Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iPhoneFolders-Thêm một chương trình kết nối iPhone/iPod với máy tính không cần wi-fi

caocaotac
31/10/2009 0:18Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phần mềm thật hay... cám ơn bạn caocaotac
Lại là Caocaotac sao luc nao cũng thấy You đi tiên phong hết dzị
Many tks
up đánh dấu nè,thanks bro caocao
FatBear
ĐẠI BÀNG
14 năm
Win 7 64 bít không dùng đc hả bạn ........
tomytom
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình cũng không thấy private folder. Không biết có cần phải làm gì nữa kg. Đang sài 3GS 3.1.2. Cảm ơn vì đã giới thiệu soft hay cho anh em.
Chẩn không cần chỉnh . Đội ơn bạn ! Mỏi mòn tìm kiếm cái gì đó thay thế WinSCP vì 3GS 3.1 bản CS không JB . Hix...cám ơn , cám ơn , cám ơnnnnnnnnnnnnn =))
hik..tiếc là không có bản cho MAC nhỉ..
e xài win xp mà vào không thấy private folder.các bác xem hình coi giúp e co cần làm j nữa k ạ [​IMG]

bạn vô cydia tải thêm cái afc2add về
rồi thưởng thức nhé
thanks bác nha mình đang cần cái này đây?
hình như cái này cần phải cài acc2add các bác ạ
mình cũng bị giồng bạn dangthi có ai biết chỉ dùm mình với
khason
CAO CẤP
14 năm
Khi các bạn lên fw 3.1.2 rồi thì muốn sài thằng này để hiện lên được cấu trúc máy thì trước tiên các bạn nhớ vào Cydia tìm và cài afc2add nhé ^^
Nokian85
ĐẠI BÀNG
14 năm
iphone folder set quyền thế nào hả bạn ơi ....?
chép phim và nhạc vào thư mục nào vậy mấy pro?
giúp đệ với....................!
Khi các bạn nâng cấp lên Fw.3.1.2 thì phải vào Cydia,tìm và cài afc2add thì mới vô được root folder.
Không set quyền được ah pro ơi, thay thế openSSH làm sao được
Các bạn cho mình hỏi chút.
Bây giờ mình muốn dùng phần mềm IPHONEFOLDERS này để cài phần mềm LẮC ĐỂ NGHE hoặc cài bộ giao diện tiếng Việt cho con iphone của mình thì làm thế nào để bung 2 soft trên được hả các bạn ?
Nếu muốn đơn giản thì bác làm theo cách sau :

C1 : dùng IP vô Cydia add source http://iphone.gsm.vn/ rồi tìm phần mềm có tên là mCoolPhone ( lắc để nghe & úp IP 180 độ để từ chối ) và phần mềm giao diện tiếng việt có cả,nhớ là cài cho đúng phiên bản FW bác đang xài trên IP nha.

C2: phức tạp hơn,là bác phải dùng WinSCP & dowload file deb rồi mới tiến hành cài đặt được...nói chung là e khuyên bác là làm theo C1,vừa đơn giản mà ai cũng làm được...C2 thì sau này bắc lắm vững về IP bác nghịch sau.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019