Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iPhone 6S sắp ra mắt có camera chính 12MP và quay video 4K

Non@me
29/8/2015 2:12Phản hồi: 518
518 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai anti mặc kệ, tôi có tiền tôi có quyền mua..blackberry 😃
Nhưng các bạn đừng anti nữa, ai thích gì thì dùng cái đó, mua dt để dùng theo sở thích bản thân chứ đâu phải để chứng minh cái dt minh mua là tôt nhất đâu chứ. Mua cho vợ cái ip6+, thật sự nó cũng như là món trang sức của vợ mình nhưng mình thấy nó dùng cũng rất ổn, còn mắc hay rẻ là tuỳ mỗi người thôi.
@kid_207i Like mạnh comment của bạn . Một số AHBP đòi múa phím qua mắt chúng tôi .
silicon3
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chờ mỗi tính năng Cam, ra 6s sẽ bán 4s (cam từ 4s lên 6 giữ nguyên nên k đổi ^^)
moment
ĐẠI BÀNG
9 năm
"Bổ sung" chứ ko có "bổ xung" nhá mod, chán đời vs chính tả quá 😔
ôi 4k trên iphone 😆
Dẫn chứng cấu hình cao mà hiệu năng ngang cấu hình thấp đi chú em 😁. Còn Samsung có copy hay thua kiện ai thì ko biết nhưng chỉ biết có 1 điều là Apple kiện Samsung copy ko những thua mà còn phải công khai xin lỗi Samsung trên toàn Châu Âu là như thế nào nhỉ? Nếu nói ăn bám thì phải nói chính xác là Apple đang ăn bám Samsung đấy =))

Chắc là chú em đang dùng 1 con full HD dùng Android nhưng ngoại hình là của iphone 6+ với giá 3tr9 đúng ko =)). Đến bây giờ mà vẫn không thể phân biệt được giữa độ phân giải màn hình và màu sắc màn hình thì anh cũng bó tay rồi =)), bởi vậy chú em suốt đời chỉ dùng được hàng tàu thì làm sao mà cảm nhận được hàng cao cấp =))
Xét về tốc độ load thì iphone 6 và 6+ không nhanh, không biết bản sắp ra thì thế nao:
http://sforum.vn/schannel-so-sanh-hieu-nang-iphone-6-plus-va-samsung-galaxy-s6-edge-plus/
pelele
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lamkhatoco 6 với 6+ mà tốc độ load k nhanh ý hả? Chắc ý bạn là k nhanh so với mấy e Android ra sau 1 năm. Ra cùng năm thì may ra có Note 4 chọi lại được.

2 bác trên cũng nên dừng tranh luận được rồi. Mỗi hệ điều hành có cái hay riêng. Xét về cấu hình IOS kém hẳn thật nhưng hiệu năng nó cho tương đương, đấy là điểm mạnh của nó. Điểm mạnh của Android nó ở cái hệ điều hành mở, dễ tuỳ biến, dễ kết nối chứ ko phải ở cấu hình. Ai mà cứ khoe cấu hình khi nói về Android thì cũng giống kiểu dùng từ sang chảnh, đẳng cấp khi nói về Iphone, nên tránh thì hơn. 1 cái nữa đây là bài về IOS, các bác dùng Android vào có nhiều câu kích động, chê bai thì đương nhiên anh em trong này phải có phản xạ tự vệ. Các bác chê bai ở box của bên mình thì tôi k có ý kiến, nhưng ở đây thì tôi xin can, vì như thế các bác là kẻ đi gây chiến đấy!
phải như vậy thì cuộc cách mạng công nghệ mới bùng nổ được
phải mua dung lượng 128gb 😆
Lạy hồn tinhte từ đâu ra nỗi này, tranh luận kiểu này dơ dáy quá. Ôi! Diễn đàn tinh tế giờ toàn rác!
"Iphone mới khả năng sẽ quay được 4k và cam 12mb" <= đó là "khả năng" chưa thấy ai tung hô mà bên android đã loạn hết lên, vì 50k/ngày hay vì nghèo đói mà ra nỗi này!
*bình luận với tư cách là một người mua điện thoại để dùng, chả có fan cậu này cậu kia gì cả*
Redonline
TÍCH CỰC
9 năm
Nhiều bác cmt cứ như trẻ ranh vậy. Em chuyên dùng Apple nhưng cũng có cảm tình với Note, cũng như nhiều bác dùng SS nhưng cũng thích Apple. Buồn cười với mấy bác cứ đem cái đầu cá nhân ra chê bai 2 thương hiệu lớn nhất toàn cầu [emoji23].

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019