Jailbreak untethered iOS 4.3.3, 4.2.8 - Sử dụng redsn0w 0.9.6RC18

BUNTEK
6/5/2011 9:12Phản hồi: 332
332 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vì iPad 2 dùng con cpu A5, thuộc chủng loại ARM Cortex A9, tương đối nhiều instrusion hơn (giống 64 bit vs 32bit trên Desktop/laptop cpu vậy), bảo mật cao hơn nên khó khăn tìm ra sơ hở phần trăm khá cao, gấp 4 lần so với A4 trên iPad1 và iPhone4..

---------- Post added at 03:56 AM ---------- Previous post was at 03:54 AM ----------

of course. ..it should
Xem lại trang 1 đi bạn, coi bêm nào post trước. Bài này xuất hiện gần như tức thời với dev team khi họ post thông tin lên trang blog của họ. Đọc kỹ trước khi comment đồng chí.
lelonghai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác ơi, cho em hỏi với. Em thắc mắc giưa jaibreak và unlock, em muốn hỏi là 1 máy bị khóa mạng mà bây giờ jaibreak thì có cần phải unlock lại k ạ hay phải làm những gì nữa ạ. Thanks các bác nhiều.
để mai rảnh rảnh làm thử xem,
kungvn
CAO CẤP
13 năm
Khó hiểu thế. Máy bị khoá mạng mà không jb thì sao unlock mà dùng được.
Hay bạn đang dùng máy khoá mạng của viettel hay vina?
Hay bạn đang ở nước ngoài....
lên 4.3.3 luôn chưa bác, để mai rảnh em làm thử xem! hihihi
Đồ của apple chả cái nào thoát được jb. Nhờ có jb mà người dùng được hưởng lợi.
Không biết Có ai như mình ?

Có bác nào bị như em?em up lên 4.3.3 jb bằng jn 15 . Mọi thứ đều ổn ,chừ mỗi thằng wifi lúc được lúc kông, mặc dù sóng wifi báo căng đét.
Cho mình hỏi, tool này có thể jb cho may Lock không dậy các bác?
haonam1800
ĐẠI BÀNG
13 năm
cả lock và W đều ok nha bạn.
Giời ạ. Mua cái thứ nửa nạc nửa mỡ ấy làm gì bro. Thêm tí mua con Macbook pro hay Vaio Z mà xài. Ipad chỉ để giải trí, hỗ trợ công việc không tốt. Hehe

---------- Post added at 04:37 PM ---------- Previous post was at 04:36 PM ----------

em lên 4.3.3 và jaibreak lun rùi. Chưa hết 10p. Cảm nhận là ko có gì khác biệt. World thì cứ lên thoải mái thui bác ạ.
Cho em hỏi khi mà jailbreak rồi thì không còn được bảo hành nữa phải không ạ?
đợi cái.....tót tót dài cả cổ.....
nhotcay
ĐẠI BÀNG
13 năm
restore về gốc - lại bảo hành ngon 😁
từ 4.3.1 đến giờ, chán chẳng muốn nâng lên hạ xuống nữa...chờ ra ios 5 cho rồi
Ngon, đã jb, rất ưng ý 😆
quá ngon, đợi cho ipad 2 nữa thì đỉnh, thanks allllll
nt8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chả buồn lên vì ko có j mới.đang 4.3.2 ngon lành ít hao pin. Chờ 5.0 ra mới up.hehe
Ipad2 sao khó khăn thế nhỉ, hjc 😔

Sent from my iPad2 using Tinhte.vn
Vẫn phải chờ tool cho iPad 2 nhỉ , mình mua gần cả tháng rồi và phải xài app chính hãng nên hơi tốn tiền , phải mua iTunes gift card . Vẫn biết là xài app bản quyền vẫn tốt hơn nhưng tình hình kinh tế ko cho phép nên vẫn mong chờ tool JB cho iPad 2.
Tui làm ipad xong làm tiếp con iphone 4 world, iphone option + restore không được tui option+update luôn ( Mac ) xong ...Vô cydia cài 1 số app.... kiểm tra xem untethered ok không, nhưng reboot quá lâu, nó bị lỗi gì đó chắc đụng app nào đó.... tui định là chịu khó làm lại, restore bản sạch rồi cài app ít thôi, nhưng khi restore bị lỗi eligible Tui dùng tiny lưu 4.3.3 nhưng không lưu được ( tiny 4.32.01 ) build custom bằng Pwnage 4.3.3 rồi restore cũng dính lỗi eligible ? các bạn góp ý về lỗi eligibledùm...thanks ...
Đã tự xử xong rồi ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019