IPhone 6 mới mua bị dính icloud,và báo mất:(

thongdieu
13/4/2015 5:37Phản hồi: 49
Mình lỡ mua 1 con IPhone 6, mạng khóa Sprints, lúc đi mua không kiểm tra gì, bật máy lên thì vào đc chỗ active thì cần bỏ sim vào, không đem theo sim nên lấy đại về. Về nhà check imeil thì ôi thôi, máy báo mất, dính icloud, Find my phone : on. Bác này biết giờ làm sao giúp em với, bỏ cả tháng lương đi mua, đúng là ham rẻ mà.
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bán xác nhé! hết thuốc
kent92vp
TÍCH CỰC
9 năm
RIP .chịu bác , đi mua ip6 mà chẳng tìm hiểu gì vậy , mua bán kiểu gì, ko hỏi được người bán à
Mua iphone mà cứ như kiểu mua android ấy. Thì quả đắng lắm
Gặp phải l.ừ.a đ.ả.o rồi, Iphone không dễ mua đâu.
Lỗi thiếu hiểu biết
SWAT tư vấn ghê quá. :p
MrActor
TÍCH CỰC
9 năm
chắc nó bán 6-7tr nên máu mua đây mà. Bjo xác định bán lấy xác thôi, không biết đã đóng cặp được chưa.
Đã ham đồ rẽ rùi, mà còn ko chịu tìm hiểu. Thui thành cục gạch chắn. iPhone mà ko chịu tìm hiểu thì cứ FPT, viettel, vina hay các đại lí uỷ quyền mà phăng.
P/S: nói chung là tiền nào của đó. 😁
Mua mấy đồng thế chủ thớt
Susu0806
TÍCH CỰC
9 năm
@thongdieu: Bác là thành viên gạo cội (tham gia TT từ 2007) mà dính vụ này thì quả thật khó hiểu quá. Em bái phục bác!
Ip 6 mà bác làm như 1280,e test các kiểu mà vãn bị lỗi cái jack tai nghe,như bác thì chịu rồi
Ko biết bạn dùng ip từ năm nào chứ theo lịch sử thì bác ngâm cứu về ip từ 2010 tới giờ mà vẫn bị dính à?
Câu chuyện thật nhưng khó tin quá.
Susu0806
TÍCH CỰC
9 năm
@thachnhattrung Em cũng nghĩ chủ thớt hư cấu, viết bài cho zui.
@verylove ImageUploadedByTinhte.vn1428933744.469476.jpg

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
😁. Ảo tung chảo. Chắc mua 4-5 chai j đây
người bán máy chắc nó cũng ngạc nhiên gặp 1 khách quá chi dễ tính
Mình nghĩ là thớt thó dc của ai rồi dựng lên 1 câu chuyện hư cấu để tham khảo xem có hướng giải quyết nào ổn ko?

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Nói ra để tìm cách giải quyết chứ mấy bác nói như phỉ ấy, từ đó đến giờ tôi đã xài iphoen bao giờ mà biết nó có những gì mà tránh.
Nói ra để tìm cách giải quyết chứ mấy bác nói như phỉ ấy, từ đó đến giờ tôi đã xài iphoen bao giờ mà biết nó có những gì mà tránh.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019