ipad 3 sạc pin bao lâu thì đầy ạ

kun13333
9/7/2012 7:12Phản hồi: 65
em mới sac lần đầu cắm 4 tiếng rồi mới được 75 % ạ , nghe nói ipad 3 sạc 6 tiếng mới đầy phải không các bác .
cho em hỏi là phần nhựa anten và phần nhôm ipad 3 có dễ xước không ạ
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

uhm lâu lắm mình sạc 1 phát từ đêm đến sáng hsau luôn.
Tốt nhất là 8h.
hahavnus
TÍCH CỰC
12 năm
Sạc trên 6 tiếng là đc 😃

Sent from my iPhone using Tapatalk
Chuẩn luôn. Em cũng đang định hỏi. Có dễ xước ko mọi người???
@leeminhotb1994 cái phần nhựa anten thì...vì nó màu đen nên có xước tí cũng khó nhìn ra nhưng phần còn lại vì là màu trắng cho rất dể bị và mõi lần bị điều nhìn khó chịu lắm.nên có cái conver hoạc dán keo.nói chung phải giử em nó cho kĩ nếu k thì ....."em còn trẻ mà vết nhăn đã xuất hiện".
@THANHDUY0710 Cái bao da nó có làm nóng máy ko anh???
@leeminhotb1994 có cái bao da thì khi dung đôi khi k cẩn thận tí cũng k anh hưỡng đế ipad.nói chung là tự tin cầm em nó.còn nó có làm máy nóng k thì anh xin thưa.tất nhiên là có nhưng,nếu em dùng khoãng hai tiếng thì ok còn 3,5 tiếng thì tốt nhất cở áo em nó ra.một là em nó đở nóng hai là em nó giúp be k bị mõi tay.hihi
@THANHDUY0710 Thế mà em nghe mấy người bảo có bao da máy nó mát hơn chứ... Tản nhiệt đi đâu ko biết...
@leeminhotb1994 Tot Nhat La nen dan mat sau xai thoai Mai Khoi lo tray
Cứ đạt 100% là ngưng chứ sau phải sạc 8 tiếng nhỉ, em nghỉ chừng 4 tiếng là đầy 100
tytum
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy mình cứ đêm nào cũng cho e nó sạc đên sáng
nguoilinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
ipad3 4G 32G của T sạc từ 22h đến 5h sáng mới được 66%...không biết có lâu không, của sạc là củ sạc đi theo máy.
@nguoilinh Của bác sạc lâu thế ? Của em chỉ 5,5 h là full thui. Nhung đang sạc cục sạc nó nóng lắm.
vohinh_00
TÍCH CỰC
12 năm
Quá lâu.. Đây mình vừa xạc xong đây, cho đồng hồ bấm giờ, xạc từ 11h17'.. Đến 6h là tròn 7 tiếng, mình toàn xạc 7 tiếng, 6 tiếng đầy, xac thêm 1h cho đầy hẳn. Bạn mượn củ xạc khác thử xem nhé..
Sẵn tiện hỏi luôn, New ipad mình sài 1 tháng thì hư cục sạc. Mình mua cục sạc khác k phải chính hãng apple nhe. Mình sạc tới 10 tiếng mới đầy. Cục sạc zin lúc trước thì 6 tiếng là full. Lấy cục sạc sau sạc qua ipad2 thì OK. Vậy ipad mình có vấn đề j ko?
vohinh_00
TÍCH CỰC
12 năm
Thế chỉ do cục xạc thôi, có thể nguồn vào thấp, ipad là 10w, bạn có thể mua loại 5w nên xạc lâu.. Xem lại củ xạc.. Mà ông xài kiểu gì mà 1thang hư cục xạc được cũng giỏi..
Cục sac mình là ipad 10w. Mình xài cũng bình thường tại nó hư chứ biết sao. Ko bảo hành được đau lòng ghê! Để mình mượn cục sạc zin ipad về sạc xem sao!
Mình mua ipad ở halo, củ sạc bh 6thang cơ đấy.
cứ để qua đêm cho nó máu hơi đâu mà canh.Sáng dậy thấy chưa được 100% 1 do máy hư thứ 2 do sạc hư.
Mình mua máy bên H2shop, ko bảo hành cục sạc. Chế độ hậu mãi của bên H2shop quá tệ. Lại bắt đền thì nó nói ở đâu củng vậy, ko bh cục sạc. Chán H2shop ghê. Các bạn mua nhớ hỏi kỉ chế độ bh nhe! K thôi bị mắc lừa đó! Máy mới mà xài được hơn 1 tháng là hư sạc rồi!
các bạn cho mình hỏi là sạc qua đêm đc ko nhỉ ?
hahavnus
TÍCH CỰC
12 năm
@bumbimbi sạc qua đêm vô tư 😃

Sent from my iPhone using Tapatalk
Của mình chính xác là 5,5h là full khi còn 8%. cũng ổn đấy chứ nhể 😃 căn giờ đàng hoàng.
TiQi
ĐẠI BÀNG
12 năm
iPad 3 mình sạc 5,5h là full. Nhưng không cần sài liền thì cứ để thêm 1h nữa (cái này được cái bác trước bảo thế 😁). Để ý thì máy mình từ 100% -> 99% thì sài được hơi lâu, 99% -> 0% thì tụt đều :|
còn 5% thì cứ cắm sạc qua đêm đủ 8 tiếng là rút ra xài thôi,😃
Mình mới mua máy cuc sạc được bảo hành có 1 tháng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019