Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iTunes Match - Không khí cho hệ sinh thái Apple

NowPlaying
4/12/2011 10:53Phản hồi: 61
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay, nhưng giảm giá cho Vn de
đúng vậy:| Xin chúc mừng bạn và chia buồn với Apple 😔

---------- Post added at 03:51 AM ---------- Previous post was at 03:49 AM ----------

LÚc đầu mình cũng nghĩ là ở nn toàn dùng nhạc bản quyền, nhưng hôm vừa rồi mới thấy đứa bạn (người Hà Lan) có cả nhạc tải về từ nhaccuatui mới vỡ lẽ 😃). Thư viện nhạc của Apple tận 20tr chắc chắn hơn thư viện của Zing chứ bạn:-S.
quentenroi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không hẳn phải tới "sau này" nữa mà hiện tại đã có đám mây để lưu trữ rồi. Nhưng vấn đề giá dịch vụ 3G.

---------- Post added at 07:18 AM ---------- Previous post was at 07:14 AM ----------

Điều cần thiết đó là các nhạc Việt Nam có trên store đấy
Love it ..... :twins:
Lại một chiêu tiếp tay cho nạn ăn cắp bản quyền của Apple
Ngồi đây mà đánh bom thì đầy iFan ra đi ấy nhở? Chúc mừng Apple, mất job vẫn hoạt động rất okie!
Cái này chính S.J giới thiệu đấy bạn. KO phải ông ấy qua đời rồi mới có đâu mà phải chúc mừng 😆
Bài viết hay, cám ơn :d, đã cập nhật đc thông tin của Itunes Match.
cogjvay
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngon rồi đợi mãi bây giờ mới có.
dangvu92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mê quá.... 500k/năm tính ra gần 50k tháng. Tí tiền mà thưởng thức nhạc xịn thì thik thật.
Nhưng cái vấn đề đăng kí đau đầu quá.... Có bác nào coa giải pháp triệt để ko?
nghe.si
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang dùng dịch vụ này, kho nhạc lộn xộn của mình giờ đã được đồng bộ về chất lượng. Cực kỳ hài lòng!
nhạc free sắp thành nhạc bản quyền 😁
Ở VN mà có account itunes Mỹ có DK đựoc hông ta
Hix bạn nào có credit card US cho mình muon đăng ký đi
Tớ mới đăng kí thử và dùng vài ngày, cảm giác rất tuyệt 😁. Stream qua 3g thì phải chờ độ khoảng 5s để bắt đầu một bài mới. Giải pháp rất hay khi kho nhạc nhiều mà iphones dung lượng lại quá nhỏ. Một dịch vụ tuyệt vời :D.
Có ai bít cách nào đăng ký mà ko có Credit card US ko? Máu Itunes Match quá mà ko có Credit Card US 😔(
hungasia
ĐẠI BÀNG
12 năm
xin bác chủ hướng dẫn cụ thể hơn công đoạn "rửa nhạc" , minh đã làm theo tuy nhiên không thể add các bải nhạc vào Smart playlist vừa tạo được.
Smart playlist có nhạc hay không là do bác tạo rules ra sao chứ. Bác đâu có tự add nhạc vào smart playlist được.
giờ mới xài
thấy rất hay đáng đồng tiền lắm...
Cụ thể dòng này là sao vậy ạ?!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019