ipad 3 sạc pin bao lâu thì đầy ạ

kun13333
9/7/2012 7:12Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em sạc mất 6h nhưng cục sạc nóng lắm. Có bác nào bị như em không?
sạc máy trong phòng máy lạnh cho tốt nha các b,khi sạc cả cục sạc và máy đều nóng kinh hồn,@@
Khi sạc máy của em ko thấy nóng nhưng cục sạc thì nóng lắm!
@B30TT9 Nóng lắm nhưng khi pin đầy thì lại lạnh tanh , kì ghê
iPad thì pin trâu rồi. Những 3 thỏi pin to tướng trong máy cơ mà 😃
LUC nạp điên thì nó nóng , đầy pin thì tự ngắt làm sao nóng dc
th4nlinh
TÍCH CỰC
12 năm
oải phết nhỉ....con ipad 2 của em toàn sạc 2-3h là đầy rồi, muốn no hẳn thì sạc qua đêm, chạy phè phè
N70_dhtm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em sach trg 7 tieng, rut ra de dung. Dung 30' tut luon 10%. Lieu con pin e co pai chua no nen tut nhanh ko cac bac. Em ipad3 -32gh 😔
xxyyzztt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@N70_dhtm Có thể pin của bạn có vấn đề rồi, nếu ban chơi game nặng thì có thể, chứ nếu chỉ lướt ưeb thì k thể tuột pin như vậy, bạn xem lại nha.
Thân.

Sent from my iPad using Tapatalk HD
sẵn tiện cho mình hỏi luôn. Mình muốn dán bóng mặt sau của ipad (để chống trầy thôi) thì có phải dán luôn cái ănten nhựa 4g màu đen ko nhỉ?vs lại lúc nó cầm quẹt hơ hơ ko biết có ảnh hưởng gì ko???
Máy em sạc từ 8 đến 10 h có Bình thường các ae
@nquockhanh Của bạn là Ipad 2 nên 4-5h đầy là đúng rồi, chính xác là 4h10', còn chủ topic đang hỏi Ipad 3 nên mình nói là 6h đầy, Ipad 2 pin là 6800 mAh còn pin Ipad 3 là 11700 mAh, nên không chuyện sạc Ipad 3 đầy trong 4h đâu trừ khi là sạc 12W của Ipad 4.
@astroboy9595 Máy mình đều là iPad 3,một wifi,một 4g.
@nquockhanh Máy của bạn chắc máy đặc biệt, người ta công bố thời gian sạc Ipad 3 là 6h, không tin thì vào đây mà xem, máy của bạn chắc máy thánh chứ ko phải máy thường: http://www.cafef1.com/san-pham/may-tinh-bang/ipad-3-mat-6-tieng-de-sac-day-pin/
@astroboy9595 Máy mįnh Sao mình nói vậy, chứ ko nói để bán đồ,có thể chênh lệch thời gian chút đỉnh nhưng chắc chắn là ko bao giờ quá 5h30.
6 tiếng là 100% rồi...
may cua e sac 10h ms day 100%.nhung co dieu'sau khi day 10h sac lien tuc.thy pin cua?may'trau^den ki la.full pin 100% dc su dung vao luc tron 7h sang .e luot wifi.dơn 3gb game trong 1h45p dau'pin giam tu 100%xuong con 93%.e dung wifi lien tuc. len face.nghe nhac.khoang 1h+xem video hd 2h may'giam pin xuong con 66% luc 11h45.e k an com?nen e tẽt thu luon bang wifi.doc bao.len face online tu trua den chieu toi.chua?ke dload appstore vn dc 2gb. den dung 18h15 thy may sap nguon hoan toan.e tinh ipad 3 cua e su dung duoc chinh xac 11h15p wifi lien tuc.down 5gb game. xin danh gia chi tiet cua cac anh chi.em
máy e sạc 5h là dc 100%, full lun là 5h30p, bác nào sạc 8h mới full thi nen xem lai
Nói chung sạc trong bao lâu là tùy theo máy của mỗi bác dung lượng pin còn trong máy là bao nhiêu chứ không phải ai cũng giống nhau. Để sữ dụng cho đúng cách , các bác nên load cái này về mà đọc là không phải lo lắng gì nữa !
http://manuals.info.apple.com/en/ipad_user_guide.pdf
an12toanhvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
ipad 3 của e sạc cũng ~ 6-7 tiếng là đầy rồi , cũng ko lâu lắm , bác nào quá 8-9 tiếng thì phải kiểm tra lại cục sạc
tungxu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tầm 5-6 tiếng thôi
hungln
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác dùng sac chuẩn thì cũng 5 -6h thôi, chứ có hôm em sạc bằng sạc (3 chân) iphone thì hơi lâu khoản 8 -9h :-(
@hungln cái này gọi là xúi bậy nè . nếu xạc được thì apple nó việc gì phải sản xuất cục xạc ipad to đùng ( gấp 2,3 lần so với cục xạc ip ) . bác nào xài hàng LL thì biết . cục xạc iphone nhỏ xíu nhưng cục xác ipad thì to gấp đôi . xạc kiểu đó mau chai pin , mà còn xạc lâu nữa . trong trường hợp cần gấp lắm mới xác chút ít để sử dụng .
xạc iphone chỉ có 5w , còn ipad là 10w .
@hungln dòng ip có 1A..dòng ipad 3 2.1A mình cắm mấy cái có bao giờ nhận đâu nhỉ =.=
@baohen1510 tùy máy đc phân phối ở đâu mà củ sạc nó khác nhau thôi bác
trước e dùng ip 3g mỹ củ sạc nó cũng 2 phần y như cục sạc ipad giờ @@!
chỉ khcá nhau dòng sạc 😁
hungln
ĐẠI BÀNG
12 năm
@baohen1510 Thì như bác nói, em phải dùng trong 1 số hôm quên sạc ipad ở nhà.😆. lâu thấy ớn, sạc nhiều bằng sạc iphone chả mấy chai pin.
muidao
TÍCH CỰC
12 năm
8h là tốt nhất
Ipad của mình sạc 4-5 h là đầy rồi
rongden241
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai dùng ipad 4 thấy sạc mấy tiếng thì đầy pin đấy???
như con ipad3 thì oải quá 😔
@rongden241 Ipad 3 sạc 6h là đầy mà, để chút là xong, mà sạc Ipad 12W chưa thấy bán
@astroboy9595 moi bán ipad 2. mua ipad 3.. khi nao sạc có vấn đề sẽ ủng hộ bro tiếp . làm ăn đàng hoàng. thật thà. hjhj. cục sạc mua của bro đã đi theo ipad 2. nên chưa có dịp thử vs ipad 3. hjhj..... ipad 2 sac chuẩn 4h30 là đay.
@LaiVanSam1110 ok, rất cảm ơn bạn 😃
mình mua lại con iPad 3 sạc 1h đc có 10%, hjx

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019