Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iPad mini bắt đầu được sản xuất hàng loạt, Apple thuê thêm đối tác Pegatron?

babybungbu
18/9/2012 2:39Phản hồi: 249
249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon bổ rẻ thì mua chơi còn đắt thì thôi. Suy thoái kinh tế để tiền làm việc khác. Công nhận hàng của Apple tốt mỗi tội không hợp với túi tiền của mình. 😃
mong em này lâu lắm rồi,nhưng giá cả của ipod touch gen 5 đã quá xá gòi,em này ra thì chắc phải suy tính hầu bao 1 tí.......😔
thằng Steven sống lại ói máu
nếu có ipad mini thì apple ko còn chất riêng nữa, chạy theo thị hiếu của số đông, chạy theo lợi nhuận. Cái iphone 5 cũng đú theo 16:9, họ đang làm trái với nhưng gì steve jobs đã làm 😔
7 hay 8" đây^^~~
linhgenius
ĐẠI BÀNG
12 năm
ipod thôi đã 300$ rồi, con này ít nhất cũng phải 400$ cho bản không 3G, điều đó là chắc chắn.
Nói chung là vẫn ân hận vụ mua con tablet, chẳng dùng được gì nhiều nếu đã có lap va smartphone. giờ vứt trong ngăn bàn, thế mà thấy sáp ra tap w8 vẫn cứ hóng, chả hiểu nổi mình nữa 😃
kyminhchau
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tháng 10, tháng 10 rút cuộc là ngày mấy đây nôn quá.
ka_quy
ĐẠI BÀNG
12 năm
apple độc quyền rồi.hãy ăn táo.... và dùng hàng của apple.nhưng apple trồng táo ở Trung Quốc ăn uống cẩn thận không dính hóa chất nha.
Nếu cấu hình cũng tốt như ipad 3 là thì sẽ bán em ipad 3 , mua em mini này sài cầm cho nhẹ
Apple nên như thế này. Giờ là thời kỳ cần đa dạng sản phẩm và có tính tương thích cao.
Đang chờ em này để múc
S2Hitech
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tầm giá 300$ thì về VN nó có thể lên 7tr ko hả các bác?
tvhgalaxy
ĐẠI BÀNG
12 năm
ipad 2 sẽ bằng giá ipad mini, mua ipad 2 xài màn hình cho nó to, đừng mua ipad mini mấy pa!
ipad mini canh tranh gia re ma, chac khoang 300$ ah, nge noi man hinh hok dc retina nhu ipop touch dau
co pro nao biet gia ben Singapore re hon VN bao nhieu % hok ?
tvhgalaxy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@brilli Có mua bên singapore không, chuẩn bị tui đi singapore công tác nè
@tvhgalaxy thanks b
hóng tí.:">
Trông chờ con này hơn cả iPhone 5. Hy vọng không thất vọng.
nhlproit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khi nào ra làm 1 em. Mong nó dùng chip cấp cao như ip5.
drvanneo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá mà 5,5" thì quá hay cầm gọn đút túi cũng được , 7-8" lỡ cỡ hết , thế nhưng vẫn hót ,chờ xem sau cỡ < 7,5tr VND là xúc được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019