iPhoneFolders-Thêm một chương trình kết nối iPhone/iPod với máy tính không cần wi-fi

caocaotac
31/10/2009 0:18Phản hồi: 101
iPhoneFolders-Thêm một chương trình kết nối iPhone/iPod với máy tính không cần wi-fi
Để kết nối iPhone với máy tính chúng ta thường dùng iFunBox,iPhonePC Suite,DiskAid,WinSCP (cần wi-fi).v.v...
Mình giới thiệu với các bạn một phần mềm mới,dùng để kết nối iPhone với máy tính không cần wifi,tiện để các bạn chỉnh sửa theme,cài apps cho iPhone .v.v...
Khi kết nối iPhone vào máy tính,bạn chạy chương trình này rồi mở các folders trong iPhone ra như là một portable hard drive.

Update :

Khi các bạn nâng cấp lên Fw.3.1.2 thì phải vào Cydia,tìm và cài afc2add thì mới vô được root folder.

Vài hình ảnh minh họa :

Sau khi cài đặt xong,vào My Computer sẽ thấy iPhone Folders

Vào được bất cứ foder nào trong iPhone

Chương trình này rất để xài và hoàn toàn miễn phí,các bạn có thể tham khảo hay tải về ở đây : http://iphonefolders.com/
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phan mem rat huu ich.rat hay.cam on ban nha.
tks pro soft wá hay....................................................................
dangphuc
ĐẠI BÀNG
14 năm
phần mềm rất có ích cho AE,Cám ơn Bác Caocaotac nhiều lắm nha !
Không có gì,chương trình này đơn giản và dể xử dụng.
E cũng đang tìm cái này đây. thanks
Trời đất ơi cảm ơn bác caocaotac em đang mong chờ một chương trình kết nối đơn giản kiểu này \😁/ \m/
phần mềm này có láy nhạc và video ra đc ko bác Caocaotac .em gà lắm mong bác giúp đở .:p
em nghĩ cái nì đơn giản y chang ifunbox,nhưng ifonbox thì FW3.0 ko hỗ trợ copy past nhạc,vide
ko pit cái nì hỗ trợ hết ko nữa
mò cái xem
thanks rất nhìu ạ
Cái này cũng được nè iPhone Explorer : Phần mềm miễn phí quản lý iPhone/iPod Touch !
Mọi người vào trang chủ của pm đó mà update version. Tương thích cả 3GS và FW 3.x đó 😁
Hay quá. có set quyền được không bạn . cảm ơn.
công nhận hữu ích thiệt.cảm ơn bác nhiều
up********************************
người nào xài ko được cái này thì cài iphone explorer mà xài, riêng em thì e thì thấy cái iphone folder này làm cái iphone của mình giống như một cái USB, thích copy cái gì thì copy, thích ngoáy gì trong đó cũng được, không cần đăng nhập đăng gì hết, rất nhanh rất tiện, dễ sử dụng, phù hợp với nhu cầu sử dụng thông thường, đúng với tinh thần "tinh tế"
Weddings
ĐẠI BÀNG
14 năm
Máy ko jailbreak có xài được ko bạn !
MI3
ĐẠI BÀNG
14 năm
Phải nói là Bạn caocaotac giới thiệu toàn hàng độc của IP ko, mình xài những cái bạn giới thiệu là kết ngay. Tks
Theo như tác giả thì có thể dùng được trên iPhone chưa có jb,nhưng có thể giới hạn khi vào Media folder.
của E đã JB rồi nhưng vẫn không hiện lên Foder Private 😔 E ko hiểu phai làm thế nào.mặc dù đã cài Mobileintaller rồi Intallpatch.Cài cả OpenSSH nhưng vần ko mở được bộ nhớ root để cài theme vào :( mong các bác giúp đỡ :(

Bạn xài windows gì ? Trong PC bạn phải có iTunes 8 hay 9 nữa nhé.
&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019