iOS 6 cho iphone 2g/3g

nkt2000
1/10/2011 13:41Phản hồi: 4.571
4.571 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào có whted00r iphone 1.1 ios 5.0 final cho 2g up lên cho em xin voi . Thank a lot. E downloads các link cua whited00r đều die hết. Mong các Bác giúp E voi huhuhuhuhuhu

Bác Nkt 2000 cho E link down đi E cám on Bác nhiều . 2g lock wd 5.0 nhé . Thank Bác nhiều
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@choihiyoung tui k có bản 5.0
bản này có tích hợp sẵn mms cho 2g ko hả các bác , em đang dùng 2g mà
@lamnguyenson87 Bản 5.0 này có säng mms . Có bác nào có up lên cho E voi . Rất
mong caác Bác giúp dùm. Thank alot
@choihiyoung sao em ko tìm thấy phần gửi mms đâu hả bác , bác có thể hướng dẫn giùm em ko ak , thanks bác
@lamnguyenson87
Bác mỏ tin nhan sẽ thấy biểu tuong máy ảnh bên Trái , Bác click vào đó chọn ảnh xong ok
@choihiyoung em mò trợn cả mắt mà có thấy gì đâu ak
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
whited00r 5.1 này thiếu mms rùi , mấy bạn xài đỡ đi chắc cũng sắp có wd 5.2 .
hodinhdam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai dùng bản WHITED00R 5.1 FINAL FOR 3G cho mình xin file SpringBoard.strings với MobileCal.app với, hix lỡ chỉnh sửa làm hư 2 file này mà nhác retose quá, thank các bạn.
hodinhdam
ĐẠI BÀNG
12 năm
giúp mình với, bây giờ mà rs thì mất hết app và game nữa 😔
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
mo
mobilecal.app thì biết rùi còn springbroad.strings ở đâu, tui có 2g ak chắc k đc
hodinhdam
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nkt2000 System/Libery/Coeervisec/ SpringBoard.app/English.Iproj/SpingBoard.strings
cac bạn giúp mình với, nếu vào ifunbox thì SpringBoard.app trở thành home.app thì phải, cảm ơn cac bạn trước nha
hodinhdam
ĐẠI BÀNG
12 năm
có bạn nào nhiệt tình up cho mình 2 file đó với 😕
rainy007
ĐẠI BÀNG
12 năm
em đã làm thành công cho con iphone 2G fw 3.1.3 😆 sau một hồi vã mồ hôi vì nó nằm im không nhúc nhích
rainy007
ĐẠI BÀNG
12 năm
chết,sao giờ appstore nó cứ thế nào ấy bác ơi,haizzz,
lexthai
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hodinhdam
Bác hướng dẫn cụ thể hơn được ko ? em làm xong nó mất luôn cái icon Appstore rồi :|
hodinhdam
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lexthai bạn xóa luôn 2 cai appstore trong máy, respring rồi tải cái này về http://www.mediafire.com/?t6jol57v1h03gxj
giải nén ra cài vào máy = itools rồi respring 1 lần nữa để appstore hiện ra màn hình iphone nhé, nếu vào appstore bị văng ra thì xài ifunbox set 755 nhé. chúc bạn thành công.
lexthai
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hodinhdam
sao em set thành 755 mà nó vẫn bị đá ra là sao anh ?
hodinhdam
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lexthai Chac moi may moi khác, minh set 0755 thi ko bi, ban thu tham khao roi set kieu khac thu, co the thu 775 ^^
bản này thì cài giao diện tiếng việt nào cho chuẩn vậy
hodinhdam
ĐẠI BÀNG
12 năm
vẫn ko có ai xài 3g bỏ chút thời gian up giúp mình 2 file đó sao, hix hix 😕
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@hodinhdam http://www.mediafire.com/?917aq5s7npjg39d
thử đi của 2g đấy , hên xui . Chắc đc thui tại chung 3.1.3 . đa số mọi người làm biếng k giúp , chứ 3g xài đầy .
hodinhdam
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nkt2000 ko biet duoc ko nhung cam on ban.
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@hodinhdam bấm nút thích liền cho tui 😁
hodinhdam
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình vừa bị ăn táo rồi, chắc rs thôi, dù sao cũng có thêm kinh nghiệm nhưng mới tập tành chơi IOS mà rs hơi nhiều rồi, chỉ sợ die phone ^^
hodinhdam
ĐẠI BÀNG
12 năm
hahaha đang chuẩn bị rs thì nó lại lên, hên quá thank bác nkt2000 100 lần nhá, chỉ có bác là nhiệt tình thôi ^^
vipnenchanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có ai xài Instaram hông? 😁
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@vipnenchanh tui xài nè có chi k ?
vipnenchanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nkt2000 Thêm bạn thêm vui, cho tui cái tên ông đi 😁
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
nkt2000
con này dùng giao diện tiếng việt nào cho chuẩn đây mấy pro
Bac chu thot chi e rs con 3g vs no toan bao loi 16xx ah e dung irep no cung vay h sao dey...?
Dag onl bang ipod khong bo dau dc sr cac bac...!
Mấy anh chị cao thủ cho em hỏi tí.Em dang xài ip 2G vừa cài đặt xong bảng 5.1 WD cho 2g .Bỗng dưng mỗi lần gọi ai đó máy em lại hiện lên dòng chữ:"kích hoạt chuyển cuộc gọi".Nhưng tình trạng này em không ấn vô vẫn nghe,gọi bình thường không ảnh hưởng gì hết ,mỗi lần gọi em nhìn thấy ngứa mắt quá mong anh em chỉ giáo em cách như thế nào để hết tình trạng do.Xin cảm ơn nhiều . HUHUHUHUHUHUHUHUH
@choihiyoung bạn vào cài đặt -> điện thoại -> chuyển cuộc gọi rồ tắt đi nhé.

Setting-> phone-> call forward-> off

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019