iOS 6 cho iphone 2g/3g

nkt2000
1/10/2011 13:41Phản hồi: 4.571
4.571 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
😆 mốt e sẽ up , e các bác chỉ e up đi , e mới viết bài lần đầu k bik gì cả .

---------- Post added at 11:54 PM ---------- Previous post was at 11:52 PM ----------

Hehe xài ip4 ruì ak . Xài ios5 cho dữ .
bác chủ nên chỉnh sủa lại bài cho dễ nhìn nha . topic này đang khá hot đó
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
ai chi~ e up clip de .
up lên youtube rùi coppy link wa thui
bác chủ thớt ơi . dùng cái ireb 4.0 4.1 rc2 chuẩn hơn . mà bản 4.2 mà bạn post lên đó mình up lại thành 4.3 bạn à chạy chậm lắm
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn nói j mìbh k hiu~ :eek:

---------- Post added at 12:05 PM ---------- Previous post was at 12:02 PM ----------

Minh mún xem đc trên topic lun cơ.
thì bạn phải up lên youtube sau đó coppy link vô tinhte chỗ Insert video ấy là đc
bạn dùng bản IREB 4.0 4.1 rc2 fix được lỗi 1600 còn cái rc4 mình làm mãi không được. đây là link down cho bạn nào cần

http://www.mediafire.com/file/tgod5egs6opsuhr/iREB 4.0.x-4.1-RC2.exe

bản 4.2 bạn post cuối bài đó mình up lên lại là 4.3 đó bạn
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Uhm , cảm ơn bác , e xài bản rc4 đc mà , mà làm 2 lan moi fix đc , de e test ban nay thu~ .

---------- Post added at 12:12 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

Thanks bác .

---------- Post added at 12:13 PM ---------- Previous post was at 12:12 PM ----------

E mới sữa bài đep k ? Thấy còn ít hình k bik up hình j , chắc up hình e lên wá 😃
cái này mình thấy không set wallpaper cho springboard dc nhu phien bản cũ vậy, và co' cái biểu tượng utilities mà click vào thì thoát ra luon hay là phải cài cái gì nữa vậy
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Len cydia cai mobilesubstrate nha ban , doc ki~ bai nhe .
romany123
TÍCH CỰC
13 năm
bản này mod từ 4.2.1 hả bác. em up thử lúc xài màn hình nháy nháy.....💣
Chạy đc app 4x ko bạn? Tốc độ thế nào hjxhjx
có bạn nào rs được cho 3glock chưa vậy!
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Hình như 3g lock fải tự jb & unlock dey , tại theo nhieu ban noi : ca 2 ban deu normal , k co bản nao unlocked cã .
mình up lên dùng binh thường bạn à . nhưng không phải bản mod.
len ios4xxx thi đương nhiên cài được app của ios 4 bạn à . nhưng tùy thuộc vào phần cứng có chạy nổi không nữa bạn à
tốc độ hơi chậm vào ứng dụng giật lắm . mình phải up lại bản mod 3.1.3

---------- Post added at 04:55 PM ---------- Previous post was at 04:49 PM ----------

mình sẽ send cho ban 1 số screen của bản mod iphone 3g bản 3.1.3

---------- Post added at 04:57 PM ---------- Previous post was at 04:55 PM ----------

đọc kỹ đi bạn có bản cho 3g lock đó. bạn làm như rs fw bình thường là được
Giờ em đang xài con ipod touch gen 2 8gb chạy fw 4.2.1 😔 nhưng của em lại là MC model ... vậy liệu có cách nào ko :(
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
MC model la gi ban .
tiêu đề là dành cho iphone 2g và 3g ... vậy cho em hỏi ipod touch có up đc ko ? MC model là ipod gen 3 8gb đc tung ra cùng thế hệ 3 nhưng có cấu hình của thế hệ 2 😔
vào đây tham khảo này, có đấy http://www.whited00r.com/whited00r-5/
Em nói đùa vậy chứ dùng 3G ngột lắm. Khó chịu thế nào ấy. Mà nếu đổi thì anh các lại cho em bao nhiêu vậy. Máy em là 3Gs 16GB lock đẹp từ ngày còn bé.

Sent from my iPhone using tinhte.vn
chú em thích nhiu .hì máy anh 3g 16gb nè
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Cứ mỗi lần sữa bài = ip là topic bị khích lại 😔

[/QUOTE]đọc kỹ đi bạn có bản cho 3g lock đó. bạn làm như rs fw bình thường là được[/QUOTE]
mình down rồi, k có bản lock, 2 bản đều normal nên k dám rs
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
đọc kỹ đi bạn có bản cho 3g lock đó. bạn làm như rs fw bình thường là được[/QUOTE]mình down rồi, k có bản lock, 2 bản đều normal nên k dám rs[/QUOTE] Uk đúng goy , nếu bik unlock & jb 3.1.3 sẽ cài đc .

---------- Post added at 10:30 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

đọc kỹ đi bạn có bản cho 3g lock đó. bạn làm như rs fw bình thường là được[/QUOTE]mình down rồi, k có bản lock, 2 bản đều normal nên k dám rs[/QUOTE] Ừ đúng rồi , nếu bik unlock & jb 3.1.3 xài vẫn đc , nhưng làm chi cho cực đợi beta 4 rồi test tip .
sao ip 2G vào màn hình trắng póc thế ạ =="

---------- Post added at 10:48 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

lỗi j chăng? hok set dc BG lun 😔
Ô mới xem trên whited00r xong qua tinh tế đã có rồi 😆
nhưng mà mới chỉ là bản deverloper chứ đã ra chính thức đâu nhỉ 😁
các bác cho hỏi 2G mà rs cái fw os5 này có ola đc k ạ. ;))
Ko đc bạn ah 3g fw này cũg k đc chỉ có 3g 4.2.1 mới đc thui

---------- Post added at 11:57 AM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

Ah ở đây có ai tham giả sửa vào hệ thốg mà ko dùg wb ko.... Bây h có thể sửa đc 90% mà k xài wb r đấy bà kon ơi
và sau khi cài mobile substrate ok..nhưng đa nhiệm thì chạy dc vs phone và music thôi ạ 😔

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 10:59 PM ----------

bản này còn nhìu hạn chế..khoái cái thông báo mà chưa thấy
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Bác add source : whited00r.com/repo . Tải multitasking ios3 , chắc bác chưa xài đa nhiệm bao h , bản này wd wên nhúng đa nhiệm , ẩn app nhấn đè nút home , double home để mở khung đa nhiệm .

---------- Post added at 11:06 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

Thì e post là beta mà chưa 9 thức , chỉ cài đc app 3.1.3 , cài đc ola mà nhấp vô văng ra mãi thui .

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 11:06 PM ----------

Thông báo có rồi nhưng cài vô nặng & tốn ram lắm , wd đag tối ưu cho nhẹ or có thể sẽ xài lockinfo .
À ra thế 😁
đợi lúc nào có fw nào nó chạy đc ola thì ta up :">
chứ hôm trc mới up bản 4.4.1 trên đó xong chưa muốn táy máy tiếp :D
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Ip của bạn là 2g or 3g , có bản 4.2.1 của wd tối ưu cho 3g đang beta , có link cuối topic . Cài đc apps ios4 .
2G mà anh 😁
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Hehe 2g zay fake base chạy đc apps ios5 lun , mà để nhìn thui , e nghĩ ip3g chạy đc ios4 mà cũng nhiều apps ios4 chỉ hỗ trợ 3gs & 4 huống j 2g , cài fw cho máy đẹp và nhanh thui , chứ ip2g chỉ toàn apps cũ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019