[*iOS 8*]- Fix Full Lỗi iPhone 4S,5,5S,5C,6,6+ Lock Nhật Đơn Giản Dễ Làm :)

6/11/2014 20:35Phản hồi: 798
798 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

matto2410
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình đang dùng iphone 6+ chạy ios 8.1.1 của anh SB. Fix full lỗi. Dùng 3G và host port ok. Vẫn phải bật chuyển vùng dữ liệu khi vào 3G nhưng không bị tính tiền chuyển vùng. Nhưng dùng gói MIU của mobifone cứ hết 600mb dung lượng thì gần như rất khó vào. Dùng 3gpp chuyển 2G vẫn như để nguyên 3G. Trong khi đó con 5S dcm của mình nữa lại vào bt chạy sim mobifone fix xong chạy từ đầu tháng đến cuối tháng ko bị trừ mb nào, vẫn 600mb. Ko bị trừ thêm tiền ngoài. Hỏi các cao nhân cách khắc phục cho con 6+ với ạ. Tks
Máy mình đang dùng iphone 6+ phiênbản quốc tế khôngnhận my number facetime imess bỏ tất cã các sim khác vào thì nhận ngay nhưng riêng sim viettel củ không nhận( Sim viettel mới số khác thì nhận mình đã thay sim mới nhưng vẫn không đc) Nhờ các bác giúp dùm mình sài ios 8.1.2
Adingon
ĐẠI BÀNG
8 năm
Máy mình lock dcm đang ở 8.1 đã fix tca các lỗi nhưng còn lỗi bật 3g là k nhắn tin đc. Có bác nào biết chỉ giáo giúp e!
nickytun
ĐẠI BÀNG
8 năm
mấy bác cho mình hỏi mình đang xai sim ghép mobi. lúc mình gắn sim vina vô sim ghép sao nó ko nhận mạng vina? Nếu vậy muốn xài sim vina thì phải mua miếng sim ghép khác và fix lại lỗi thì mới xài đc hả? Chứ 1 miếng sim ghép thì ko xài đc nhiều mạng hả các bác?
vinh79
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nickytun Bạn làm theo bài hd này thì sim nào cũng dùng dc hết. Sim ghép ko liên quan gì tới bạn dùng sim nào cả. Chỉ là cách fix thôi.
nickytun
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vinh79 Ý mình là máy mình đã fix full rồi. Và đang xài sim mobi. Minh mua 1 cai sim vina và thay vào thì nó báo ko có sim. Ko nhận sim vina nên mình mới hỏi. Có phải là khi thay sim khác mạng phải thay luôn miếng sim ghép hay ko?
vinh79
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nickytun Bạn ko phải thay sim ghép khác. Chắc lúc trước bạn fix theo cách xóa Unknown đi xong rồi cop những thứ trong file nhà mạng vào, nên giờ bạn cho sim khác vào thì nó ko nhận là đúng rồi. Vì nó chẳng hiểu những thứ trong Un đó là gì. Muốn dùng sim khác thì phải fix lại. Hoặc nếu muốn dùng dc tất cả các sim thì bạn làm theo cách này. https://tinhte.vn/threads/huong-dan-cac-ban-fix-loi-cac-dong-may-iphone-lock-nhat-1-cach-truc-quan-nhat-bang-hinh-anh.2488031/#post-45433731
nguyentaift
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đào mộ. cần giúp đỡ.. sau khi làm theo .. khởi động lại mạng cứ đang tìm kiêm không có mang viettel các bác ơi
@nguyentaift lỗi như này là phải fix lại từ đầu rồi. lâu mình cũng ko dùng ip lock nên ko để ý. b đang chạy ios mấy?
E đang dùng iPhone 5 bản lock, e nhỡ tay bấm vào cập nhật nhà cung cấp bg điện thoại của e bị mất sóng. Bg e phải làm sao. Có bác nào biết chỉ giúp e với.
Mình đang dùng iPhone 5 bản lock, mình nhỡ tay bâm vào cập nhật nhà cung cấp, bg máy của mình bị mất sóng, bg mình phải làm thế nào để khôi phục lại. Có ai biết làm ơn giúp mình với ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019