Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iOS có Siri, Windows Phone có "Ask Ziggy"

TDNC
3/1/2012 3:4Phản hồi: 366
366 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em thấy khá hay, siri cũng đang có nhiểu điểm yếu, cạnh tranh nhau thì mới ra đc 1 cái hoàn hảo cho ng dùng đc 😃
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Chúc mừng anh em windows phone
xlaws
ĐẠI BÀNG
12 năm
WP lại sướng rồi nhé 😃
Bởi vì chúng ta không thể chống lại những thằng ngu vì chúng quá đông và nguy hiểm. Cẩn thận cục an ninh diễn đàn cũng có đấy.
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
Cứ như sốt ý!Mọi ng như bị cuốn theo táo ý!Tuy rằng ra lệnh bằng giọng nói có lâu rồi,sơ khai là e 8310 hay 8250 của nokia mìh ko nhớ rõ lắm!Nhưg từ khi ápbồ ra siri mìh mới thấy các hãg đua theo
bao giờ HD2 mới là thư ký giúp việc của mừn đây!
thothaibinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy bố ios ở đâu vào box wp phán những câu xanh rờn mà kêu người khác vô văn hóa
không hiểu nghĩ gì
công nghệ điều khiển bằng giọng nói đang dần phổ biến.
cái này mà chạy được trên win7 thì tốt. đown về dùng luôn
Ask ziggy theo bài viết còn giải được các bài toán nữa mình thấy nó còn hay hơn một số cái đã có của các hãng thần ''dắm''
Apple mà ra cái gì thì mấy chú khác cuống cuồng bắt trước theo riết rồi chai mặt lun 😃

Sent from my 4S xinh xinh using Tinh Te
avencast
ĐẠI BÀNG
12 năm
App này của MS làm cơ đấy ;))
=)) nực cười vs mấy cmts này, ko đọc, ko xem clip cứ fán bừa 😃, rep mấy bác này mà thẹn mất :>)
Vậy là IOS, Android, Windows phone đã có các phần mềm này. Chờ đợi phản ứng của Rim xem thế nào
hay WP phải nhiều cái nghịch mới bán chạy 😁
Mình thấy như thế này, khi Apple ra một cái gì đó nổi bật một tí là các hãng khác lập tức làm theo ngay, Ios có Siri thì Android cũng phải có cái này, WP phải có cái nọ, Apple thành công là nhờ họ biết sáng tạo, biết tìm ra cái mới, thậm chí phát triển những cái không ai quan tâm trở thành có ích, các HĐH khác, mình nghĩ nếu cứ tiếp tục theo sau Apple như vậy thì mộng bá vương e rằng còn xa.
P/s: Mình không nói cái này do Apple tạo ra, nhưng Apple đã phát triển nó thành một công cụ đắc lực cho con người, và các hãng khác lập tức đi theo hướng của Apple ngay
avencast
ĐẠI BÀNG
12 năm
SIri do Apple sáng tạo? ;)) nực cười =)), càng ngày các troll-ers càng vào làm loạn topic
Bạn à, bạn có đọc kĩ không vậy? Mình còn ghi một vế là Apple phát triển những-cái-không-ai-quan-tâm, thử hỏi nhé, trước khi Apple ra Siri, những công cụ tương tự khác có được các hãng quan tâm như bây giờ không? Nói vậy thôi, mình không phải là iFan hay gì hết, SE fan
avencast
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn ko hiểu cmt của mình? mình đang nói vụ bạn bảo apple sáng tạo ra siri mà? còn cái vụ phát triển blah blah blah gì đấy, i didn't mention it in my comment? u got it rite?
À không, ý mình không nói Apple sáng tạo ra Siri bạn, cái đó là mình nói chung chung các sản phẩm, vd Ipad đó, còn Siri, Apple chỉ phát triển nó trở nên rộng rãi thôi
mkool9x
TÍCH CỰC
12 năm
thế bạn biết cái chức năng notification bar trên ios 5.x là của os nào đầu tiên không , cả đồng bộ không dây nữa
apple đúng là luôn tạo nên triều hướng mới, love apple
sao mỗi lần hỏi là nó văng ra ngoài=.=,chắc phải chờ bản nâng cấp thôi
ra lệnh bằg giọg nói là thứ hết sức thừa trừ phi lái oto hay làm nhữg việc đag sử dụg đến tay😆
Like mạnh ý kiến này, quá đồng tình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019