Ipad 4 lên 8.4 có mượt ko?

ForrestGumpR
28/7/2015 4:19Phản hồi: 14
Em định restore để xem pin có cải thiện ko đỡ phải bung máy thay, nhưng bắt buộc phải lên 8.4, máy lại đang mượt quá 6.1.3 nên cũng hơi lăn tăn. Liệu ipad 4 chạy 8.4 có ngon ko ạ? Tks ae
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

3H&L
TÍCH CỰC
9 năm
Ipad 4 hình như cấu hình giống ipad 3 chỉ khác cổng lightning. Con ipad 3 của mình từ hôm lên 8 đến giờ chỉ muốn ném cm nó máy đi.
@3H&L Tks bác, may quá em chưa lên 😁 nhưng vẫn cần thêm tư vấn ạ 😃
@3H&L Giống mí sợ chứ =)) giống thì đã chẳng phải khai tử sớm nthe
Ipad3 giật là phải, chip cùi hơn mà gánh cái màn khủng
@sieu_nhan chuẩn
Đã lên 8.4 dùng ngon. Ipad 3 dùng chip A5x, Ipad 4 là A6X nhé.
@haivh Có mượt mà ko bác, em phải chắc chắn vì sợ như ip4 thì toi 😁
Chắc chắn k mượt và pin k trâu bằng ios6 rồi. Pin b chai r thì thay đi. Lên k giải quyết đc vấn đề j đâu
Còn vấn đề nên lên hay k thì mình nghĩ nên. Cấu hình ipad 4 đâu phải là yếu j cho lắm. Lên vẫn mượt mà. Nó k giật như 4 hay 4s lên 7 đâu mà lo
longnhica
TÍCH CỰC
9 năm
Lên đi rồi hối ko kịp. Nhưng khuyết điểm là ko dùng đc các phần mềm mới như office 360 vại
tuyệt vời ông mặt trời...
ipad 4 lên 8.4 vô tư nhé
longnhica
TÍCH CỰC
9 năm
Ipad 4 lên ko lag nhưng hao pin hơn.. Cũng phải thôi lúc ios 6.1.3 cpu freq chạy ứng dụng lúc nào cũng 25-40 % trong lên 8.4 cpu lên 70-80-90 %
@longnhica Em quyết định ở lại 6.1.3 đi thay pin 😁
@ForrestGumpR Quá sáng suốt
Xem lại Thread này thấy có rất nhiều ng khuyên bạn ko nên lên và chính bạn cũng đã quyết định ko lên. Ấy mà giờ lại xuất hiện Thread bạn than vãn vấn đề iPad 4 8.x giật lag. Do bạn cả đó thôi.
@qg0506 Thì em có đổ lỗi cho ai đâu, tại phút cuối em ngại bung máy quá nên liều restore 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019