tương tự... hy vọng có ai đó rỗi ngồi viết lại dựa trên source của html validator.
traduma
TÍCH CỰC
13 năm
Hôm nay e đã dùng thử, có vẻ tốc độ cải thiện đáng kể so với bản rc, cũng là một động thái đáng hoan nghênh của MS!
canh me từ lúc nó sắp ra, down về, dùng phê gần chết 😆
ko có gì mà chê, perfect 😁
nói ko với IE .....................................
vừa test xong. dùng ngon, nhưng ko hiểu sao vào 24h.com.vn thì nó cứ bắt phải close. pó tay, chưa biết giải quyết sao.
svalmta
TÍCH CỰC
13 năm
ai hay xài chrome cho mình hỏi cách dấu pass ( đã lưu ) trong em nó như thế nào. mình mà lưu pass xong, người khác vào muốn biết chỉ cần ấn show là ra. nguy hiểm quá.
n.kien
TÍCH CỰC
13 năm
Đặt pass cho win đi.
Trước mình cũng thử dùng bản RC, lỗi tóe loe nhoe. Ko biết giờ thế nào 🤔
KHông hiểu sao MS để mặc định thanh địa chỉ và các tabs chung một hàng nhỉ? Nhìn chật chội. mình tách nó ra làm 2 hàng cho thoải mái...
snatsper
ĐẠI BÀNG
13 năm
Config được thành 2 dòng bạn gagalovegood nhé.
Chỉ cần Right Mouse -> Show tabs on a separate row.
Tuy vậy bản thân ko thích cách đặt mặc định như vậy của IE9.
Jake
TÍCH CỰC
13 năm
Vay la phai hat hay nhu ca sy do thi moi binh luan duoc giong ca cua ca sy do ah....

Sorry vi type tren phone nen hong co dau....

---------- Post added at 01:30 AM ---------- Previous post was at 01:27 AM ----------

Duoc chu mua dia ngoai tiem ve cai Chrome or Firefox :d
Meo_beo_123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không phải hát hay như ca sĩ thì mới được bình luận giọng hát của họ, nhưng mà đừng bình luận thiếu suy nghĩ như thế, đó là ý của bác H4TLove, IE9 dùng tốt, chẳng đến mức vớ vẩn như ông gì đó nói
đã có ai test 24h.com.vn chưa? hic! mình hay xem clip bóng đá trong đấy, mình vừa tìm được cách để nó không chặn nữa nhưng vào thì không xem clip được.
Mình đang dùng Win XP nên bó tay :p; trung thành với FF 😁
ZEX
ĐẠI BÀNG
13 năm
tốc độ lướt web được cải thiện đáng kể. Mình vào thử vnexpress, tuoitre, tinhte thì thấy load có nhỉnh hơn chút so với FF và chrome 😁
nhưng vẫn còn mốt số lỗi nhỏ nữa 😃, cụ thể là trong lúc đang soạn reply này đây, mình gặp lỗi tự xuống dòng khi gõ 2 chữ đầu của 1 dòng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019