Iphone 4S của Mỹ không khe cắm sim...

himrain
4/10/2013 15:32Phản hồi: 15
Các bác cho em hỏi iphone 4s Mỹ không khe cắm sim mang về Việt Nam thì có cách nào để sử dụng được không ạ? Thanks!
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế chắc bạn nhầm rồi đấy, đấy là ip4 CDMA. Còn ở VN hiện tại thì CDMA == Cạp đất mà ăn nên bạn dùng làm ipod thôi 😁
kid_lvq
ĐẠI BÀNG
11 năm
đấy là ip4 cdma ,có phải 4s đếu đâu .1 vote cho bạn làm ipod
Làm ipod cũng đâu đến nỗi nào nghe nhạc chơi game tốt
kid_lvq
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Thang_eu chụp ảnh ngon nữa bác ạ 😆
Bạn có thể vào đây để tìm hiểu thêm về chiếc IP của bạn nhé...
Em thấy ngừoi ta nói rõ ràng là iphone 4S mà? Tìm hiểu trên mạng một số nguồn nói là không có 4s mà không có khay sim. Thực hư thế nào ạ?
@himrain
Dám đảm bảo với bạn đấy là ip4 CDMA, còn cái người nói cho bạn 1 là người ta muốn lừa bạn 2 là người ta cũng ko biết về vấn đề này.

Hồi ip4 thì apple còn sản xuất 2 bản GSM và CDMA riêng, nên mới có ip4 GSM thì có khe sim, còn CDMA thì ko có khe sim. Lên đến ip4S thì apple đã gộp luôn 2 bản này làm 1, tức là cái 4S bg vừa dùng dc GSM lại vừa CDMA dc, nên ko có con ip4S nào là ko có khe sim đâu
@himrain thực hư là bạn đã bị lừa hoặc người kia ko biết gì
Điện thoại đó không có imei . Em ktra số seri thì nó là 4cdma 8gb.ko biết ở Hà Nội có chỗ nào làm cho em nó lên sóng không nhỉ? Không đành phải để dùng wifi thui
@himrain chỉ dùng wifi hoặc mua gmate mà xài thôi, ko có khe sao bỏ sim được
@himrain
Gmate thôi bạn, còn ngoài ra thì ở VN ko có mạng CDMA nào cả, nên bạn có đi cả cái nước VN này cũng ko có ai làm cho nó có sóng dc đâu
ip4 cdma lúc nào đi du lịch HQ thì dùng được đấy hjhjh
Đầu tiên em tưởng 4s trả hắn 150$ sau biết ip4 trả 80$ không bán em cũng thôi luôn 😃
@himrain quá sáng suốt 😃)
hungse7en
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bây giờ 14/10/15 loại ip4 CDMA nnà vẫn bán ở vn với giá 700k một cái 16gb , mua về cho trẻ chơi game và lươt web ok , tóm lại là nghe nhạc ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019