iPad 3 wifi có thể dùng USB 3G được Không ? Help

louis_hua
14/5/2012 5:15Phản hồi: 11
Mình vừa mua 1 Cai iPad 3 phiên bản wifi nên không có chổ cắm sim, Mình muốn hỏi Là có cách nào sử dụng được 3G hay không ? Dùng usb 3G hoặc dùng điên thoại 3G khác chia sẽ được không ? Mong các anh chị em tinh tế hướng dẫn giúp. Xin cảm ơn các ace
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình thử với đầu đọc usb thì ipad ko nhận, thư với các máy androi phát wifi bằng 3g thì giống như sài wifi.
có cái cục chạy pin sạc, cắm sim vào nó phát wifi bỏ túi đc, dùng thêm cái đó thì ổn, nhưng giá hơi chat đó bạn, dùng cái đó thà mua bản 3G rẻ hơn
@nghiemhaison Có hình xem ko bác nếu vậy tiện hơn
Lấy usb 3G cắm vô laptop sau đó phát wifi ra cho Ipad nhận.
@lequochung88 Haha như vậy tiện lợi gì bác đi đâu cũng đêm láptop theo bất tiện lắm
Cục đó là cục gì vậy bác cho hoi chi tiết chút được ko ?
Bạn tham khảo nhé
New Mi-Fi portable 3G Wi-Fi router launched by Three

By
Gerald Lynch
on June 11, 2010 Comments (0)

Three have unveiled a new version of their Mi-Fi personal Wi-Fi unit. The Huawei E585 features one touch start-up and can hook as many as 5 devices up to the internet over 3G at once.

One-button start-up isn't the only new feature over the previous model, launched last year. An OLED screen now displays details of how much data has been used, how long you have been connected for and the speed your connection is currently clocked at.
There's also now an online dashboard compatible with all web browsers for Mac, Linux and Windows, as well as the ability to charge the device whilst it's being used.
"Connect devices need a strong 3G connection like ours, especially when you're on the move. We are constantly looking for ways to improve our mobile internet offering. Following the launch of our first MiFi device, our customers asked for changes to made. We worked with Huawei to incorporate features like 'one button to connect', an improved screen and a great browser dashboard that works across Windows, Mac and Linux devices. We now have a device that customers will enjoy even more. " said Mark Brewer, Head of Broadband Devices.
Pick one up from Three in July, priced £49.99 on a Pay-As-You-Go deal.
KHÔNG.!
Cuc đó là cục Router phát wifi bỏ túi. Sang ben rao vat lam cai đó dung cũng tiện ;)
mua iphone rồi phát wifi bằng Mywi cũng tốt
dùng 1 cái điện thoại khác như nokia 6300, 2700 có rồi bắn blututs qua là dc mà, mình toàn dùng cách này
enix88
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lexucun Hix cái hình kinh quá ông ơi.....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019