iPad mini bắt đầu được sản xuất hàng loạt, Apple thuê thêm đối tác Pegatron?

babybungbu
18/9/2012 2:39Phản hồi: 249
249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngày trước thì nói " màn hình smartphone chỉ 3.5 inch là chuẩn ..., đã là tablet thì chỉ có kích cỡ 10 inch ....." thế mà giờ đây sx cả 4 lẫn 7 inch.
Tự tát vào mặt mình đi @pple.
Cả fan của táo nữa , tự bẻ răng đi
@Nicholas Tse Đang mọc răng nhiều quá đây. Bẻ hộ cái
hieprebel
ĐẠI BÀNG
12 năm
@changphuthuybietyeu
"chuẩn" không có nghĩa là mãi mãi. Tự vỗ vào đầu mà gào thét.
@changphuthuybietyeu Hô hô, em ấy giận rùi kìa! Ai con hàng, làm ơn nhìn lại ava của thím giùm cái, nhìn bê đê éo tả nổi, k bik là xưng thím hay mợ là đc nhỉ? Anti cũng là con người mà có cái đầu éo chịu suy nghĩ cứ luôn thích bóp méo sự thật! Ipad mini rất đc nhiều người trông chờ thì thím này nhảy vào chém gió đâm hơi, thím sợ nếu tung ra Ipad mini cả nhà thím xuống ao ở à? Người ta ra mấy inch thì kệ người ta, người ta kiếm tiền cũng thích chen vào để đc ném shit vào mặt cho đc. bựa cho các anti ngu ngốc! Lo đi khách đi kìa thím!!!
@daigiavip123 Thím giận mợ ở cái câu ý chú thế nào đấy. Mợ còn ít tuổi đừng có đi thách thức ng khác. Ko có bme mợ lại uổng 22 năm nuôi mợ.
Quan điểm ở đây là không biết ngày mai ra sao thì đừng tuyên bố chân lý.
Bây giờ nghe tin đồn của Apple thì cũng tin tưởng đến 60% rồi 😃
Đang hóng em Ipad mini này 😃 mang vác cầm nắm cho gọn nhẹ :x
Có bác nào biết chính xác chừng nào mới có k thế 😔 đang mong có nhưng k rõ giá cả nó ntn để còn dự trữ nữa 😁
kyminhchau
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cầu trời cho đây là sự thật, iPhone thì màn hình nhỏ quá, iPad thì nặng quá mình kết mấy em màn hình 7-8 inch vừa đủ để đọc web vừa nhẹ, còn mún coi phim cho đã thì có iMac 27 inch rùi
TRUNGSYPRO
ĐẠI BÀNG
12 năm
pegatron nghe giống giống trong phim tranformer quá nhỉ ^^
có IPAD 3 rồi ko quan tâm nữa 😃
vohailam
ĐẠI BÀNG
12 năm
mong cho ipad mini nó ra sớm để mấy cái máy tính bảng như kindle, nexues 7 bớt bị làm giá 1 tí...
mrcantona
TÍCH CỰC
12 năm
@vohailam Giá đấy mà bị làm giá j bạn

Sent from my Nexus S using Tinhte.vn
vohailam
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mrcantona uhm...vậy bạn chờ cái kindle fire HD về xem giá ra sao nhé, nội cái nexus 7 vừa về VN là toàn trên 6t
máy 199$ + 10%vat là 220$ => 4t5 về đây ra 6t...lời 1t5/ cái....rồi 1 thời gian sau giảm đc 5t5/ cái nhờ kindle fire HD mới ra....
mrcantona
TÍCH CỰC
12 năm
@vohailam Bác muốn mua đúng giá sang mẽo mà mua, giá hãng bán là 1 chuyện người ta còn phải nhập về chứ nó có cánh bay chắc 😁 đừng tưởng cái j cũng ngon ăn như mih nghi bác ah

Cái kindle về mih cũng tròm trèm trên 5tr

Sent from my Nexus S using Tinhte.vn
vohailam
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mrcantona ko cần mua đúng giá, chỉ cần mua 1 cái giá hợp lí...ở VN này muốn mua cái gì giống như cá nằm trên thớt...mặc sức mà chặt...kindle về rồi thì phải...5t3.......
Kenny
CAO CẤP
12 năm
giờ mới hiểu ra là tim cook cố tình lộ hàng để câu giá trị cổ phiếu đồng thời tham dò thị trường, bởi vậy khả năng thất bại 1 sp là thấp hơn SJ....khâm phục
xp_pro2001
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Kenny Lộ hàng không phải phong cách của Apple bác à. Các sản phẩm của apple luôn luôn hướng người sử dụng đến những tính năng tương lai. Còn những sản xuất khác chỉ là làm tốt những tính năng đã có trên thị trường thôi.
Mình chờ đợi con này lâu lắm rồi, IP5 thì bỏ qua. Ko thể cái gì cũng đú đc
Ước mơ nho nhỏ:
- Lumia 920 để cơ động check mail, chụp ảnh trên đường đi công tác
- Kindle paper white để nằm dài đọc truyện kiếm hiệp
- Ipad mini để lướt tinhte.vn và cho tụi nhỏ chém trái cây
clanpeobeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
ơ! ghét apple thật! cơ mà thích điên dại ipad :p cứ hóng mãi em ipad mini mà lâu có quớ T__T
kyminhchau
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hy vọng giá từ $349-$399 là ngon và dễ cạnh tranh với các hãng khác vì giá mắc hơn các sp khác không nhìu
pon1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kyminhchau giá gấp đôi google nexus 7 rồi mà bạn.sao bảo là chênh lệch không nhiều
wyrda321
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sài 1 bộ ip ipad macpro thì sướng nhỉ tiếc là chua quá. Chờ e win8 xem sao. Hok biet có đồng bộ dc như táo
open0
CAO CẤP
12 năm
Chờ xem cấu hình thế nào và xem có 3G hay không ! Nhà Táo đỡ bảo thủ hơn khi cho ra iP 4 inch và Tab cỡ nhỏ hơn, công này cũng nhờ thím job đấy!

Sent from my Lenovo A789 using Tinhte.vn
Chờ đợi nhất là cái này , cho dù là iPod phóng lớn hay iPad thu nhỏ cũng vậy
Có ipad 3 rùi có nên mua thêm ipadmini k các bạn?
TUNG TIN ĐỂ THU HÚT 1 LƯỢNG NHU CẦU CỦA NGƯỜI DÙNG. CHỜ ĐỢI IPAD 7In ĐỂ MUA MẶC DÙ CHẢ BIẾT NGÀY NÀO RA CÓ THỂ CUỐI NĂM, QUA NĂM HAY GIỮA NĂM 😁

SỨC HÚT APPLE LỚN THẬT :D

HAY ! :D
Android37
ĐẠI BÀNG
12 năm
Man hinh 5.5 inch la dep
hy vọng tin đồn là đúng sẽ có ipad mini 7", hy vọng thêm lyo6n giá sẽ từ $349-$549!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019