iOS 6 cho iphone 2g/3g

nkt2000
1/10/2011 13:41Phản hồi: 4.571
4.571 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã làm rồi nhưng vẫn như cũ bạn ơi. Có cách nào khác không bạn
@choihiyoung chệu bạn ạ. Chỉ có quanh trong đó thui
@lamborgini_LP670SV Nghe nói Cài callfix là đuoc . Nhưng mình kkhông biết tìm đâu ra. Có bạn nào biết chỉ hộ . Thank a lot
@choihiyoung vào cài đặt- cì đặt cuộc gọi, tắt cái Tp hay TT gì đó đi, mình nhớ láng máng vậy
bản này có hỗ trợ đa nhiệm ko hả các bác
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@lamnguyenson87 có bạn àk .
e bị lỗi màn hình gạch sọc mờ từ trên màn hình sâu xuống dưới lúc có lúc ko vậy là bị j thế ạh??????
ACEdance
ĐẠI BÀNG
12 năm
cài wd cho 2g có bị chậm hay jật jật ko bác

http://www.tinhte.vn/threads/987442/#post-17013401 vụ này có thật ko các bác
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@ACEdance iphonne của bạn đó hết cạn pin đó , chứ k fải lỗi fw nhá.
Tắt đa nhiệm ntn vậy các bác
lexthai
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenhoahung vào cydia tải app "zToggle" về và chiến :p
@lexthai Mình dùng 3G 3.1.3 cài ztoggle thì nó báo ko hỗ trợ. chỉ hỗ trợ từ os4.xx
@nguyenhoahung bạn vào terminal gõ ./Confifurator nó hỏi cái j thích thì đánh yes hoặc no
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyenhoahung anh em test Notification Center mới của WD nha , có hướng dẫn ở đầu topic .
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
iMessage luôn test giùm mình nha iPhone mình hư rùi .
junpeiken
TÍCH CỰC
12 năm
cái WHITED00R 4.2.1 base cho 3G
là base on iOS 4 hả bro
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@junpeiken uhm .
có ai test thử iMessage vs NSCenter chưa nhỉ ? cho mình ỳ kiến với .
@Saraconma mih` mới cài dc imessage. dung` ok. con` cái nscenter thi` cứ bị out hoài :S
phamvtrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào có thể giúp em cài OS5 cho con iphone 2g của em được không? em đọc mà không biết làm sao. em ở HCM
@phamvtrung chủ thớt hướng dẫn rất rõ rồi con` j` bạn 😃 bạn tải FW,Itunes,IREB. dùng Ireb đưa máy về DFU. sau đó vào itunes chọn Shirt+restore rui` chọn cái FW của chủ thớt ma` bạn vừa tải về. Xong :p
tình hình là em đã test imessage và notification center rồi... 2 cái xài đều ok hết
@khanglapro bạn cài cái notification center ntn vậy? mih` cài rồi toan` bị văng ra. cái imessage sau khi set quyền thi` xài okie ak" :S
@thanhtung1292 cái notification center thì bạn làm giống như trang đầu của topic ấy mình xài bình thường...
@khanglapro hờ. thế thi` hok dc rồi. mình cài toan` bị thoát ra thôi :S
mok20590
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác cho em hỏi câu ngu tí vì vừa dùng android,

trước khi up fimware thì có phải xóa toàn bộ dữ liệu, cache hay những thứ tương tự không ạ
hay chỉ cần dùng ireb là được, em sợ nó còn sót
@mok20590 không. bạn cứ dùng ireb đưa máy về DFU rồi rs la` dc 😃
iMessage mình cài rùi, nhưng phải đăng ký tài khoản như nào thế
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@doan_svhouse thế àk ngon thế , iphone gà của mình hư k test gì đc , chiều nay kiu ông Công Tri Hị sửa giùm.
@doan_svhouse hình như không cần tài khoản vẫn xài bt 😃
@thanhtung1292 mình không gửi được, bạn gửi cho những số nào
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@doan_svhouse 2 ng gửi vs nhau thử xem , k thì hình như tài khoản đăng ký ở google mail hay chance ,..... gì đó.
Cái NScenter không chỉnh được thời tiết khu vực và độ c, cứ thấy hiện mặc định thôi
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@doan_svhouse mới beta thui nên còn tí lỗi . White00r 5.2 có Sara , Newsstand mới tích hợp vô app twitter , facebook , whited00r , NSCenter , Appstore với 3 lựa chọn Dropbox , Appstore , AppsD00r,...., nhìn đẹp mà k biết chừng nào có .😁
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@nkt2000 Link không downloads được bạn NTK 2000 xem lại và hướng dẫn giúp mình nhé. thank a lot
@choihiyoung
Sara vào có wifi còn chạy dc chứ edge thì món
Sao ko ai mod ios 4.2.1 mod lên ios 5 Nhỉ.ios 3 lỗi thời quá rồi.thấy bên heaven iphone có bản 4.2.1 mod lên 4.3.5.chạy cũng mượt lắm
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@thanhlong0712 whited00r mod 4.2.1 , hack thành 4.3.3 kìa . ở đâu mà có 4.3.5 . iOS 4 trên iphone 3g chạy ục ạch phải xóa tùm lum chứcc năng mới chịu đc , cài thêm tính năng khác vô nghĩ xem nó sẽ như thế nào ?
mok20590
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản 5 chấm cho ip3 ngốn pin quá 😔
3.1.3 gốc để qua đêm chả mất tí nào mà cái này mất 10% :-o
@mok20590 bạn cài những cái j` ma` hết 10% pin vậy @.@
nkt2000
TÍCH CỰC
12 năm
@mok20590 mình hùi lúc cũng nghĩ như bạn , nhưng thực ra thì 3.1.3 là xài lúc trước pin còn ngon , chuyển wa whited00r thì pin đã xuống cấp . Thấy hao pin thì thử xuống 3.1.3 gốc , cydia phải update cả 3h đồng hồ , pin cũng zậy . Thui thay cục pin hết 180k lun , thì kết quả 2 fw như nhau . => pht1 hiện ra là thằng pinsac.net bán mắc cục pin có 80k , nó bán 180k thay 250k . Mua về tự thay luôn , dễ ẹt mà đỡ tốn tiền nhưng vẫn bị lừa 100k :(
sax. sao mih` hok cài dc NScenter 😔 mem nào giúp mình vs. toan` bị văng ra thoai :S
mok20590
ĐẠI BÀNG
12 năm
xin các bro dùng nhiều, cho em xin bản nào chạy nhanh nhất, tiết kiệm pin nhất cho IP 3G lock ạ, bản custom cũng được ạ, em đang cần rất gấp, thank nhiều, hic
mok20590
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cac Bac Lam on Chi dum e Phan ./Configurator voi. Em ko biet ro chuc nang Cua may Cai do nen ko biet cai Nao chon Y cai nao chon N
Bac nao Lam on Chi cu The Tung cai dum e voi

Đệ vi e ol Bang dt ak

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019