iPad 2012 có thể chỉ là kế hoạch B của Apple?

Duy Luân
7/5/2012 10:0Phản hồi: 228
228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
chính xác là "kế hoạch B" vì "kế hoạch A" là nâng cấp chip apple A5 trên ipad 2 từ 45nm sang 32nm.
tào lao.
tự nhiên sharp phát minh ra màn hình công nghệ mới rồi CNET đồn đoán bậy bạ .
đợi Apple mua công nghệ mua bản quyền IGZO đã rồi hãy đồn
Đang tính mua 1 em 4G 16G. Thấy giá cũng không hơn nhiều so với Ipad 2.
hp1503
ĐẠI BÀNG
12 năm
em xin anh APPLE, anh mà ra cái kế hoạch A ( theo như topic ) thì con ipad gen 3 của em thành hàng cổ mất 😔
LYSM
TÍCH CỰC
12 năm
Ngoài cái màn hình và cái camera mình chẳng có hứng thú gì ở iPad 2012 cả, lúc đầu háo hức chờ đợi đến lúc nó ra thì lại đợi tiếp. Cầm ipad 2 đã thấy nặng lắm rồi chứ chưa nói đến 2012.
Quả IGZO này là cái mà em tiếc nuối nhất khi nghe tin Sharp bị loại và cung cấp màn hình chính là SS trước khi iPad gen 3 ra mắt. Đọc mấy bài báo viết về công nghệ i-gờ-dét-ô này thấy thích quá mà mình chỉ là người dùng hiểu biết chưa đến đâu nên không biết nó có gì chưa tốt mà chưa thấy nó ứng dụng trên sản phẩm đình đám nào. Giờ đọc tin này thấy có chút hi vọng được thấy Sharp phất rồi. Thích mấy công ty của Nhật. 😃
Các bác đang chơi newpad là đang hứng chịu planB,hee, chia buồn!
ngox_IT
TÍCH CỰC
12 năm
@2ndFACE Chỉ là tin đồn thôi, mình cũng chán ngán với những tin đồn của dư luận về App rồi
toàn các bạn nguy hiểm comment với nhau 😆
mình bản thân ko ghét apple nhưng vì lũ ifan mà cảm thấy ghét luôn cả steve jobs luôn rồi =))
LYSM
TÍCH CỰC
12 năm
@heaven tad Mỗi người có một quan điểm và một cách nghĩ khác nhau chứ bạn, sao bạn cứ bắt mọi người phải nghĩ giống bạn thì mới giống một người am hiểu chân chính? Bạn có biết bạn phát ngôn vậy cũng có nhiều người đang có cảm giác như bạn ko?
@LYSM chuẩn không cần chỉnh
BillMVN
ĐẠI BÀNG
12 năm
@heaven tad Bác có ghét Apple cũng chẳng ảnh hưởng đến đến người dùng, vì thật sự đây là diễn đàn, nên có những comment hay và tinh tế.
duy2
TÍCH CỰC
12 năm
@heaven tad mình chưa bao giờ được mấy chú " giang hồ" thích bao giờ
May cho SJ chết rùi chú mới ghét, chứ ổng mà còn sống bị chú ghét có khi ổng " xin" qua làm CEO cho SS
moonblack
TÍCH CỰC
12 năm
lại hóng thôi nào
Kế hoạch B của apple là ra mắt iphone5 đó 😁
canlonght88
ĐẠI BÀNG
12 năm
]
Hy vọng sẽ là một bất ngờ lớn 😁
mong là kế hoạch A là dành cho cho ip5
Người VN nghèo mà chịu chơi quá. Với e chỉ cần 1 chú dế lướt web ổn là đc. iPad cũng chỉ để lên mạng. Chơi game trong khi đó 1 cái laptop rẻ hơn làm hơn nó biết bao nhiêu là việc. 😁
nhoxar
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hanguyen129 xài chưa mà phán ghê thế 😃
@nhoxar Mình làm nhân viên kỹ thuật mà bác. Ko sài nó sao làm việc. :p. Ko lẽ nó có thể lập trình, PTS, Vẽ kỹ thuật, word, excel tốt chăng??? Mình thì chưa tìm ra
ipad 2012 hay gọi là The New Ipad của APPLE ra mắt hoàn toàn hợp lý, bởi đây có thể là chiếc Ipad cúi cùng của APPLE với tên gọi THE NEW IPAD, dòng tiếp theo APPLE sẽ tạo ra 1 chiếc máy tính bảng khác với tên gọi khác k phải IPAD.....1 bước dần chuyển đổi tên gọi khôn ngoan của APPLE trc kiện tụng tên gọi
nhatminhxs
ĐẠI BÀNG
12 năm
Apple đẹp từ design cho đến sự ổn định, thích mấy cái hãng khác nhưng về 1 trong 2 thứ trên vẫn chưa qua Apple đc
aka KiCHiK
ĐẠI BÀNG
12 năm
Toan doan gia doan non ko thoi
aka KiCHiK
ĐẠI BÀNG
12 năm
Toan doan gia doan non ko thoi
Là PR thui! The New Ipad ra với nhiều khuyết điểm ( như máy năng, chạy nóng hơn, mạng 4G chưa hỗ trợ được nhiều ....) Và Apple đang hướng người tiêu dùng yêu công nghệ chờ đợi sản phẩm mới của họ! Apple thật sự xứng đáng dẫn đầu về thiết kế và PR 😃
haleca
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi zào ồi, điều em vui nhất là cứ cái mới ra - cái cũ giảm, thế là em mới có điều kiện mua, trước giừ em chả mua đồ mới bao h, he he he
Riêng em nghe đến màn hình phân giải cao là rất khoái chí. 15" độ phân giải 2880 x 1800. Thèm thật

Nhưng the new iPad có phân giải khá cao mà icon vẫn to như iPad 2 nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019