[Ios 8.2 final] lên và cảm nhận trên iphone 5s

Tae yeon
10/3/2015 13:36Phản hồi: 94
94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

5s hàng 1978 đây. Tóm lại và chốt lại là lên tốt các bạn ơi. Tôi cũng quan tâm nhất đến pin, và cảm nhận là sạc thì vào rất nhanh mà dùng thì trâu thật. 3G mát rượi nhưng mà chủ yếu dùng wifi . Tóm lại là toại nguyện cho một con smart. Ko thể nghĩ là cái màn hình cứ sáng như thắp đèn vậy mà pin cứ lỳ ra. Trước dùng rất nhiều android mà ko thấy con nào ra hồn ....
sontung25
TÍCH CỰC
9 năm
@gaxkhowf Bác cho em hỏi 5s 1978 check imei sx năm 1978 thì là máy dựng hả bác
có ai bị lỗi gọi điện mà màn hình vẫn sáng khi đưa lên tai nghe ko
Các bác ơi! Em có con ipad mini 2, bác nào lên ios 8.2 rồi thì cho em cái cảm nhận và có nên lên không ạ ?
manh@#
ĐẠI BÀNG
9 năm
Pin dùng 5h còn 50% mà bác kêu như uống nc' à???
Ttdmt
TÍCH CỰC
9 năm
4s còn dám lên, 5s mà kg dám lên à, mua điện thoại về để trãi nghiệm mà
hakhatru
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lên đi. Đang 7.0.2 lên 8.2 thấy pin ngon gớm
Re0
CAO CẤP
9 năm
mới lên cho 5s sáng nay , không biết có ổn hơn về pin không cứ thấy cảm giác mượt vẫn không khác mấy
Pin trên ip5s ios 8.2 ok cả cái vân tây bấm 10 ăn mười( kể cả mồ hôi) trên 5s trắng
optimus296
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có bác nào thỉnh thoảng bị control center vs thanh thông báo k kéo xuống xem đc ở màn hình chính khônh

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
ducson212
ĐẠI BÀNG
9 năm
@optimus296 Bị chứ tắt đi bật lại là ok nghe đt xong là dính

optimus296
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ducson212 Có cách nào sửa k hả bác

ptcat
ĐẠI BÀNG
9 năm
5s lên 8.2 cảm nhận là bản tốt nhất so với tất cả các bản trước đó. Đặc biệt là pin trâu chưa từng, so với bản trước đó, mấy hôm đầu sáng ngủ dậy còn ko tin vào mắt mình, qua đêm chỉ mất có 1%. Xem đi hơn 3 ngày còn 24% lận! IMG_2604.PNG
sontung25
TÍCH CỰC
9 năm
@ptcat Thật hay đùa đây bác? Không tin vào mắt em gì mà những 3 ngày chờ???
CHO EM HỎI 8.2 JAIBREAK ĐC CHƯA MẤY ANH
@thucbadiem Chưa nhé bạn, dự là cuối tháng hoặc đầu tháng sau.
@Đỗ Viết Hoàng Cám ơn anh
caohan94
ĐẠI BÀNG
9 năm
5s em đang 8.1.2 đây. pin phát cáu luôn. lại còn nóng máy nữa.
tommy442
TÍCH CỰC
9 năm
Thấy bác nào cũng nói về vấn đề pin. Có bác nào thử kiểm tra tốc độ xử lý bằng geekbench 3 chưa. Mình thấy tốc độ xử lý của 5s bình thường trên mạng cũng tầm 14xx, sao máy mình có 10xx. Hay là do ios 8.2. Bạn nào cài vào test thử. Vào hipstore trên safari down về test.
thấp thế nhỉ 8.1.3 đây ImageUploadedByTinhte.vn1427301316.837510.jpg

tommy442
TÍCH CỰC
9 năm
@ngageqd2009 Mình tham khảo video trên youtube nó cũng báo tầm 14xx single, multi cũng tầm 25xx. Máy bạn có cài nhiều app không, bật notification ON tất cả không. Bạn cài geekbench 3 từ đâu vậy, không biết cài từ hipstore có khác gì không nhỉ, bạn cài antutu trên appstore test xem được bao nhiêu.
tommy442
TÍCH CỰC
9 năm
Kiểm chứng lại thì cài từ hipstore phiên bản 3.2.2 cũ hơn so với phiên bản hiện tại 3.3.2 nên nó không tương thích với hệ điều hành mới. Trên ipad air 2 8.2 beta có jb nên cài bản 3.3.2 và 3.2.2 test ra khác nhau.
sontung25
TÍCH CỰC
9 năm
Các thánh lập topic riêng đi
E đang quan tâm pin 5s 8.2 thế nào
deon9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có bác nào thấy up lên ios 8.2 font hiển thị mảnh hơn 8.1 ko. Cảm gíC màu nhạt đi
Kê Bi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ipad air mình lên 8.2 hay bị lỗi sụt 2% pin 1 lần, ai bị lỗi này ko nhỉ @@. Tuỳ tgisn dùng vẫn lâu mà thấy ko thick sao sao á
5s ios 8.2 đã ai kiểm tra camerra chưa lởm vãi, nản cái vụ camerra quá
@happinesslighthouse lỡm như thế nào vậy bác ?
mình gặp 1 trường hợp máy ip5s chụp ngược sáng chế độ hdr auto không bật lên trong khi ip5 ios 8.1.2 tự động bật hdr. Cứ nghi do máy mình bị không biết còn j nữa ko nhỉ ?
@hai27018x Chụp thiếu á sáng nó ngả màu vàng, chụp ngoài trời thì như thiếu á sáng , nói chung là cũng nản quả camera
@happinesslighthouse Vậy bác coi lại camera coi sao, đúng là chụp hơi thiếu sáng thì ngã màu vàng thật ( không hiểu hay do mình tay nghề chụp ảnh cùi ) còn chụp đủ sáng ngoài trời ok không vấn đề chỉ có vấn đề auto hdr hên xui. Và hình như ios 8.2 đo sáng không chính xác nếu chụp auto
Con ip5 ios 8.1.2 ko bị 😔. Có ai có cao kiến j không.
diamond488
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao sử dụng pin Màn hình chính & Màn hình khóa của mấy bác chỉ có vài %, mà sao của e lúc nào củng trên 30% trong khi e ít mở màn hình khi nào đt hay nt mới mở ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019