iPhone 4S ngốn dữ liệu mạng gấp đôi iPhone 4

TDNC
7/1/2012 8:54Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mjindo87
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng quá ấy chứ..có điện thoại xịn thì nghịch ngợm nhiều hơn.
Vậy dùng 3G có mà chết $$$
Giật tít nghe thấy ghê quá 😃
Các Bác có MTB hay smartphone thì khuyên 1 câu thật lòng đó là lắp mạng có wifi( em gà nên quên mất tên )
Apple mà tối ưu thì 4S phải tiêu tốn ít dung lượng hơn IP4 mới hợp lý. Được cái những người đủ tiền mua 4S thì dung lượng data cũng không thành vấn đề.
Giá đồng hạng 40k thì phải. Không biết Vina thì giá bao nhiêu.
Làm gì mà bám cái 3G điện thoại hết vài trăm MB trong vài ngày? Ở nhà thì wifi, ra đường thì nghe gọi, nhắn tin, cùng lắm ngồi chơi tí game, chứ cứ ôm lấy cái điện thoại 3G suốt thì ra đường làm gì, ngồi nhà làm con nghiện internet còn hơn. Cứ hình dung ra rủ ai đi uống cà phê, đi đâu đó mà cứ thấy bấm bấm cái điện thoại liên tục không buông thì lần sau cạch mặt, không thèm rủ đi nữa.
geometry
TÍCH CỰC
12 năm
Nhưng cái dung lượng bỏ ra so với cái thu về là hết sức xứng đáng 😁
Đúng rồi! E cũng thấy nó ngốn dữ liệu quá trời,nhất là 4S nó up và tải dữ liệu liên tục lên iCloud!
iptran68
TÍCH CỰC
12 năm
chắc phải đăng kí gói cước để sài thui!
cái này chắc tính theo tỉ lệ nhỉ?
Đăng ký gói cước vài chục ngàn còn đâu sài Wifi
vinhsg
ĐẠI BÀNG
12 năm
ack, vậy đây là 1 thành công khác của bác Steve thôi, chứ mấy cái 1200 thì ai dùng để vọc chứ.

Stay hungry stay foolish mà
Có gì đâu nhỉ, đơn giản là tính năng nhiều thì chi phí kéo theo sẽ nhiều thôi. Đăng ký 1gói cước là dùng ok mà

Sent from my SGH-infuse 4g using Tinh tế
kizuno
TÍCH CỰC
12 năm
Mình đang dùng gói U7 của vina mà vẫn chưa thấy xi nhê gì. Hic! Hay download nhìu.

Sent from my iPod touch using Tinh tế
Em dùng gói MiMax của Viettel, 1 tháng trung bình xài 5Gb data mà mất có 40k/tháng, nói là giản tốc độ sau 500mb tốc độ 3G nhưng thực tế nếu các bác để chế độ 3G trên điện thoại thì tốc độ vẫn ổn.
@ Khi đang viết bài này em đã sử dụng hết gần 1,3Gb data tháng này, hôm nay mới mùng 8/1/2012.

Em dùng IP4!
3G vn chan lam, dùng wifi thích hơn. cũng đỡ ngốn pin
mình toàn onl = wifi
trả có 50k dc 350MB dùng của mobi này, dùng gần hết lại thấy có kmãi thành dùng 50k dc 550MB tiếp nữa, giá 3G thế này là rẻ rồi, dùng tẹt đi. hết dc mấy đâu. Tóm lại 100K dc tầm 900MB, còn j mong hơn nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019