Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Iphone 3G không thể kết nối WIFI

nguyentrong
25/3/2009 8:8Phản hồi: 44
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangquanlx
ĐẠI BÀNG
12 năm
E ko hiểu 😁
nó rỏ hơn đc ko bác ?
Bạn thiết lập cấu hình Access Point hay Moderm phát Wifi đó bạn 😃
máy con 3G chuyên bị hỏng wifi
e vào wifi bị mờ chữ luôn k ấn đc. báo no wifi là sao các bác. chỉ giúp e ạ
Rush1987
ĐẠI BÀNG
12 năm
giống máy em rồi die chíp wifi fair thay.em ko thay nhưng h fat hiện ra là hỏng chip wifi tốn pin dã man.trc dc gần 2 ngày h dc tâm 18 tiếng là hết
longpearl
ĐẠI BÀNG
12 năm
may minh cung thế tim ra dc song wifi nhung khi chon de ruy cap thi de "unable to.....network" nghe ban noi tim cai dia chi ip j do, lam = cách nào, h dag sai 3.1.3, len 4.1 thi co cai thien dc ko
Bạn vào Settings/General/Reset/Reset Network Setting xem sao, hoặc thử các nơi như quán cafe xem có bị giống như vậy ko bạn nhé 😃
vuminhanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy mình wifi vẫn bật dv nhưng tìm wifi thì mãi ko ra nó xpay vòng tròn hoài ak. bạn nào pit giúp mình vs thanks
cách tốt nhất mọi ng restore lại.nếu vẫn bị thi 100% hỏng wifi
Cho em hoi~ lun :vao` Setting/General/wifi thì wifi nó hiện là "No wifi" là sa0? giúp em cái
no wifi thì bạn thử vào settinh-gerena-reset all rồi chọn reset network xem nếu k dc chỉ còn nc restore.restore k đc nữa hỏng wifi nhưng mình nghĩ do lỗi fw thôi mình đã từng bị rồi
cac pro oi cho minh hoi , minh co 1 iphone 3g 8g bi loi wifi , tinh hinh nhu the nay: luc ko co sim su dung wifi binh thuong luc co song dt lai ko nhan wifi.cac bac chi dum e voi. helpme!!!
vuminhanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Jacky007 máy bạn có thể do phần mềm unlock thôi.
Máy hỏng rồi thì làm sao mà kết nối được, cho ra bệnh viện đi đảm bảo sẽ được ngay.
bạn làm như mình chỉ xem nào.k đc thì restore là công hiệu nhât.đó là cách cuối cùng và đảm bảo kết quả cao nhất
mình cũng bị như các bác mấy hôm bữa còn vào dc tự nhiên bây giờ nó dở chứng k vào dc nữa mặc dù đã đánh đúng mk wifi nhưng vẫn k dc
mình cũng bị như các bác mấy hôm bữa còn vào dc tự nhiên bây giờ nó dở chứng k vào dc nữa mặc dù đã đánh đúng mk wifi nhưng vẫn k dc , có lúc vào dc nhưng chỉ dc khoảng 5s rồi lại mất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019