Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Iphone 3gs mất sóng....

hjhj
9/6/2011 18:42Phản hồi: 11
Hôm trước em lỡ tay làm rơi máy xuống đất nhưng mấy ngày sau sóng vẫn bình thường.Sau đó đột nhiên mất sóng liên miên..Hồi trước ngồi trong nhà sóng vẫn đầy nhưng bây giờ lúc thì không có sóng lúc thì có mỗi 1 vạch, ra ngoài đường thì sóng ở mức 3 4 vạch..Như vậy là sao hả các bác liệu có phải do em làm rơi nên bị hỏng không.... hay là do mạng.... em dùng mạng Vina và đã thử thay sim Viettel nhưng vẫn vậy,lắp sim của em sang máy nokia thì vẫn sóng vẫn căng đầy, em cũng vào phần Nhà Cung Cấp thì nó chỉ báo mỗi mạng Beeline là luôn luôn có thôi còn mấy mạng kia lúc có lúc không😔 ai biết vấn đề này thì giúp em với:(
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng bị một lần rơi xong mất sóng .chắc là 3gs lock đúng ko .Mang đi sửa thì thấy nó vào cydia update ở phần Change thế là hết .Đấy là em góp chuyện thôi nhé chứ chưa chắc đâu
vâng máy của mình đúng là lock..bạn đã sửa ở đâu vậy?
Chẳng mang đi đâu rủ ông anh ra cafe ông ý vào cydia up cái j ý thế là hết j
Làm j up cái j đâu 😃

Mình nghĩ như bạn đấy, do rơi nên ảnh hưởng đến khả năng bắt sóng của máy :(
Vẫn nhớ hôm đấy rơi xong là nó mất sóng mà ko phải mất sóng mà sóng báo 1 vạch thay sim vẫn thế mà sau ra ngôig cafe chỉnh líc là hết
vậy là ông anh của bạn chơi bạn rồi,ông remove ultrasn0w của bạn rồi,
bạn mời ông đi nhậu ông lại install ultrasn0w cho bạn ngay mà
chúc bạn có sự lựa chọn sáng suốt.
Mình cũng có đồng ý với bạn ở quan điểm này...Cũng chỉ là một chầu cafe...cũng đáng để học hỏi phải không bạn..hjhj.😃
Trong máy vẫn còn mà hix mất biết ngay mà này nào chả vào cydia chục lần hix có cái khó hiểu là ko hiểu ông ý làn j thôi
máy minh 3gs cũng bị mất sóng (còn 1 cục) nhung kg bi rot. minh vao cydia bấm cái gì đó kg nhớ ....rùi mất sóng luôn. rui bấm tiếp nữa....mất luôn cybia....heo mi!
cydia mà xóa dc hả bạn, chưa nghe bao giờ lun đó:cold:
được chứ. mới đi cài lại 20k nè o gần ngã tư lê đức thọ + nguyễn oanh.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019