Ipad 4 khoa va mo khoa vo ipad khong tat man hinh????

ansony
4/1/2013 15:19Phản hồi: 38
E moi mua ipad 4 duoc 1 ngay. Hnay moi mua duoc bao da ipad, dong lai man hinh van sang. Xin cac pro giup e voi. Huhu
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

michaelfei
ĐẠI BÀNG
11 năm
ban vao Setting - General - ipad cover lock/ unlock - On la duoc ah
@michaelfei Bạn ởi mình cũng giống bạn, hôm mình k để ý nên máy hết sạch pin
@Andytrungytr Còn 1 cách mình vừa tìm thấy ,đóng mở bằng vỏ ipad thôi, chứ còn cái đó là do ứng dụng tải về, mình cũng đi hỏi các bác khác, nhưng mình nghĩ nó ở , avartion sao ấy,
michaelfei
ĐẠI BÀNG
11 năm
mod bo wa cho minh nhe. moi xai ipad nen chua biet go dau =,=
Trong cai dat k co khoa va mo khoa vo ipad luon. Huhu
honglong12
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tôi tưởng nó đã có sẵn chứ cần gì cài đặt. Mua cai loại có smart cover thì nó tự đóng mở chứ mua case không với giá 200-300k gì đó sao nó tự đóng mở được.
Gõ tiếng việt có dấu thì cũng có sẵn luôn, gõ như gõ trên máy tính chứ có cần phải cài đặt gì đâu nhỉ?
michaelfei
ĐẠI BÀNG
11 năm
@honglong12 Sao mình gõ ko được ta? Minh đang xài tiếng Anh, fai đổi qua tiếng Việt mới gõ dấu đươc hả bạn?
Tôi cũng chẳng thấy cái phần đóng mở bằng smartcover ở trong mục cài đặt đâu cả mặc dù lục tung cả trong đó rồi, đối với ipad 4 ios 6.0.1 không thấy đâu cả mặc dù tôi có vỏ smartcover
trananJs
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dnlam mở mắt cho bự bự tí! vào setting hàng thứ 10, nằm chung cụm với tự động khoá, khoá bằng mật khẩu đó! mà hok chừng mua trúng mấy bao da củ nhập lâu rồi, cục hích nó nằm vị trí khác nên hok có tác dùng với ipad4 khi đóng mở!
quanghuy94
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trananJs xin mời bạn chỉ mình trên ios 7. máy bạn đã cài ios 7 chưa. hoặc bạn đã từng sử dụng ipad air hay ipad mini 2
Sao mà lúa thế
@lienthao còn bạn hay quá nhỉ ko chỉ anh em mà nói người khác lúa
quanghuy94
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lienthao ok mình chấp nhận lúa nếu bạn chỉ cho mình trên ios 7. quan trọng là ios 7. mình chưa phải la chưa xài ipad bao giờ
michaelfei
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn xem hình nhé !
michaelfei
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình quên, đáng lẽ up tấm này trc.
có thể bác mua phải vỏ đểu rồi, giống e😆
bác vào setting>general>keyboard rồi add thêm tiếng việt. Rồi khi type ấn vào hình quả địa cầu trên bàn phím ảo là nó chuyển đổi qua lại, rồi đánh TV thôi mà😁
@white_storm0_o bạn mua phải vỏ cùi rồi ko có miếng nam châm trong vỏ nên vậy
@white_storm0_o bác thử lấy miếng nam châm bỏ ngay cạnh màn hình bên phải nằm ở giửa xem nó tắt máy ko
bao da mình mua có 200k có tự động đóng mở 😃
Mình chụp màn hình cho các bác xem. Ipad 4 của em cũng ko có lock cover
@Nhimcapital Của mình cũng 6.0.1 mà, sao bro lại hok có nhỉ?
michaelfei
ĐẠI BÀNG
11 năm
@likethesun18 sao nhiều người trong forum post bài là hiện dòng "sent from my ..." lên zậy ta? xài app tinhte hay sao vậy bạn?
@michaelfei Tải app Tinhte.vn ở Appstore đó bạn :p

Sent from my iPad with Retina display using Tinhte.vn
michaelfei
ĐẠI BÀNG
11 năm
@likethesun18 tks bạn
michaelfei
ĐẠI BÀNG
11 năm
đúng là ngộ thật, của mình cũng mới rước zìa, mở lên là có lun =.=
michaelfei
ĐẠI BÀNG
11 năm
đang xài 😁

sent

Cái này em không biết nha. Gửi từ ipad thì nó hiện lên lúc nào cũng không biết. Mà cũng không biết tắt nó ở đâu luôn
Hôm qua ngồi nghịch còn gặp một lỗi thế này, up lên đê nhờ các bác xem giúp
Khi em đang chat FB thì đột nhiên có vạch đen hiện lên trên màn hình. Lỗi thế này có được bảo hành không ạ?
Em mua em này ở TechOne - Thái Hà. Lên đây review về cửa hàng đó thì thấy không được tốt lắm. Em đang lo...
Sao lại ko đc nhỉ, mình nghĩ tắt nguồn vẫn sạc bình thường chứ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019