jailbreak tethered iOS 6.1.3 ip4/3gs (Không bị treo táo)

character_boy
25/3/2013 8:59Phản hồi: 1.011
1.011 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khi cài cydia nó jb xong hiện 1 đoạn dài ... even if you ve just applied the jailbreak ... xòng chạy dứa chưa xong thỳ nó kết nối với máy . Khi just boot như trag 1 nó treo dứa hiện táo 2 lần rồi treo lun
mrk1102
ĐẠI BÀNG
11 năm
2 hôm liền làm trên lap win 7 ko được, hôm nay cop hết qua máy bàn chạy win xp làm cái ăn liền.
Cắm trước hay sau không quan trọng đâu các bạn ah. Khi nào Redsnow nó yêu cầu cắm cáp vào Idevice để đưa về DFU mode thì cắm vào cũng ok. Chắc là do trong khi thao tác ta bỏ qua hay chưa chính sác ở bước nào đó thôi.
Cũng nên ktra lại BR ở tuần nào. Nếu nằm trong Blacklist thì coi như xong
mrvina96
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao e đến bước justboot thì redsn0w cứ đang fist ... gì đó thì bị win stop và hỏi có send lỗi hay k vậy nhỉ 😔
vậy là IP4 rơi vào soft DFU luôn
Đã thành công cám ơn chủ thớt nhưng mỗi lần khởi động lại máy để vào được cydia là hơi mất công,dù sao cũng cám ơn chủ thớt
msolr108
ĐẠI BÀNG
11 năm
e vừa lên world xong up fw 6.1.3 dùng bt nhưngko hiên cydia, giờ jb để hiện mà nó treo ở waiting for reboot mãi. google mà ko khắc phục đc, nản quá trời 😔
@msolr108 Bạn justboot lại nhé ! 😃
Ơ bác ơi em tải cái fw link trên như bác
Tải cái redsnow cũng link trên
Thế mà nó toàn báo Redsnow không hỗ trợ
Kỳ zợ
chi minh voi.minh hog bit lam j ca.co bai huong dan khong
bác chủ topic hướng dẫn em cái ạ
minh` lam dc rui thanks ban nhiu nha,dang chan' vi ko co cydia dung` bat' tien wa 😁
Sao nhể.
Mọi người làm được còn mình chả làm được nhể
Toàn báo lỗi no support @@
Của em bị treo dứa rồi chủ thớt ơi T_T
Redsn0w jaibreak thì chỉ chọn 6.0 thôi bạn nhé 9.15b2 hay b3 đều được

treo dứa ở bước cuối hả bạn
làm lại từ đầu 1 lần nữa xem mình làm chưa hề bị ăn dứa lần nào. táo thì có xơi vài quả rồi ^^ nhưng làm lại thì lại ok 😁
Bác ơi em làm như bác nói với con Ip4 của em rồi
Nhưng đến cái đoạn jailbreak xong nó cứ please wait rất lâu
Rồi vào chả thấy icon cydia đâu 😔
Hay là phải Justboot mới hiện ra hả bác
bạn nhấn giữ luôn 2 nút power và home đến khi nào lên quả táo thì bạn justboot lại là ok nhé.
jaibreak xong cần justboot lại mới được
nghe nói có team alpha jb có tool jb 6.13 rất nhanh nhưng chưa tải về được nên chưa test được khi nào được test sẽ chia sẻ với ace 😃
luisvuiton
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao nó cứ đúng ở Waiting for reboot vậy các pro....??
Vâng vậy em đợi từ team kia vậy...em làm đi làm lại rồi chả được phát nào
Ko thấy hiện Cydia để mà cho nó văng ra ý 😔
luisvuiton
ĐẠI BÀNG
11 năm
cuối cùng cũng làm dc....kinh nghiệm: các bạn ko fai dow 6.1.3 về cứ select ipsw vs justboot bằng 6.0 hết là được
đã lỡ lên 6.1.3 rôi thì đợi thời gian nữa có bản chính thức dùng thì ok hơn nhiều. còn đây chỉ là bản tes thôi chẳng may hết phin lại phải thông qua itun mới mở được máy như vâyk phức tạp quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019