Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iTools 2014 (26/09/2014)

jeriophan
24/9/2013 11:31Phản hồi: 277
277 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chào các bạn, hiện em iphone 5s hàng chính hãng mình đã up lên ios 7.1 để có thể nhận được hình ảnh, nhạc, video khi Sync qua Itools. Tuy nhiên, không hiểu sao bây giờ mình không thể Sync được. Vậy bạn nào biết xin hỗ trợ mình. Cám ơn.
Chào các bạn, hiện em iphone 5s hàng chính hãng mình đã up lên ios 7.1 để có thể nhận được hình ảnh, nhạc, video khi Sync qua Itools. Tuy nhiên, không hiểu sao bây giờ mình không thể Sync được. Vậy bạn nào biết xin hỗ trợ mình. Cám ơn.
macahoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trungkien7888 rồi kiểu này gặp hoài
@macahoa 7.1 ra rồi mà sao Itools nó vẫn chưa cập nhật phiên bản để anh em sử dụng bạn nhỉ. Bực thật.
macahoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trungkien7888 Mình ko lên 7.1, đang ở 6.x.x, lúc nhận lúc ko
macahoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
Purchased, warranty exp., activated trong itools có chính xác ko bạn
itools các bạn dowload ve ko dùng đc nua đâu.. xoá itools đi .. dow itools khác về ... dùng đc cho ios 7.1
Vay ban co link nao cho anh em download với. Tks ban nh.
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
Bản này là ok nhất (y)
@jeriophan Bạn ơi, bản này có phần tiếng Anh không để còn dễ nhìn chứ toàn tiếng Trung không biết gì cả...hu

Cám ơn bạn
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@trungkien7888 Hiện h bản tiếng anh chưa update,nhìn icon cũng đoán ra đc mà 😁
Uh vay,co le phai nhin Icon de doan vay.copy nhac,hinh anh,video vo tu ban nhi. Cam on ban nhieu. Trung Kien
Mấy bác cài bản tiếng Tàu mới nhất đi rồi mở lại sang bản iTools 2013 Build1115 tiếng Anh dùng là được, hôm qua mới tình cờ mày mò ra vụ này. Mình iOS 7.1 😁
@macahoa [​IMG]
Cũng không để ý phần này lắm, nhưng hình như những thông tin bạn nói ở trên thì từ trước đến giơ itools nó vẫn báo như hình 😁. Quan trọng là vẫn kết nối và trao đổi dữ liệu bằng iTools bản Eng là được :D
macahoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ShinichiDang Của bạn 7.1 nên N/A và expired!
@macahoa Ý bạn là gì nhỉ??? Mình ko hiểu rõ về mấy thông tin đó lắm, mà trước đây khi còn iOS 6 hay 7.0.6 thì nó vẫn báo thế mà. Ở đây mình chỉ nói về cách để dùng iTools bản tiếng Anh để copy file vào máy nếu như không muốn dùng bản tiếng tàu thôi mà ;)
macahoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ShinichiDang của mình lúc còn 5.xx giờ là 6.xx, Purchased, warranty exp., activated đều là các con số, thí dụ: 04/11/2013!
duyat
TÍCH CỰC
10 năm
nhìn icon cũng đoán ra được mà
May quá, mình chạy bản tiếng Trung copy ổn hết hết rồi.
4s xài dc ko
mình cũng dùng itools 2013 đã up lên ios7.1 nhưng khi mình muốn Import ảnh từ máy tính sang iphone thì nó không cho import sang và báo lỗi thế này (IP 5s nhé) :

Bác nào cho mình hỏi thế là bị lỗi gì với và có sửa dc ko? (đã gỡ itun ra cài lại rồi nhé)
@micaegaprien Bạn bị như vậy là giống mình rồi. Hiện tai iTools nó chưa update trên phiên bản tiếng Anh cho 7.1 đâu nên bạn xài tạm tiếng Trung thì vô tư luôn (Copy Paste hình ảnh, nhạc, video). Nhìn biểu tượng của nó mà đoán thôi bạn.

@: Bạn download về dùng bản tiếng Trung (1.8.3.7) dùng ổn lắm.
@trungkien7888 Ok thanks bạn nhiều ! mình đã thử và rất ok 😃
@trungkien7888 Mình dùng thử bản tiếng trung thấy khó quá trời
macahoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
7.1 vẫn báo 3 cái date nha
mình đã cài lại bản itunes 11.1 và cài itools theo link down của pro nhưng vẫn bị lỗi ko copy dc nhạc.lỗi unable to acertain...
vậy là làm sao hả pro??
macahoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
@sircuong0309 Trước khi cài itunes ver làm theo link này là oke, http://heaveniphone.com/entries/709-huong-dan-go-bo-hoan-toan-itunes.html, tới bước ba
thớt ơi cho mình hỏi chút, bị lỗi như thế này phải làm sao???
mình đã down itunes mới về rồi, cài xong => xoá file nhạc không đc nó hiện lên như thế này....
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@Nobugaki itune chưa update support iOS 7x nên bạn xài bản này nhé: http://www.itools.cn/download,ok
Thanks chủ thớt nhiều nhe, được rồi
Hihi. Mình lúc đầu cũng thấy thế nhưng không vấn đề gì đâu bạn, nó có biểu tượng hết mà. Để cho dễ, mình chụp toàn bộ màn hình cấu hình Interface và các thao tác copy chuyển hình ảnh, âm nhạc, nhạc chuông, video từ bản tiếng Anh rồi khi mở bản tiếng Trung lên, mình dùng Alt+Tab soi là ra ngay mà bạn.

Bạn thử làm như mình đi xem sao. Sẽ ổn thôi.

Chúc bạn thành công nhé.

Trân trọng./
Bạn cho mình hỏi về cái live desktop với. Mình dùng cả bản EN hay CN đều ko load lên đc. Nó cứ báo load loading false thôi.

Mình dùng cho 5s, iOS 7.1 và iTools 2013 1115 Beta
Kg down đk là sao?????????
jeriophan
TÍCH CỰC
10 năm
@Hero3894 LINK

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095