iPhone 4S ngốn dữ liệu mạng gấp đôi iPhone 4

TDNC
7/1/2012 8:54Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

k lẻ mua cái iphone 15tr k có 200k mỗi tháng sài 3G ? nhưng nghỉ lại cũng có thể bới lẻ bỏ ra 0,99$ mua ứng dụng sale off mà cũng hiếm ai mua nữa là .
Bác giô'ng em quá, toàn wifi chùa ^^ . 3G cho out lâu rùi, sv mà 😆
Vừa chậm vừa đắt rất ức chế

Gửi từ LG-Optimus One của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
e xài gói 1 ngày 12k đc 250mb. cần thì kích hoạt lên mừ xài còn thấy chưa thỏa mãn chứ huống chi 40k/1 tháng.. lúc trc xài gprs đã phải đăng kí 2 lần gói 50k/1 tháng oy. chứ bây jờ xài 3g 40k đâu xi nhê....!
500mb tốc độ 3g còn vượt wá k tính $ chỉ giảm tốc độ thui bác ơi

Gửi từ LG-Optimus One của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
thì từ lâu Việt Nam chúng ta đã có câu: Hiện đại đi đôi với hại điện mà.😁
Dùng con S2 nó ăn data kinh thật, em dùng Vietnamobile, mới mua gói data D150 được 5GB/tháng thế mà dùng được 1 tuần là đã hết gần 1GB rồi, hãi thật, trước dùng BB đọc báo,đủ kiểu cũng chỉ mất 30MB là cùng.

Dùng vietnamobile được cái tài khoản không bị clear khi mua gói dữ liệu mới, mạng ít người dùng nên nhanh phết, hôm trước ngồi ở Minh Khai dùng speedtest app test được 7,4Mbps.

Sent from my GT-I9100 using Tinh tế
jackriddle
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã múc Smartphone là phải chấp nhận thôi. Load 1 Wed/lần TB đã vài MB roài 😁 thế mí bảo nuôi Smartphone Hight Speed thì chả khác j buôn vàng nuôi máy quang phổ cả. Em dùng Viettel đăng ký 3G đều đều 200K/tháng thì mí đủ. Đấy còn là về đến nhà thì wifi ở phòng. Đến lớp thì wifi của trường nhá. Ngoài hai chỗ đó tính tiền. Đang tính mua cái sim DCom cho rẻ nhưng ngại khoản không nghe gọi được thôi
movado_38
TÍCH CỰC
12 năm
mỗi tháng mình hết gần 5 cái sim dcom mobile tổng là 120k trong khi đó mình có mấy chục cái sim dcom hết tiền mỗi tháng nó tặng thêm 500mb và 25k một sim mà nhiều khi vẫn thiếu thốn
dùng vt như bạn chắc mình bán nhà
xài nhiều trả tiền nhiều xài ít trả tiền ít ko xài khỏi trả quy luật có đâu phải đăng bài kinh thế
đâu có gì đâu nhỉ.
Có tiền mua đt smart-phone thì phải có tiền trả sử dụng dữ liệu mạng chứ, nếu không thì xài đt phổ thông đi. Bình quân 40k/tháng chứ đâu nhiều.
apple là vô đối mong chờ macbook pro mới..và tivi apple...ILOVE FOREVER APPLE ^^
Bữa nay vina mobi vt gì cũng có gói 40k hết rồi. Nếu máy mạnh và dùng để xem phim HD thì đăng ký nửa tháng 1 lần là ổn. Mình thử nghiệm rồi nửa tháng đầu xem phim suốt đêm và làm modem. Còn nửa tháng sau tốc độ giảm thì đọc báo vậy là 1 gói cũng đủ cho cả tháng.
Chính ra cùng 1 nhu cầu khi nâng cấp lên phiên bản cao phải tiết kiệm dung lượng hơn mới hợp lý.
Anh T Ng
TÍCH CỰC
12 năm
cmt nguy hiểm này... tự nhiên lôi trojan vào 1 topic chả liên quan

gói 40k là ko giới hạn lưu lượng sự dụng bạn ạ. có điều là sau 400 (hay 500mb gì đó) thì sẽ bị gới hạn tốc độ về EDGE

giảm xuống EDGE rm load mãi trang báo trên ipad mà ko xong bác ạ, khó chịu lắm

gói 40k đc free có 400 hay 500mb gì đó ở tốc độ 3G, 1film HD chất lượng ngon toàn tầm >2GB, xem kiểu gì hả bác
Dùng ĐT chủ yếu xem tin tức, lưới wed, chat gói 40k là đủ rồi còn dowload thì bắt wifi cho nhanh :!
movado_38
TÍCH CỰC
12 năm
đâu phải chỗ nào cũng có wifi như bạn nói không thì bàn chuyện này làm j cho mệt
DThang0612
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xài nhiều thì phải tốn dung lượng . Cầm điện thoại công nghệ cao thì vọc mãi không biết chán .
cái gì cũng có Giá của nó mà
smartphone thực ra các bác thay usb 3g thì sao mà chịu đc, toàn down film này nọ , haizzzzz

Sent from my iPhone using Tinh tế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019