iPhoneFolders-Thêm một chương trình kết nối iPhone/iPod với máy tính không cần wi-fi

caocaotac
31/10/2009 0:18Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn caocaotac à,
Sao mình cài file msi k dc, nó báo lỗi 2755. Bạn giúp mình khắc phục với. Thanks
Bác cáo ơi,em dùng iphonefolder thì làm thế nào để cài đặt file dev,ipa vào mà ko cần itunes,cái itunes nhà em nó ko cho sync app free vào chỉ cho cr4ck là dc thôi,mà winscp thì nó ko nhận itouch mà hướng dẫn cài file dev trên 4rum thì là hướng dẫn dùng winscp,ko có hướng dẫn cho iphonefolder.
Máy em Windows vista 64 bit home premium,itouch gen3 8g đã jb cài afc2add và dùng iphonefolder để chép theme là chính,itunes 9.
ôi, cám ơi bác :X
đang cần tìm cách làm thế này vì k có laptop mà lại cần cho file pdf vào trog iphone :X
Toi cai xong roi ma sao vao computer ko thay iphone folders cac bac chi cho
mail: kts_hoangtung@adeco.vn cam on nhieu nhieu
Bác tìm cái thư mục cài iphonefolder nhấp vào iphonefolder.exe chắc là dc.
tim cai thu muc iphonefolder nhung ko co bac oi
Thế bác cài lại iphonefolder nhấp biểu tượng của iphonefolder là nó ra mà.Mở My computer ko có đâu,trừ khi nhấp vào iphonefolder ở ngoài desktop hoặc trong thư mục thì vào My computer mới hiện ra.
Cai lai roi van ko duoc bac a
ko hieu ly do tai sao nua, thay cac bac dung duoc tui than qua
Ngoai cai afc2add ra con phai cai phan mem nao nua ko?
Bac nao biet chi e voi, e moi vao lang con ga lam.
thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
cảm ơn bạn rất nhiều........................
ben co the huong dan tung muc duoc hong? nhu la phan mem nay co the chay hay sua loi trong iphone ko....
Mong chủ topic hướng dẫn kỹ càng hơn với. Hiện tại mình có file .deb muốn vào ipod touch mà ko biết làm thế nào cả. Xin chân thành cảm ơn
HeoIuL
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn này chỉ cần copy file *.deb vào iphone qua Iphone Folder, thư mục nào cũng được, rồi dùng ifile để cài đặt nhé, ifile tích hợp sẵn chức năng cài đặt file *.deb đó. Nếu chưa biết gì về ifile thì search trên diễn đàn sẽ thấy :p

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 08:10 PM ----------

Quên mất, cảm ơn bác caocaotac, dùng rất mượt, ngoài music, video + picture vẫn phải sync qua itune thì các cái khác dùng Iphone Folder quả là tiện, 10/10 :x
Cái phần mềm này không xài được cho máy Mac mới buồn. Các bác biết phần mềm nào tương tự xài cho Mac không vậy
Hay thiệt , cái này sướng hơn ifunbox rùi , thx caocaotac nha
Mình đang dung Win7, lúc đầu mình cũng ko vào đc root như các bạn mặc dù đã cài đủ các phần mềm như HD. theo kinh nghiệm của mình thì sau khi cài acc2dd các bạn thử reboot iphone xem. Mình thử reboot lại và lần sau thì vào đc luôn. Chúc các bạn may mắn như mình ^^
cái này chỉ dành cho WIN thôi hả bác...?còn MAS OS có dùng được không?
acc2dd file nay tai ở đâu za6y mấy pác.
Là afc2add chứ không phải acc2dd,bạn vào trong Cydia search là ra ngay thôi
nelam1914
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thank pro nhiều nhe!
Cydia nay tim o dau zay may pac
Làm cách nào lấy mấy tấm hình trong camera mình chụp ra PC được các bác , mình tìm mà ko thấy khi dùng iphonefolder , còn ifunbox lấy dễ dàng lắm . Bác nào chỉ mình trong iphonefolder nha , thx
cái này thì cứ cắm cáp vào pc .. rồi vào my computer có cái digital camera tên Iphone của bác..kick vào đấy rồi lấy ảnh trong camera roll ra đc luôn mà.. 😃

Còn bác muốn lấy = iphone folders thì vào private >> var >> mobile > media >> DCIM >> 100Apple .. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019